--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ là vợ cả :> :p ấy thik nó ko :)) tớ bảo nó cưới ấy về cho vui cửa vui nhà nhá ;;) :> :p
mà ko ai up ảnh nữa hà :p
anh HS lỗ vốn rồi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nào các bạn ơi !! post ảnh đi chứ !!!chả nhẽ có mỗi mình ủng hộ anh HS thui ah` !!! nhẩy ??? :D

:)) sẽ k ai ủng hộ hết vì đây k phải topic do dân 0609 lập :)) cứ đợi đi các kưng :x

bổ sung thêm cho phần bạn Thịt chưa nói hết : tại bọn này học ám cấp 2 nên cũng có kinh nghiệm nhiều lần ;;) ko nên up ảnh ở n~ nơi ko uy tín :> nhất là ko bon chen vs n~ thg hiệu có tiếng

có tao hiểu thịt à, cần tao giải thiki ko ku? :>:>

@ na : nói cho tao biết đấy là cái gì, để tao còn nói cho con thịt, mày ơi ;;);;)

;;) hĩ hĩ chị Na còn hai bài nữa là nên 555 sao?! :> số điẹp gớm :))

Đong đưa vãi hàng :))

Thik pozt thì pozt ***** đi còn ... :)) Pozt nhầm link cũng ko sao đâu các em ạ , ;;) HAO có chế độ xóa bài ấy mà ;;) nhưng mà có người chả xóa làm gì còn khoa ra sự nhầm nhọt của mình ;;) Tội vãi lúa ;;) thương ghê ;;)

Công nhận em áo đen trông được nhất , mà em í là em nào í nhỉ :-" , nhỉ ;:) ko bít là có lên HAO ko í chớ ;;) :-"

Các em gái em zai xinh tươi đâu nhào zo đi :x :x

Mà em nào xinh tươi ( nhớ là xinh tươi dễ nhìn í ) thì nhớ pozt nhầm link photo luôn nhé, link IMG hay hỏng lắm ;;) nhở ;;)

----------

ở , các em gái xinh xắn chửi bậy ko sao, mình fun có tí đã hóa thành sao bay lên giời thế kia :-?

:D HAO bây h còn phân biệt ngoại hình cơ đấy =)) Hay là làm khách nên không bằng chủ nàh nhẩy :">

Bon chen tí :D vào toàn thấy ảnh chị Hiền với anh Sơn 8-} bó tay. Ai post lên đi chứ. Mà cho em hỏi là ams2 lên ams3 khoảng bao nhiu % nhỉ :D

Mọi người ơi !!mọi ng` hay thiệt đấy !!! vào đây muh cứ nói cái rì y' , chả hỉu rì cả !! mọi người bớt chút time post ảnh lên đi chứ !!

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:

Hiền đây :))
Trông hiền hiền thế mà chửi nhau với em kinh lắm đấy :))
Mỗi tội vẫn thua mình :))
Oài,em Hin` trông hay wớ=D> =D> =D> .Thế mà cứ giấu ảnh mãi;)!!!

ẹc !! đã bảu cái ảnh này chụp cực ngu muh !! chả wa thik nước hoa ralph nên mới đứng vào click 1 cái !! Nhìn ngu we' !! hề hề !! còn mấy cái hay hơn, thía muh nóa ko post, nại post cái khỉ ró này !! :D

Phạm Thu Hiền đã viết:
ẹc !! đã bảu cái ảnh này chụp cực ngu muh !! chả wa thik nước hoa ralph nên mới đứng vào click 1 cái !! Nhìn ngu we' !! hề hề !! còn mấy cái hay hơn, thía muh nóa ko post, nại post cái khỉ ró này !! :D
:-? Thế hả???Thế thì em ngại gì mừ ko poz nốt lên chứ=D> :)) .Poz đi cho mọi người coi nao`:| :| :|

sáng bề ngoài ko quan trọng cái chính là sáng cái bên trong, tức là sáng cái chất y' !! iem vẫn thấy các bạn của iem đáng iu hơn :x :D
nhưng muh dù seo cũng cám ơn vì đã bình phẩm như thía ...hề :D

Phạm Thu Hiền đã viết:
ah` bạn Ngọc Anh trông dễ thương hôm wa mặc cái áo hồng hồng đúng ko ??
Mie con Thảo, hôm wa ngồi cạnh mày mày toàn đá dép tao !!
B-)
Thứ 3 đến tao đá cả mày đi nhé

----------

nguyễn ngọc thắng đã viết:
vân~ thấy em áo đen sáng nhất:))
:))
Nó trắng nhất :))
Đệ có sáng ko?;;)

Thế thứ 7
Đời còn lâu còn dài:))
Đc các anh ý khen kìa ;;)
Sướng nhé