ảnh đê

Ngô Anh Thư
(nat)

đã có ảnh Tam Đảo bên album A3 94-97, mời bà con ngự lãm. Có 1 bức ảnh giá trị nhất nhưng em đã bị ép gỡ xuống rồi ạ. Con bác Phương cứ tưởng em với Ánh là khỉ thì cũng có lý ra phết nhờ. :-?

Em Thư lại luồn cúi cường quyền thế nhỉ? Cứ mạnh dạn post lên cho bà con A3 và quần chúng thưởng thức. Sáng nay lãnh đạo chỉ thị giữa tuần sau lại tiếp tục chia tay anh Vinh béo đen. Em dự kiến chiều thứ 3 nhé, chứ cấp tập quá lại để anh Vinh lên máy bay trên cáng thì khổ.

Lợn bột đâu rồi? Bảo post cái ảnh lên mà cứ cà kê thế hả? Hay ko dám kinh động thánh giá thì cứ meo cho tao xử lý!!!

Hôm nay anh em thống nhất chiều thứ 3 tuần này lại chia tay nhé! Vui nhỉ, đứa về, đứa đi, chào mừng, tiễn biệt chóng hết mặt. Anh chị em trong Tiểu đoàn 635 nhớ giữ gìn sức khoẻ nhé!

hê hê anh chị em A3 đi TD hoành tráng thật, rất tiếc anh không đi cùng được, nhưng thứ 3 tới này là có mặt đấy. Nhân tiên để khiêng béo đen lên cáng như lời chú Lâm thì anh mang theo 2 nậm Xica đặc sản Đông Hà với cát trắng gió Lào cùng thêm vài lạng ớt tươi và hạt tiêu tươi. Ngoài mấy thứ này ra thì nếu có yêu cầu anh sẽ mang thêm vài quả mìn và đạn cối chưa nổ :))

Chú Lâm lên kế hoạch hành động ngay nhé, càng sớm càng tốt.

Trung

em nào có hèn mọn gì, nhưng học được cái tính xu nịnh của Lâm phải kiêng nể lãnh tụ chứ. Lãnh tụ đã có chỉ thị thì em nào dám post. Anh Lâm có gan thì bảo lãnh tụ tự post lên đi. Chứ em thì xin hàng thôi ạ.

Back
Bên trên