††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Có 74 bài tập tham khảo Lý của thầy Quang trong địa chỉ email lớp mình nhé ;)) lấy làm chuyên đề có vẻ đc đấy :D Chia nhau ra, mỗi tổ chép 20 bài, xáo vào vs nhau cho khỏi giống nhau quá là ổn :))

em này là thủ khoa phải ko nhỉ?:eek:
Nói thật vs em là giống nhau cũng ko làm sao đâu=))

Thày Fuk em hình như đọc hết, hồi trước mấy thằng làm chuyên đề chép xen mấy bài chưa là tới đều bị thày bắt :-S

Chỉnh sửa lần cuối:
Thày *** em hình như đọc hết, hồi trước mấy thằng làm chuyên đề chép xen mấy bài chưa là tới đều bị thày bắt :-S
Chém gió ghê thế,thầy *** nhà ta chấm cả đống chuyên đề trong vòng 10 phút thì đọc = niềm tin à =))=))=))

Chém gió ghê thế,thầy *** nhà ta chấm cả đống chuyên đề trong vòng 10 phút thì đọc = niềm tin à =))=))=))

thực tế là cái chuyện chuyên đề là ro ông Thỏ ông ấy bầy ra, chứ các thầy cô cũng chả khoái cái vụ làm chuyên đê chuyên đọt=))

Chém gió ghê thế,thầy Fuk nhà ta chấm cả đống chuyên đề trong vòng 10 phút thì đọc = niềm tin à =))=))=))

Chấm trong 10' cái con khỉ, ông ý cầm về nhà còn điểm thì ko bao h báo =)). Đại ca ko nhớ mấy đứa hồi trước chép sách láo bị FUk bắt lên bảng làm lại à :|

Cu QA với thả rông hôm nay bùng học nhá, bị thầy ghi tên rồi ;))

Hôm nào các e lớp Lý 1 có chương trình gì giao lưu vs lớp a đi cái nhỉ ;))
ngay cạnh nhau mà anh chẳng biết ai ngoài chú Hiệp vs cô PLinh cả :D

còn Quang ANh ? Trịnh Dog toàn tuyển bóng rổ đó anh
Lí 1 nhiều ams cấp 2 lắm đó

mấy em L1 chiều nay đi học hả?
Chiều nay đi học Toán Hiệp gặp mấy em 10l1 mà ko nhận ra(có biết ai đâu mà nhận ra:|:)))

Cac ban ui lop toan voi lop tin to chuc trung thu lop minh co tham gia hok dzay??:-/

Spam thế này là bình thường anh ạ.
Đi chơi trung thu thì cũng đc, mà phải đi chơi ấy, chứ tiệc mặn như mấy ông kia bàn thì chán lắm.

Back
Bên trên