Ảnh o f f l i n e... h o t t e s t - l a t e s t

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
net chậm vật vã, chẳng nhìn thấy cái ảnh quái nào cả... t.t thôi để tối xem... t.t

Trần Thu Trang đã viết:
ăn mau về post ảnh :D ăn từ từ kẻo sặc cơm anh nhá >:-D<:))

mâu thuẫn thế... [-x
Mọi ng post ảnh chả cho cái chú thích làm phải đoán ng... :)) rút cuộc cũng biết ai là ai... :p mới xem được ảnh trang 2, quay lại trang 1 xem thôi.. :D

Ui, máy nhà em cũng đang đao vì mấy cái ảnh, hix hix chỉ thấy nửa cái đầu + cái kính chị Nhung (cứ như bị chặt phăng ngọt xớt ấy :D) :->

Toàn chụp lúc nào thế /:)

hờ, chị Hoa hôm đấy cứ bám riết lấy 2 giai VC, em đâu có sơ múi được cái j? :))

:)):)) thì ngay lúc em đến. chị bảo ngồi cạnh az chị thì ko ngồi, h còn kêu ca gì nữa :))

đâu có, tại bị dồn vào thế bí, nên ko biết thế nào, cứ ghế trống gần nhất mà ngồi >:)

he h mới biết nhé [-x az có tật invi [-x[-x[-x thế là ko tốt đâu nhé [-x
thế cái ảnh hcupj Đ link ... đâu az :x cái mà chụp bất thình lình chỗ ...nguy hiểm..í ;;) post lên cho cười phát ;;) :))

ui dời

đang invi ah [-x

kinh thật

để bạn Hoa lôi ra

chỉ sợ bị xóa thôi :((

uh, lâu lắm ko thấy bạn Bánh Quy Heo :p

ơ, chị Giao lại tủi thân ạ :| Thôi, bao h chị Giao về, thể nào cũng có mặt xinh xắn dễ thương của chị Giao :x

tình hình là thấy được 1 cái có dính 1 mẩu áo của mình, 1 cái thì hở ra được 1 tí cái mặt :(:(
Còn 1 đống ảnh trong chỗ kara đâu nhỉ :D

kara là kí j??? b-) :p

Thoai thoai, bạn Biên, hình như có ảnh Biên + sis Hoa mà :D Chắc mọi ng` chưa post :p

ối cứ nhầm chị Giao mới lại em Hoa :( sao toàn thần tượng anh Chào Mào thế nhỉ :D:D
Ảnh sao cứ tí lại tí lại ...............:(

tiếp tiếp :D:D:D... căn bản đêm qua gần 4h mới ngủ, nên chiều nay ngủ dậy hơi muộn, bà con thông cảm :| :)) :p

nhất VC nhà mình... không đông nhưng vẫn vui :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên