ảnh ngày về của khóa

Hà Anh Tú
(tu l2)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh mờ quá híc híc , các bạn xinh vạy mà chẳng rõ gì cả

Hic sao toan mĩ nhân với nam nhân mà sao chup xấu thế nhẩy???Mà Tú ơi tay vợ tao với tay mày sao lại dính với nhau thế kia>>>
Mie,trông mình đứng trơ 1 chỗ ,chang có ai để ôm,đã thế con vợ nó lại.....hichic

Nhìn tay cái V Hà và tay thằng Tú trong cái ảnh đầu tiên kìa hehehe,cứ gọi là... chẹp... Dũng ơi! thử sờ lên đầu xem có cái gì cưng cứng không? nó bắt đầu nhú lên rồi đấy nhỉ?
Công nhận,hôm đấy anh chị em ta xinh đẹp lắm mà sao lên ảnh như kiểu mấy ông bà ba bị thế này.
Cái ảnh thứ 3 thì sao,nhìn xa xa,anh Dũng nhà ta vai sát vai má kề má với gái nước láng giềng kia kìa Hà.

Tại sao cái ảnh lớp mình lại có mặt thằng Tú ?
Tại sao mẹ ơi lại để ý thằng Dũng ở trong cái ảnh thứ 3 được nhỉ ?
Anh nào kia hả Link ngân

Ờ thảo nào sáng nay dậy rửa mắt tự nhiên thấy đầu mình mọc cái sừng mới bỏ mie chứ....hehe,cái ảnh đấy là do máy ảnh có vấn đề chứ mặt và vai vẫn ở khoang cách an toàn đấy chứ,kề đâu mà kề...

hehe,tao đẹp trai hơn..................:D

hơ, ko đc chụp cùng khóa :(( :(( :((
Mà mìn cười như con khỉ ấy nhỉ??? :">

cường ơi mày có bạn rồi kìa.....hehe

Mắt mình có đến nỗi nào đâu mà cả hai cái ảnh nhìn mình cứ như bị đục thủy tinh thể thế nhỉ??

he he,nguoi lam sao chụp ảnh là vậy,kêu ca gì.....

ừm..kể ra thì ảnh chụp chỉ có một số chi tiết ko ổn lắm..ví như cái mặt iem..hoho..như bị làm sao á..mắt thì chắc là vừa từ viện mắt về..:(...nhưng kệ...cái chính là vui,,nhỉ! :p
Mà iem có í kiến là iem và Tú mỡ là tình bạn khác giới..hoho...Có gì đâu mà con mụ Mai lông kia lại cứ sủa nhăng lên hử?? Làm thằng chồng tao cứ gọi là tưởng mình mọc sừng...chậc...khổ thân nó,,,:p

ơ thế nói bạn mao sủa nhặng lên thì khác gì bảo bạn ấy là ch... ah???

Ui ui..chồng ơi...cái đấy là cách nói tựơng trưng đầy hỉnh ảnh..giống như là chồng rủa mặt thấy đầu mình mọc sừng í...có cái sừng nào đâu nào..hờ hờ..:p :D ;) :))
Nhưng mà thực tế trong trường hợp này thì...:p ;)

hoho..nho nhỏ thôi..chỉ đc cái hiểu í vợ...:p ;)

thằng dũng vừa thông minh vừa yêu vợ.Thưởng cho nhà anh chị 4 điểm rưỡi

Báo cho thằng Dũng 1 tin vui.Con Helen nó bảo là nó với mấy đứa bạn nó ngồi nói chuyện với nhau,chúng nó bảo là tao may mắn vì có 1 thằng bạn đẹp trai nhưi mày (ụa) với cả mày cắt quả đầu mới trông đẹp trai hơn,Sướng nhé!

hic,cho vợ chông tao thêm 0,5 đ nữa đi......tặng lẻ thế.... ờ thế bảo bọn nó tao có vợ nhưng trong sáng lắm,người yêu thì chưa có....tóm lại là available.....:D

Back
Bên trên