Ở Hà Nội có chỗ nào học tiếng Trung ạ

Phạm Trang đã viết:
Nhưng phải cẩn thận đấy em nhá:D
đương nhiên rồi chị:D
ko thì toi em:D

----------

Lê Đức Phương đã viết:
Uh, Anh là người Đài Loan đang muốn học và lấy vợ Việt Nam đây, có em nào đăng kí không? :>
Anh là ng` ĐL từ bao giờd thế anh ơi???:eek:

:)), a P thành ĐL từ lâu rùi, nhỉ?;) b-) Có em nào đăng ký ko kìa? Cơ hội ngàn năm có một đóa. :))

Trương Thị Thu Trang đã viết:
:)), a P thành ĐL từ lâu rùi, nhỉ?;) b-) Có em nào đăng ký ko kìa? Cơ hội ngàn năm có một đóa. :))
em đăng kí đầu tiên:D;;) ;;)
anh Phương có đồng í ko ạ? ;;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
E P chắc đồng ý cả 2 tay ý chứ? :)) Nhưng em Hạnh cẩn thận đấy nhé! Bởi sau câu này chắc còn thêm nhiều nhiều chị em đăng ký nữa đấy. ;;)

Tại em Hạnh đăng ký đầu tiên nên anh duyệt em Hạnh đầu tiên :D (Còn chị em nào có nhu cầu thì đăng ký tiếp nhỉ ;;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ tưởng mình em Hạnh là đủ roài. :D Thế cho hỏi anh P định xét bao nhiêu người, tiêu chí ra sao? Sau khi xét duyệt rồi thì ntn ạ? ^^ Lợi lộc gì ko anh? ;;) ( Hơi tham lam, mọi người thông cảm.^^ :)) )

Lợi lộc gì ko anh? ;;))
đúng rồi chị, ko có lợi lộc j` thì em xin rút đơn tham gia nhá:D
mọi người thông cảm, phải thực dụng 1 tí chứ ko thì sống thế nào được:D
mà ko ai đăng kí nữa à? sao lại bỏ mặc em đăng kí 1 mình thế?:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Giới hạn người tham gia thì như cuộc thi bên kia em ạ: bu yi ding :D. Còn về mặt fu li lợi lộc thì phải tham gia rồi mới biết chứ. Em Hạnh cứ yên tâm, ko nên vì tác động bên ngoài mà ảnh hưởng đến tinh thần chiến sĩ :p Phải vững tin theo con đường Đảng và Bác Hồ đã chọn chứ :>

Lê Đức Phương đã viết:
Giới hạn người tham gia thì như cuộc thi bên kia em ạ: bu yi ding :D. Còn về mặt fu li lợi lộc thì phải tham gia rồi mới biết chứ. Em Hạnh cứ yên tâm, ko nên vì tác động bên ngoài mà ảnh hưởng đến tinh thần chiến sĩ :p Phải vững tin theo con đường Đảng và Bác Hồ đã chọn chứ :>
Người tham gia cũng giống cuộc thi bên kia ạ? ;;) Vậy thì mặt lợi lộc cũng phải có trước chứ. Giống như biết trước phần thưởng mình sẽ nhận được khi tham gia vào sáng tác blast ý mà! ;;)
Đinh Hồng Hạnh đã viết:
đúng rồi chị, ko có lợi lộc j` thì em xin rút đơn tham gia nhá
mọi người thông cảm, phải thực dụng 1 tí chứ ko thì sống thế nào được
mà ko ai đăng kí nữa à? sao lại bỏ mặc em đăng kí 1 mình thế?
Em Hạnh thân mến, mọi người ko đăng ký vội đợi đến khi nào biết có lợi gì ko đấy em!!! :))
Còn em cũng ko lo lắm đâu, đăng ký rồi cũng nên vững tin theo con đường mà mod Phương đã đề ra chứ!!! ;;)

Em Hạnh thân mến, mọi người ko đăng ký vội đợi đến khi nào biết có lợi gì ko đấy em!!! :))
biết có lợi lộc j` ko rồi chị ạ, hay chị đăng kí với em cho vui đi:D

:)), thế lợi lộc là gì hả em??? Sao biết nhanh thế ;;)
E P chắc mình em Hạnh là đủ rồi, cần gì thêm ai đk nữa, nhỉ? ;) :)).

Nguyễn Thị Phương Ly đã viết:
:)), thế lợi lộc là gì hả em??? Sao biết nhanh thế ;;)
E P chắc mình em Hạnh là đủ rồi, cần gì thêm ai đk nữa, nhỉ? ;) :)).
À, ko, ý em là chắc chắn có lợi lộc rồi, bây h ai tham gia nữa là bít ngay mà
chị đăng kí nhá, ko ai đăng kí là em chuồn đấy:D, một mình em buồn lắm:(( :((

Tớ chưa biết một tí gì về tiếng Trung, giờ muốn học để có thể giao tiếp thông thường.
Các bạn cho tớ hỏi địa chỉ nào học tiếng Trung tốt nhất hiện nay với?
Tớ muốn học ở đoạn Cầu Giấy hoặc Hoàng Quốc Việt nhé.
Tớ cảm ơn nhiều!

anh có thể học ở 68 ngõ 203 Hoàng Quốc Việt...trung tâm tiếng Trung của thầy Thắng ^^ em đã học ở đấy, các thầy cô dạy khá hay :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc thầy Thắng í dạy tốt lắm ;)) em Hà học trung giỏi nhất nhì lớp em đấy ạ ^^

Cho em hỏi học chỗ học tiếng Trung ở khu Đống Đa mà tốt tốt ý ạ! Em chưa học tiếng Trung bao h, nay học để giao tiếp và em cũng khoái biết thêm 1 ngôn ngữ nữa! Các anh chị giúp em với nhé! :D

Back
Bên trên