††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

hôm nay mệt quá ngủ quên xừ nó mất :(( :(( :((
Anh em đấu ntn rồi :-ss

Nói chung là:Cậu Ninh Thú vs Hùng shit đc anh bao sting còn gì =)).Vừa ăn uống vừa kể chuyện cười =)).Các cậu có thấy buồn không???.Không chứ còn gì nữa

trận đấu khá là bạo lực, mình thua không phải hoàn toàn vì đẳng cấp
hy vọng anh em trận sau cho khối chín ăn hành =)) =))

Các câu thua đúng rui` đoạn đầu còn gỡ gạc đc đoạn sau nó lên diểm còn mình chững lại thua k co gì phải buồn lần đầu đánh giải thế là tốt rùi anh em cố gắng năm sau nhé good luck ................. !!!!! Hùng vs Minh Tùng đánh tốt lắm

tiếc gì
hn 2 bài toán lo nhất ăn ngay đôi 8 :)) mình với thằng an ninh cùng ra hệ pt, nó k giải thì full 5 , mình giải sai ông cho 4.5 =))
suýt mất quyển truyện:)) mình dẻo vkl :)) thực ra vô tội
định cho khối 9 ăn hành dàn xếp thật , nhưng cậu quang anh đưa ra cách tính hiệu số thật khó đỡ :( thôi anh em cố gắng thi đấu trận cuối cho tốt.mình nói hơi nh rồi :))

Chương trình Hội thảo " Từ TRÍ TUỆ CẢM XÚC đến KHÍ PHÁCH TRẺ và HÀO KHÍ VIỆT"Xin chào các bạn.

18h00 Chủ nhật, ngày 25/10/2009, tại hội trường tầng 5 số 347 Đội Cấn - Hà Nội, Tâm Việt Group sẽ tổ chức chương trình hội thảo “Từ TRÍ TUỆ CẢM XÚC đến KHÍ PHÁCH TRẺ và HÀO KHÍ VIỆT”. Tham gia chương trình là các chủ các doanh nghiệp, cán bộ, nhân viên, sinh viên và các em học sinh trên toàn thành phố Hà Nội.

Diễn giả của Hội thảo là Tiến sĩ Phan Quốc Việt – Tổng Giám đốc Tâm Việt với sự tham gia và hỗ trợ của toàn thể giảng viên của Tâm Việt Group.

Giá vé tham dự: 30.000 (ba mươi nghìn đồng) với Học sinh, sinh viên. Và 50.000 đồng với những người đã đi làm.
Các bạn có thể mua vé trực tiếp từ tôi ( Đỗ Huyền Trang 0976098291). Vé sẽ được mang đến tận lớp.

Dưới đây là một vài lời trích từ các bài báo viết về chương trình hội thảo này và một số cảm nhận của những bạn đã tham gia chương trình:

Hàng trăm con người đã lúc thì hét vang tràn đầy quyết tâm dấn thân làm giàu cho bản thân, làm giàu cho đất nước, lúc thì cười phá như pháo nổ và cuối cùng thì tất cả đều nức nở khóc tiếng khóc tràn đầy yêu thương khi nghĩ về công sinh thành của bố mẹ.
Phần đông giới trẻ sống lờ phờ, buồn không ra buồn, vui không ra vui, làm không ra làm, chơi không ra chơi, ông đã rất mong muốn làm một cái gì đấy bứt phá, khơi dậy và phát huy khí phách của giới trẻ kế thừa truyền thống của cha ông thời kỳ chiến tranh tạo dựng hào khí Việt thời bình, thời kinh tế thị trường, trong thế giới phẳng để “sánh vai với các cường quốc năm châu". Tâm Việt không chỉ đem lại cho người học, người nghe những cảm xúc vui vẻ thoải mái nhất thời, mà còn đưa con người tới nơi sâu thẳm nhất trong mình, từ đó phát huy tối đa tiềm năng của mỗi con người.
Khác biệt tạo đặc biệt, Biến cái không thể thành bình thường, Làm xuất sắc cái không tưởng”, TS Phan Quốc Việt đã tìm ra câu trả lời cho bài toán về lẽ sống, lý tưởng sống của giới trẻ nói riêng và con người Việt Nam nói chung: hoàn thiện thật tốt nghệ thuật trí tuệ cảm xúc để dân mình được sống Người nhất. Chúng ta cần kết hợp hài hòa được cái ầm ầm, náo nhiệt của phương Tây với tình thương sâu lắng của Á Đông, tình thương bố mẹ, ông bà thuần Việt để con người thực sự là Người: HỈ, ÁI, NỘ đều hết mình. Càng ngày, người ta càng cho rằng EQ quan trọng hơn IQ, như người ta thường nói "với IQ người ta tuyển lựa bạn, nhưng với EQ, người ta đề bạt bạn". Những người thành đạt không phải là người có IQ cao nhất mà có EQ cao nhất.
(Theo báo điện tử chungta.com – 08:02' AM – Thứ tư, 30/09/2009)

Buổi hội thảo đã cho tôi một cái nhìn khác và mở rộng hơn về con người và đặc biệt là trí tuệ cảm xúc, điều mà tôi mới chỉ biết qua những lý thuyết sách vở. Tại buổi hội thảo này tôi thực sự đã được trải nghiệm với những cung bậc của cảm xúc, với những cảm giác mới mẻ. Hi vọng Tâm Việt sẽ có thêm ngày càng nhiều buổi hội thảo như thế này trên diện rộng và cho mọi người, để tất cả đều được cảm nhận và chia sẻ như chúng tôi. (Cảm nhận của chị Nguyễn Hoàng Vân Trang – Nhân viên Công ty cổ phần giao nhận Đông Dương).

Thật tuyệt, tôi đã khóc, khóc vì cha mẹ tôi, khóc vì cảm nhận được tình yêu gia đình, điều mà trước đây tôi chưa từng được trải nghiệm. (Cảm nhận của bạn Nguyễn Trung Kiên – ĐH Y Hà Nội).

Hôm nay là lần thứ 2 em tham gia hội thảo đề tài này nhưng những gì thầy Việt nói vẫn như rất mới mẻ. Có lẽ 1 phần cũng là vì những kiến thức đó không phải dễ dàng tiếp thu và hiển được nhưng dù sao em cũng đã rút ra cho mình nhiều bài học bổ ích. Điều em muốn nhấn mạnh ở đây là thầy đã cho em một vài phút ngắn ngủ để ngẫm lại bản thân và gia đình mình. Từ đáy lòng mình, em xin chân thành cảm ơn thầy vì ý nghĩa của cuộc sống mà em đã nhận ra. Những giây phút nghĩ, nhớ về gia đình mình là những giây phút xúc động nhất. Em hi vọng bên cạnh những bài học về cuộc ssoongs, thầy đưa những bài học về tình cảm gia đình nhiều hơn, bởi em thấy những đứa con chúng em quả thực là những đứa con bất hiếu. Em xin cảm ơn thầy! (Cảm nhận của bạn Trần Cẩm Nhung – Sinh viên Học viện Ngân hàng)

Các bạn có thể tìm hiểu thêm về chương trình theo đường link dưới đây:
http://chungta.com/Desktop.aspx/PT-K..._thuy_tinh_vo/
http://chungta.com/Desktop.aspx/PT-K...i_khong_tuong/

Thầy chấm bài loạn hết cả 8-} ko cũng gay lắm
Mai SN 2 bạn định đi đâu vậy? 8->
Chỉ cần có VA làm trai b** chắc là đủ

Bài tốt bài tốt=)).Thật không ngờ ảnh mình chụp lại ảo đến vậy.Các bạn nào có nhu cầu lừa tình chuyên nghiệp thì đến gặp mình nhé:)).Xấu như ch0' cũng hotboy hotgirl hết :))

Mừng SN bạn Khánh Linh trc nhé,mai không đi được nên có món quà này.Đây là ca sĩ nổi tiếng của Hawaii. Nghe đâu lúc cuối đời ông này nặng 350kg, cuối cùng chết vì không thể thở nổi 8-}.Đoạn cuối clip là người dân Hawaii rải tro ông này xuống biển Mākua
[youtube]0ltAGuuru7Q&feature=player_embedded[/youtube]

Này, chủ nhật cậu nào rảnh đến trường được vào buổi sáng thì báo danh nhé, tôi mới thuê được cậu người Hàn Quốc 16 năm kinh nghiệm bóng rổ về đánh thuê =)) Mọi người đấu giao lưu cho vui :D

Back
Bên trên