Ổ USB 64MB giá 45000đ đâyyyy!!!!!!!!

Thái Minh Hoàng Hà
(Jolly Joker)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Ôi các bác ơi mới thấy trên PC World có cửa hàng ở Thái Hà nó kêu bán USB 64MB với giá 45000 đ/c em đang định hôm sau đến làm 4 cái về xài cho bõ :)) ko biết thực hư thế nào ai biết rồi nói xem nào???

Rẻ thế, cửa hàng nào thế, cho anh địa chỉ được không, anh cũng làm vài con về copy film cho sướng :))

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Ôi các bác ơi mới thấy trên PC World có cửa hàng ở Thái Hà nó kêu bán USB 64MB với giá 45000 đ/c em đang định hôm sau đến làm 4 cái về xài cho bõ :)) ko biết thực hư thế nào ai biết rồi nói xem nào???
8-} Anh Hà cẩn thận kô đụng phải USB đồ chơi TQ đấy :))
Đùa chứ nếu rẻ như thế thật thì em đăng ký chục cái :)) Xài cho bõ :p Mặc dù em cũng có rồi, nhưng mà nghe anh advertise tempting wa :D

hự mình bỏ 80 aud mua con 256 mb bên kia này, không phải của hãng xịn, đồ tàu,VMAX :D.

nói gì thì nói, usb là mặt hàng chế tạo dễ (dù vật liệu hơi đắt) cho nên không phải hãng xịn thì cũng không sao đâu, dùng còn chán, box của mình kèm cable usb nối dài, cd driver + 1 túi đeo+ 1 dây đeo USB nữa.

hehe, thế là tốt chán rồi, mà sao tưởng đang có trào lưu tẩy chay đồ Trung Quốc? [-(

:D 45 nghìn tương đương 2 euro thì rẻ thật. Nhưng không biết chất lượng thế nào, bảo hành bao lâu.

@Long: hàng bên này với hàng ở VN khác nhau xa chú ạ. Đồ Tàu được chia làm 3 loại: loại 1 là để xuất khẩu sang các nước phát triển như Mỹ hay EU. Loại 2 là để chúng nó dùng trong nước. Còn loại 3 là loại chúng nó xuất sang VN mà các chú vẫn hay mua phải đấyHàng Tầu bên này cũng thế, nó phải qua được cái vụ kiểm tra chất lượng thì mới được nhập hàng :D Chính vì vậy mặc dù đồ điện tử ở VN rẻ = 2/3 bên này thôi nhưng anh đâu có ham gì. Lúc hỏng thì mất tiền là chuyện nhỏ, mất thời gian (đi kiện cáo) công sức mà lại còn bực mình mới là chuyện lớn :)

Nó bán ở Thùy Linh 31 Thái Hà hay sao ý anh ạ, chiều nay em định lên vồ mấy cái :D Thấy nó quảng cáo hẳn 1 trang to đùng trên PC World nên chắc ko dám lừa bịp đâu người ta chửi vỡ mặt :D
Đùa chứ nó bán giá đấy thì mua 4 con ~ 256MB mà giá chưa đến 200 nghìn :-?

Chỉ 45000 khác biệt so với cái ổ đĩa mềm đấy chứ ! Chắc nó giá 10 $ + 45000 VND .
Em co' 2 ca'i USB 128 ( loại nghe nhạc MP3 , nhưng bị chập cái màn hình + rất kén pin ) muốn bán với giá 300000 VND / cái . Ai mua k0 ?

Hum hno ra đấy...................................................... bọn ôn làm ăn lao quá
Treo đầu dê bán thịt chó thôi, rất giống quảng cáo của 1 của hàng dtdd mới khai trương bán N3660 giá bằng 1/2

Tốt nhất là chú Hà khuân về vài cái dùng thử đi :p
Nếu tốt thì anh em ta sẽ mua :D

Thế nào mà láo hả bác Mạnh... nghe cái này đúng là tempting to buy lor :))

Nó có bán quái đâu mà khuân.mk đến đấy mua hàng còn bị mắng 45k thì làm sao đủ tiền mua :D (mặc dù mình chỉ qua để xác định lại xem thông tin có dúng k )

Thằng bạn tôi nó cũng đến hỏi rồi nó bảo là bọn lừa đảo, ts nó dám đăng lên PCWorld láo thế chứ lại !!! x-( Bọn này rồi cũng bị người ta ghét thôi, làm ăn đểu giả thế chứ lại!
USB em Cao là loại của hãng nào thế? Có bớt ko? Loại 128 MP3 mới toanh bi giờ là 32$ cái của em hỏng màn hình à? Bớt đê anh lấy cho papa anh nghe :D dạo này đang đói kém :D đôi bên cùng có lợi :p

Hà ơi, bọn mình làm cái danh sách chữ ký, tố cáo nó với PCW VN cho bọn đấy chết đi, làm gương cho những thằng khác. PCW là nơi đăng tải thông tin được coi là "lấy làm chuẩn"" cho CNTT Việt Nam, thế mà ... uất quá :D.

PS: ờ mà bác Hà chắc là mua PCW lẻ nên có sớm hơn tôi gần 2 ngày thì phải ?

:D đâu cóa, em đặt báo :D nốt tháng này hết hạn rùi $-)
Đúng là phải gửi thư phản ảnh thôi, bọn công ty này làm ăn mất dạy quá! Nó còn dám quát vào mặt người ta nữa chứ!

À mà chú Cao đâu rồi nhỉ :D Rao cái MP3 rồi ko vào nữa à /:)

Hic hic,mắt đang sáng rực ra, hóa ra kô phải :( Chán nhẻ, mình cũng đang cần USB mà thêm MP3 thì càng tốt.... :(

Mình cũng đang muốn mua USB kèm theo MP3 nhưng cái bọn Trần Anh không có hàng. Mua ở chỗ khác thì có bảo hành tốt nhỉ? Từ trước đến giờ chỉ toàn dùng đồ của bọn TA thôi

Còn Vĩnh Trinh mà anh :-? Phúc Anh nữa, còn nhiều chỗ phân phối nữa anh lo gì :D Anh xem báo Mua-Bán ý, nhiều nơi bán rẻ lắm!

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Còn Vĩnh Trinh mà anh :-? Phúc Anh nữa, còn nhiều chỗ phân phối nữa anh lo gì :D Anh xem báo Mua-Bán ý, nhiều nơi bán rẻ lắm!

Hôm nay đi hỏi thấy người ta bảo là tại vì cái USB có gắn mp3 đó bị đánh thuế bao nên không hãng nào dám nhập nữa. Xem ra thì mua luôn cái 128 ko có mp3 cho yên chuyện. Anh cũng đọc nhiều rồi xem ra nổi nhất bây giờ là Trọng Tín thì phải nhưng mà vấn đề nó bảo hành thế nào thì không ai kiểm chứng. USB lại là cái có thể toi lúc nào mà không ai biết

Back
Bên trên