Ảnh T2 hè 2001 Tam Đảo

Vũ Đình Hoàng
(Moonlife)

Tao mới lục lại đống ảnh ngày trước, không biết anh em có đống ảnh hè 2001 thằng Minh vật về, anh em đi Tam Đảo chưa?

Tao upload lên http://moonlife.free.fr/T2_Tam_Dao.rar nhưng có vẻ hơi nặng vì có đến 371 cái ảnh!

Nếu ai không down được báo tao tiếng tao chia nhỏ ra thì chắc là dễ down hơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao down xong rồi nhưng mà lần sau chia nhỏ ra nhé, anh em down thế này mệt lắm.

Phan Hoai Nam đã viết:
Tao down xong rồi nhưng mà lần sau chia nhỏ ra nhé, anh em down thế này mệt lắm.

Mày down được rồi thì tốt, tại tao thấy chia ra cũng bất tiện, mà bây giờ có bao nhiêu prog hỗ trợ download, vừa nhanh, vừa đảm bảo (mất điện cũng không đến nỗi phải down lại từ đầu). Với cả con server này ngon vãi, chưa bao giờ thấy hiện tượng đứt giữa chừng gì cả!

Còn ai không down được báo tao câu nhé :)

Cảnh báo cho mày là mày làm tao hơi bị cáu đấy, cái đống ảnh đấy thì toàn ảnh đỉnh nhưng mà đến 1 nửa là cảnh rừng núi.Down thêm cái đống đấy mất bao nhiêu là công. Cái thằng này mày có lười thì cũng có giới hạn thôi chứ.

Phan Hoai Nam đã viết:
Cảnh báo cho mày là mày làm tao hơi bị cáu đấy, cái đống ảnh đấy thì toàn ảnh đỉnh nhưng mà đến 1 nửa là cảnh rừng núi.Down thêm cái đống đấy mất bao nhiêu là công. Cái thằng này mày có lười thì cũng có giới hạn thôi chứ.

Nài... Tao chỉ có nhiệm vụ là load hết tất cả những gì mình có lên cho anh em thôi. Còn mấy cái cảnh rừng nói thì mày hỏi thằng Pin, nó chụp hồi trước chứ ai? Đúng là mấy cái cảnh rừng nói đấy vớ vẩn thật, nhưng nhỡ có đứa nào down vê xong bảo không có mấy cái đấy, nó lại chửi toáng lên thì sao? Ví dụ như thằng Pins, nó down về xong lại hỏi: "thế mấy cái ảnh tao chụp rừng đâu?" thì tao làm thế nào?

[-x trước khi trách cứ anh em thì xem lại đã!

Sau khi Hoang Load anh len net thi da co hai anh rat dep cua Hoang va nguoi yeu trong album lop chung ta...:d

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
Sau khi Hoang Load anh len net thi da co hai anh rat dep cua Hoang va nguoi yeu trong album lop chung ta...:d
Thằng Kiên nói rất đúng, chắc chắn anh Hoàng post mấy cái ảnh đó lên là có ý gì đó nhưng anh em có lẽ là chưa ai hiểu, mong cao kiến anh Hoàng.

Tao chả hiểu chúng mày nghĩ thế nào mà toàn lôi tao ra làm trò đùa? Ngay cả chuyện riêng tư của tao chúng mày cũng lôi ra. Có thể chúng mày thấy vui thật nhưng mỗi khi chúng mày đùa liệu chúng mày có nghĩ đến người khác không?

Nói thực sự là tao chán rồi, tao ân hận vì đã học lớp T2, ân hận vì có những thằng bạn như chúng mày!

AY? Hoang may noi the la dc sao? Bon tao chang loi ai ra de lam tro dua ca...May xem tren nay thang nao chang bi "chim chich", cham choc...dau phai rieng may. Chuyen rieng tu thi moi co cai vui va hay de treu chu con chueyn anh em thi thang nao chang biet ngoi ke nua thi cugn chi xung quanh ban Chau, ban Linh, ban Tam , ban Hang ban Visa, hay chuyen lop di tham quan...chan roi. Bg thang nao co chueyn gi vui thi anh em deu muon nhay vao treu, va noi dua vai cau. Neu bg tao dua topic gi ve may ma chugn no ko nhay vao viet bai thi chugn to chugn no da ko them noi chueyn va coi khinh may roi, dang nay topic may mo ra ai cugn nhay vao, co thang noi ko hay co thang noi hay nhugn du sao cung la da biet va de y den nhugn gi may noi, do la tao noi that day.Tai thay dao nay may bat man voi anh em T2 qua.
Con khi dua thi bon tao nhieu luc cung co the di qua, hoac dua gia, nhugn ban chat no la vay, may bat sua ngay ko dc dau...
COn cau noi chan T2 thi thuc ra thang nao tren nay thich cai lop T2 ko? Nhugn lai ko thang nao an han vi hoc T2 ca...hieu y tao chu? Lop minh tu truoc den nay thuc su la mot tap the cugn chang ra gi roi, nhugn minh da tung ho o do, cau dc nhu bg cung vi lop day mot phan...no ko hay nhugn chang co gi phai an han vi da tung hoc o do ca.
Vai loi de tam su voi cau the thoi.
Chuc cau vui.
P/s: Con viec toi de anh cua cau cung chi de chugn no vao xem cuoc song gia dinh cau hien tai, de anh em biet them tin tuc cua nhau. Bg lon roi, may viec do ko can phai qua cau ne, ma cau co lam gi tren a?nh dau cau so? Dung co tat giat minh the ma chugn no lai nhay vao treu tiep day. Tao se de a?nh do den het thang nay va se xoa.
Ki'nh cau.

Mày nên nghĩ lại vì những gì mày nói Kiên ạ. Thứ nhất đấy là cái ảnh cách đây đã 3 năm rồi, từ hồi tao còn ở VN.

Đúng là bọn mày cũng có đứa bị trêu, nhưng liệu đã có thằng nào bị trêu dai, trêu nhiều và quan trọng hơn là trêu ác như tao chưa?

Lý do tao bất mãn T2 cũng chỉ vì có vậy, tính tao thì chúng mày cũng biết! Chả bao giờ tao che giấu, nói ngon nói ngọt lấy lòng người khác, cái gì cũng thẳng tuột, cho nên nhiều khi làm mất lòng chúng mày?

Topic do tao lập ra để anh em có thể lấy lại ảnh từ ngày xưa, mà lớp mình bị mất khá nhiều ảnh rồi đúng không? Tao chỉ có ý tốt... nào ngờ...

Tùy chúng mày nghĩ, tao cũng chẳng muốn nói nhiều thêm nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, bố khỉ! Anh Hoàng nhõng nhẽo vừa thôi chứ. Trên này toàn anh em chứ có phải vợ anh đâu mà anh giận dỗi kiểu đấy. Chán!

Ghét nhau thì chửi bỏ mẹ đi, dỗi dỗi như cậu chả ra dáng đàn ông tí nào.

nói chung chẳng có cái gì là tự nhiên cả.
Thời gian gần đây em cũng remarquer thấy điều này.... ko phải em bênh anh hoàng, nhưng cũng vì em gần anh hoàng, hiểu cũng khả rõ tâm trạng của anh í nên cũng có cảm giác một số anh cũng hơi quá đà...
mọi người ít nhiều cũng biết tính anh hoàng, (hay ít ra em cảm giác thế qua những lần tâm sự với một số anh) cũng biết đây chẳng phải là giận dỗi gì đâu, mà phải đến mức độ nào đấy thì mới phải ăn nói nặng lời thế chứ. chứ suốt ngần đấy năm học và cả quăng thời gian sau này nữa... chả nhẽ phải đợi đến tận ngày hôm nay mới nói hay sao?
biết là ko trêu ko vui nhưng đúng là thấy người kém vía thì hay bắt nạt, như thế mình có thể vui thật đấy nhưng cũng nên nghĩ đến người chịu hậu quả chứ, nhất là người đấy là bạn mình(mong là các anh còn nghĩ như thế) và chả bao giờ làm gì phiền hà đến mình.
ko biết lời em nói ra có lọt hay ko lọt tai ai ko, nhưng dù sao cũng thấy mình nên có í kiến vì thấy ko bằng mắt bằng lòng thôi, mong các anh thông cảm!

meo meo, sợ quá.
Anh em lần sau vuốt mặt nể mũi tí, meo meo

Tao cũng chẳng nói gì nhiều...mấy việc trêu H hay ko tao cũng có ít nhiều tham gia, tao chưa bg có ý xấu hay nghĩ ác về thằng H và ở lớp minh tao cũng nghĩ chẳng thằng nào có ý định hay như vậy cả. Bg lớn rồi, lên net chỉ để gặp nhau và nói vài câu, cuộc sống nó cũng có trên net đâu, mỗi thằng một việc...Còn nhiều lúc thằng H ăn nói có vẻ hơi khó chịu(đó là tao góp ý thật sự), nhưng lớp mình thì thằng nào cũng hiểu và biết tính nó thế, có nhảy vào chim chích vài câu cũng chẳng có ý gì. Tao nói đi nói lại thì cũng chỉ muốn nói là ở đây chẳng thằng nào hơn thằng nào và cũng chẳng có thằng nào ác ý hay muốn nói xấu thằng H. còn em V.H thấy khó chịu & nói câu chịu hậu quả thì anh chưa hiểu H nó chịu hậu quả gì bởi mấy câu nói đùa trêu của bọn anh, em có thể lấy đc vd thì cảm ơn em nhiều lắm.
chúc H bình tĩnh và cũng ko nên prends trop la te^te comme ça.
Kính

anh kiên vốn mồm mép, em chẳng dám vd gì, cũng ko dám câu cám ơn đâu anh à. nói là hậu quả thì chưa đến nỗi, nếu câu chữ ko được trong sáng cũng mong anh bỏ quá, cũng chỉ có í là nhiều khi bọn anh vô tình làm bạn bè buồn thôi. nếu í đấy cũng làm anh thấy phật lòng thì em lại có lỗi nữa rồi.
a hoàng đúng là ăn nói ko chau chuốt như nhiều anh ở đây, nhưng ai cũng biết là ko có í gì. nhưng nhiều anh tài ăn tài nói ko ai bằng,lại mang võ đấy ra với bạn bè, nhất là khi người ta ko đủ trình độ để thẩm thấu hết lời anh, thì cũng mong anh để cái tài đấy cho người khác hửơng, cũng mong anh nới tay cho mà ko đi quá đà. vui đùa vui vẻ ai chả thích, nhưng ko biết mấy người chịu được cái quá giới hạn của nó.
mong là vài lời của em mang lại cho anh kiên cái nhìn tích cực hơn. vẫn xin anh bỏ quá trước nếu có gì ko phải.

Meo, các anh chu*a hiểu đâu :D.
Vân Hà đếch hiểu gì hết, anh em bạn bè thân nhau no' mới trêu, không thì còn lâu. Anh Hoàng dễ tính, anh em đùa thêm một tí cho vui.

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Meo, các anh chu*a hiểu đâu :D.
Vân Hà đếch hiểu gì hết, anh em bạn bè thân nhau no' mới trêu, không thì còn lâu. Anh Hoàng dễ tính, anh em đùa thêm một tí cho vui.

anh thanh cũng thấy phản ứng của anh hoàng rồi đấy. uhm, trong các anh ai có những ai coi a hoàng là bạn thân, nực cười!
chắc em ko hiểu nổi bọn anh thật, nhưng xem ra cũng chưa thấy ai hiểu em cả, thật mất công mà bao nhiêu cảm nghĩ tốt cho bọn anh cũng vợi...

Van Ha đã viết:
anh kiên vốn mồm mép, em chẳng dám vd gì, cũng ko dám câu cám ơn đâu anh à. nói là hậu quả thì chưa đến nỗi, nếu câu chữ ko được trong sáng cũng mong anh bỏ quá, cũng chỉ có í là nhiều khi bọn anh vô tình làm bạn bè buồn thôi. nếu í đấy cũng làm anh thấy phật lòng thì em lại có lỗi nữa rồi.
a hoàng đúng là ăn nói ko chau chuốt như nhiều anh ở đây, nhưng ai cũng biết là ko có í gì. nhưng nhiều anh tài ăn tài nói ko ai bằng,lại mang võ đấy ra với bạn bè, nhất là khi người ta ko đủ trình độ để thẩm thấu hết lời anh, thì cũng mong anh để cái tài đấy cho người khác hửơng, cũng mong anh nới tay cho mà ko đi quá đà. vui đùa vui vẻ ai chả thích, nhưng ko biết mấy người chịu được cái quá giới hạn của nó.
mong là vài lời của em mang lại cho anh kiên cái nhìn tích cực hơn. vẫn xin anh bỏ quá trước nếu có gì ko phải.

Chào em,
Đầu tiên anh muốn nói là em ăn nói cũng chẳng kém ai cả, nhưng em dùng từ "mồm mép" để nói về anh thì anh nghĩ đã làm anh tự ái, anh cũng ko dám nhận lời xin lỗi của em, nghĩ rằng chắc anh ko đủ tư cách để nhận lời xl đấy...có gì mong em bỏ quá.
Từ đầu đến giờ anh ăn nói rất lịch sự và nhún nhường, có phần đã nhận là mình sai, nhưng em thì văn chưa hài lòng anh cũng ko còn gì để nói. Chỉ biết rằng sau bài này thì biết em nghĩ thế nào về anh. Cảm ơn em.
Anh từ bg sẽ ko bg vào topic nào có em nữa, mong em cũng tôn trọng anh đừng bg tranh luận với anh nữa nhé, anh sợ em lắm rồi. Cảm ơn em nếu em đồng ý.
Chúc hại bạn hạnh phúc.
Kính.

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
Chào em,
Đầu tiên anh muốn nói là em ăn nói cũng chẳng kém ai cả, nhưng em dùng từ "mồm mép" để nói về anh thì anh nghĩ đã làm anh tự ái, anh cũng ko dám nhận lời xin lỗi của em, nghĩ rằng chắc anh ko đủ tư cách để nhận lời xl đấy...có gì mong em bỏ quá.
Từ đầu đến giờ anh ăn nói rất lịch sự và nhún nhường, có phần đã nhận là mình sai, nhưng em thì văn chưa hài lòng anh cũng ko còn gì để nói. Chỉ biết rằng sau bài này thì biết em nghĩ thế nào về anh. Cảm ơn em.
Anh từ bg sẽ ko bg vào topic nào có em nữa, mong em cũng tôn trọng anh đừng bg tranh luận với anh nữa nhé, anh sợ em lắm rồi. Cảm ơn em nếu em đồng ý.
Chúc hại bạn hạnh phúc.
Kính.
hm anh phản ứng thế này thật khác xa anh ngày thường 8-} , ko biết em đã chạm phải chỗ nào rồi... thôi thì em đành chui vào một xó mỗi khi trông thấy anh thôi, gọi là tỏ lòng tôn trọng, chứ anh đã hạ cố lên tiếng thế rồi ai còn dám... :wink:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên