--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ấy ơi!tớ ko đến nỗi râu ria lắm đâu ấy ạ!bạn này có vẻ phản cảm với râu ria

ờm, có phản cảm :)) nhg mà tớ đã nói rồi, đã poz ảnh lên thì chịu khó nghe các phê bình gia phán ấy ạ, mà thường là k hay ho rì đâu....

hehe!!thế thì thôi!!tốt nhất ko pót nữa.Ông Lộc 11 nga khuyên"em ơi!!cứ pót đi,càng hay chứ sao" ọe ọe.

thì chả ai chịu post nên Hoàng Lx muốn thì cứ post đi chứ có ai cấm cản đâu :D post lên cho nó phong phú, mọi ng có cái mà bình chứ :D ( nhiệt liệt hưởng ứng )

Hoàng Lx, nó đi lx hả em, ăn chơi khiếp nhể :|
Em gấu đy ko post ảnh mình lên à :)) :))

con Thịt thay ava đi =))
ko có cái anh kia lại nhầm là con gấu =))

;;) kệ cho anh ế nhầm :)) mà hoàng lx là hoàng liên xô ;;) bạn í học lớp Nga mà :))

Từ Thái Hà đã viết:
vô đối quá anh Long ạ :))
nhg tưởng tượng giá mà mặt anh Long cũng đc như thế... ;;) :x :))
ủa..;)..có bạn biểu anh trg baby giống thia :))

ủa!!các bạn nào xinh xắn trường khác(ví dụ như bạn TrangTP chẳng hạn)thì nên post chứ

:))
ấy hâm à?! :)) con Trang đấy học YH , cái ảnh nó poz là ảnh của một con TP :)) tên là Lí Thiên Nga :)) hùi trc' học cấp 2 cũng ấy đấy :))

con Thiên Nga còn học cùng lớp với Đăng Hoàng cơ =))
Tớ thì học Yên Hòa :x

hoàng lx = hoàng liên xô :x
bạn Thiên Nga là bạn nào, cùng lớp Đ.hoàng là cùng lớp tớ muh, sao k bít bạn nào nhỉ :-?

Poz tiếp ảnh lên đi.
@Chồn, shiva: trông giống thật đấy, style giống giống. Ko thể ưa. Bựa bựa.:-?

style của ai anh :)) ................................................

Từ Thái Hà đã viết:
:))
ấy hâm à?! :)) con Trang đấy học YH , cái ảnh nó poz là ảnh của một con TP :)) tên là Lí Thiên Nga :)) hùi trc' học cấp 2 cũng ấy đấy :))
Uôiiiiiiiiiiiiiiiii!!con Ngân a'??????:eek: không tin nổi.Mới có mấy tháng mà!!!

Hồi xưa trông nó khác lắm cơ mà.Sao bây h trông ăn chơi thế.hehe
tên đầy đủ là Lý Thu Ngân.
đăng hoàng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên