††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Khi nào thì đi học chính thức thế? Thứ 2 đi học thầy Quang đã học chính thức luôn chưa?

tao thất vọng bọn mày, bọn lý 2 đang có ý bảo tao mà đi thi thì đếch làm nổi bài nào :(( ức quá :(( lại còn PĐP nữa, bọn nó bạn 10 bạn giỏi thế của L1 còn kém điểm :((

Thấy mọi ng nói là Lý 2 k có ai lên và lớp mình cũng k có ai xuống cả ( ngoại trừ 3 thằng bùng thi thì k rõ số phận bọn nó trôi dạt về phương trời nào :| )

K hiểu bạn Phan Đình Phùng có chuyển về lớp mình k nhỉ? :-/

Thôi chúng ta hãy chuẩn bị để tiêm nhiễm bạn hàng mới tư tưởng của L18-} 8-}

các cậu này :-ss
Nhỡ hai bạn ý lên HAO thì sao :-ss

2 bạn ý thi thố khủng thế chắc cũng hoành tráng :-s Sắp thành bạn cùng lớp rồi (có thể), ăn nói dễ nghe 1 chút đê =)

Nếu đầu óc của 2 bạn ý đã nhiễm rồi thì không cần tiêm nhiễm,có khi nó sẽ lây sang chúng ta.Còn nếu đầu óc 2 bạn chwa có gì thì nên để kệ các bạn ý,đừng tiêm nhiễm làm gì rồi lại ảnh hưởng kô tốt cho các bạn.Nói thật đấy nhé,kô phải cái kiểu thằng Đức:Tất cả chỉ là trém gió.

bọn nó cắm đầu ôn thì làm j chả điểm cao, anh em lý 1 có thằng nào học hành gì đâu ( điển hình thằng Kiên sáng hôm đấy mới biết =)) ) nhưng nếu ko ai phải xuống thì may quá

2 bạn mới hả nguồn ở đâu ra thế, mà chưa thấy đứa nào chuyên lý mà lại ko xxx cả =)) =)) =))

tao thề là tao phân biệt giới tính với bọn nó :D

hôm nay tôi xem điểm thi thì thấy mỗi 1 bạn tên là Vân. Thế mà thằng pt dám bảo là 2 bạn làm mình mừng hụt 8-}

Các cậu vớ vẩn vừa vừa thôi, muốn biết bạn ấy ra sao thì hỏi QA ý.
Cậu QA trong giờ toàn ngắm gái chứ thi thố j đâu=)) =)) =))
Nói chung theo ý kiến cậu QA thì trông bạn không được đẹp cho lắm( tôi có để ý đâu).

Thực tế cho thấy tôi càng học càng ngu đi,Toán Lý Hóa đ** vào đầu chữ nào.Tiếng Anh với Văn thì càng vkl.Xét cho cùng nguyện vọng chính đáng nhất sẽ là học nghề.Ôi cái tương lai thảm thiết của me,chán nản.Quiz nó bảo tôi là cửu vạn.:))

Xôm lên rồi đấy =)).Có thành viên tích cực lên post bài là xôm hẳn=))
Sắp có pes 10 rồi khi nào đi chơi đê
Dạo này thầy Q dạy càng khó hiểu,chả lẽ lại xin chuyển lớp.Hay Đức với tôi xuống L3 đi,nghe nói mấy em xinh lắm:))

Back
Bên trên