††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Tuệ đâu rồi vào topic SN mà xem=)).
Đứa nào cũng rất ấn tượng cái tuổi 15.=)).
Thằng nào thằng nấy ra vẻ mình là đàn anh đàn chị buồn cười vkl

nhân dịp sinh nhật Tuệ hân hạnh Được Chúc Mừng bạn =))
thứ hai tập trung ah mấy giờ ??

8h học thầy Quang.
Sáng thứ 3 tập trung 7h30 xong thì lên lớp học thầy Tô Giang.

Bỏ Tô Giang có phải đến tập trung không?
Kết thúc cuộc thi với VA thắng lợi nên tôi đổi avatar nhé,ai thik thi thố gì chiều hết =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự sướng bằng ava của mình 8-} lại còn photoshop nữa:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Có pts gì đâu anh=)).
Tôi là tôi không thik cái kiểu tự sướng hão của các ông,thik thì chiến luôn đi

2pic dạo này vắng vẻ nhỉ,chả thấy thằng nào post cái gì được được tý.Không đứa nào tổ chức cái gì nữa à,đua tranh tý cho 2pic thêm xôm

Ông giang ăn trận bên này rồi chưa sợ lại đi gây sự bên topic về Nga à, h ông ko thích tôi tìm ông mà là cả trường tìm đúng ko

Tôi del hết bài để tỏ lòng xin lỗi rồi mà
topic lớp mình ngày càng ngày càng nhạt rồi.Chả lẽ không có cách gì cứu vãn sao:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
nói thật là tao muốn đấm mày lắm rồi giang ạ:-l lên facebook của tao post linh ta linh tinh, chả hiểu mày bị làm sao nữa :-<

Nè, xem điểm thi lại ở đâu hả? Tôi thấy hôm tập trung noi 15/8 công bố mà.
Có j tôi còn chuẩn bị khăn gói xyoongs L2.:(( :((

Hình như L2 cũng khó có đứa lên ????? Mà đề có khó không anh em? Pót lên cái :D

đề nào mà mày chả nhoằng cái là xong, post làm gì cho mệt với lại có mấy bài làm rồi (nhưng quên hết rồi =)) =)) =)) )

Tao Không Thể Hiểu Nổi Tại Sao Cả Một Lũ Trường Ams Lại Thua 1 đứa Phan đình Phùng !!!! NÓ 7 mà cả lũ bọn mày có .. có ... hic ... 6 với 5 ...hic... chưa kể nó còn là con gái ... Tao cả thấy vô cùng ... hic ... vê lờ ... Ok, xét theo điểm năm nay lớp mình có thêm 2 em gái xấu như ma :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao Không Thể Hiểu Nổi Tại Sao Cả Một Lũ Trường Ams Lại Thua 1 đứa Phan đình Phùng !!!! NÓ 7 mà cả lũ bọn mày có .. có ... hic ... 6 với 5 ...hic... chưa kể nó còn là con gái ... Tao cả thấy vô cùng ... hic ... vê lờ ... Ok, xét theo điểm năm nay lớp mình có thêm 2 em gái xấu như ma :))

phan đình phùng hả =p~ xinh ko =p~ nghe nói gái pdp thương hiệu lắm 8->

Chúng mày chê bọn nó xấu đến lúc bọn nó vào lớp bọn nó cắt chym

Back
Bên trên