Ảnh Tết

Vũ Toàn
(brucelee2905)

Mọi người có ảnh Tết hay có link đến các trang có ảnh Tết ko, chia xẻ đi! Lên mạng khó tìm ra quá, mà còn mấy hôm nữa là tết rồi! Ko được ăn tết ở nhà thì ít ra cũng nên có cái ảnh mà làm wallpaper chứ :)
Cảm ơn mọi người

Vũ Toàn đã viết:
Mọi người có ảnh Tết hay có link đến các trang có ảnh Tết ko, chia xẻ đi! Lên mạng khó tìm ra quá, mà còn mấy hôm nữa là tết rồi! Ko được ăn tết ở nhà thì ít ra cũng nên có cái ảnh mà làm wallpaper chứ :)
Cảm ơn mọi người

có mấy ảnh ăn Tết ở MI, USA nè em:

Đính kèm

• Jan2004 029.jpg
    Jan2004 029.jpg
    120.1 KB · Xem: 396
Thiều Hòang Yến đã viết:
có mấy ảnh ăn Tết ở MI, USA nè em:

ăn Tết tối mồng 3, thèm không này ;)

Đính kèm

• Jan2004 040.jpg
    Jan2004 040.jpg
    112.6 KB · Xem: 380
sáng mồng 4 Tết ở chùa, các em nhỏ nhận lì xì

Đính kèm

• Jan2004 065.jpg
    Jan2004 065.jpg
    88.7 KB · Xem: 348
đến người lớn cũng được nhận lì xì :)

Đính kèm

• Jan2004 074.jpg
    Jan2004 074.jpg
    77.9 KB · Xem: 322
múa lân :) :) :) :) :) : ) :) :)

Đính kèm

• Jan2004 057.jpg
    Jan2004 057.jpg
    82.8 KB · Xem: 299
xanh xanh đỏ đỏ cho em nhỏ nó mừng :)

Đính kèm

• Jan2004 061.jpg
    Jan2004 061.jpg
    91.1 KB · Xem: 285
Ối giời ơi Yến kia, nhìn mâm cơm trông ghen quá, chỗ mày chả thiếu gì cả, có cả chùa nữa thì sương quá rồi. Tết nào tao cũng phải đi chùa đấy :(. Cái ảnh đầu tiên có đĩa gì trông gióng miến thế nhưng sao ko có nước nhỉ ;;)

yup, nhìn mâm cỗ TẾT of chị mà ghen tỵ ghê...ở đây em chẳng được ăn một món TếT nào cả :(

em Diệu Linh yêu quái: đó là miến xào đó ;)
em Lan Vy: Tết năm sau qua chỗ chị chơi nha :)

món Tết của mọi người quá mức hấp dẫn!!!!!!!!!!

nhưng mà cái hình thứ 2 từ trên xuống của chị Yến có cái đĩa gì trông nhu sushi, hình như chả phải món Việt :D ;;)

Ngon quá, thèm quá đi mất. Hic, hu hu :((
Bu ơi, bu nhìn thế mà cũng thành sushi được. Con thì thấy rõ ràng nó có gạo nè, đậu xanh và thịt, đâu phải sushi ;) nhỉ

trời, xa nhà lâu quá hay sao mà nói sushi hả Việt Anh? thưa em đó là bánh tét đó (1 version của bánh chưng mà người miền Nam hay ăn đó) :)

Thiều Hòang Yến đã viết:
trời, xa nhà lâu quá hay sao mà nói sushi hả Việt Anh? thưa em đó là bánh tét đó (1 version của bánh chưng mà người miền Nam hay ăn đó) :)

hì hì :)) ngượng quá :D,mới 2 cái Tết thôi chưa lâu quá đâu chị ạ:),nhưng mà chắc tại em nhìn đểu tẹo đã lanh chanh + chả biết bánh Tét là gì---->mới phát biểu 1 câu thía:D--->sò zí cả nhà ;)

con ới,bên Mẽo nhiều người Việt thế mà con kêu than zề :-/ :> mà Tết năm nay của mày thế nào hả con :-/ B-) anh ku kia thì sao rùi :D :D :D

Tết qua lâu rồi mà em nhìn vẫn nhỏ cả nước rãi!
Hôm Tết bên em phải đi học, rõ khổ

con day la tet o Lyon tu nam ngoai :smile:
con nam nay ko to chuc tet huhuhuhu............. dung vao dot thi hoc ky cua anh em................. :((

Đính kèm

• Copie de 104-0436_IMG.JPG
    Copie de 104-0436_IMG.JPG
    287.6 KB · Xem: 52
  • Copie de 104-0439_IMG.JPG
    Copie de 104-0439_IMG.JPG
    245.3 KB · Xem: 39
em yến iêu quái thức ăn của em ngon thế :x =p~ nhưng mà mỡ quá héhé jk
hôm nào mời anh 1 bữa đê [-x

Cho mọi người thèm nữa này!

Cỗ tết à la Ariel

Chỉ chực chụp ảnh xong là ăn

China Town vắng vẻ đêm giao thừa

Chỉnh sửa lần cuối:
toàn béo ơi tao khơi lại chủ đề này nhé, mẹ lại sắp đến tết nữa rôi, mày có ảnh thì post lên tao xem với, tao kô thích xem ảnh ăn uống đâu, ảnh kô khí tết, kô khí đi sắm tết ở hà nội ý
mẹ hồi nắm 1 tao cứ xách xe máy lượn 20km/h, cả mấy ngày đợt 23-24 tết, ở đằng sau có em ng yêu ngôi, phê,

V.N Hà Anh đã viết:
Cho mọi người thèm nữa này!

Cỗ tết à la Ariel

Chỉ chực chụp ảnh xong là ăn

China Town vắng vẻ đêm giao thừa
Trùi ui ....... cái đĩa cơm ngon quá ........ ix ......... tết mà ko có gà thì mất hết hương vị mọi ng nhẩy he he

Back
Bên trên