Ảnh mới

Ô,thế hóa ra con Thảo ... bạn Châu béo à? Suốt từ hồi xưa à? Sao tao ko nhớ nhỉ? hehehe

Hoan hô bạn Hà và bạn Minh vì tinh thần chăm chỉ cái nhỉ? Sang trang thu 4 rồi,giỏi qua giỏi quá!!! Thế mày vứt bạn Trực yêu quí đi đâu? Con này hay chửa? :eek: Có mỗi của quí của lớp mà cũng quên thì nói chuyện gì? Chán mày :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày thì suốt ngày giữ rịt lấy cái chức bàn trưởng, biết cái gì đâu

108 bài rồi, lập kỉ lục trong vòng 20 phút viết 10 bài nào

Hà ơi mày bảo tao nên viết gì nữa bây giờ? Đúng là 1 buổi tối vô dụng

p.viet. ha đã viết:
Hoan hô bạn Hà và bạn Minh vì tinh thần chăm chỉ cái nhỉ? Sang trang thu 4 rồi,giỏi qua giỏi quá!!! Thế mày vứt bạn Trực yêu quí đi đâu? Con này hay chửa? :eek: Có mỗi của quí của lớp mà cũng quên thì nói chuyện gì? Chán mày :|

À uh, quên béng mất 8-|

Vô dụng gì? Câu bài giỏi thế còn gì? Mỗi tội chắc chẳng ai thèm đọc cái thành quả của tao và mày hôm nay :( Hic

p.viet. ha đã viết:
Ô,thế hóa ra con Thảo ... bạn Châu béo à? Suốt từ hồi xưa à? Sao tao ko nhớ nhỉ? hehehe

Con này ba chấm là thế nào mày, hóa ra là hóa ra cái gì, mày với con Minh cứ linh tinh làm bạn Châu ngượng giờ, vào được một lần có thấy bạn vào nữa đâu :)>-

Minh bị hội chứng môn Xã Hội Học của trường Luật mày hay sao mà tối ko đi ngủ còn lôi con Hà vào mày :)) . Cho Hà đi ngủ để còn tiếp tục làm lao động chân chính :x

Nguyen Phuong Thao đã viết:
Con này ba chấm là thế nào mày, hóa ra là hóa ra cái gì, mày với con Minh cứ linh tinh làm bạn Châu ngượng giờ, vào được một lần có thấy bạn vào nữa đâu :)>-

Minh bị hội chứng môn Xã Hội Học của trường Luật mày hay sao mà tối ko đi ngủ còn lôi con Hà vào mày :)) . Cho Hà đi ngủ để còn tiếp tục làm lao động chân chính :x

Cấm động vào nỗi đau của tao :(( Xã hội học là môn học thần kinh nhất mà tao từng được biết.
Hà ơi, tao cũng định hỏi mày xem ba chấm là thế nào, mà tao thấy con Thảo nó đơn phương thôi mày ạ, khổ thân (bạn Châu)

Nguyen Phuong Thao đã viết:
Minh bị hội chứng môn Xã Hội Học của trường Luật mày hay sao mà tối ko đi ngủ còn lôi con Hà vào mày :))
Còn hơn mày sợ không dám đi thi học kì :))

Cuối cùng lại chỉ có 3 con bàn mình vào đây à?Chúng mày thấy chưa,dưới sự lãnh đạo sáng suốt tài tình của tao có khác! :) Bọn còn lại đâu hết rồi?
Chữ kí của em Thảo chuối quá,đơn phương với bạn CB ko được đáp lại nên hâm rồi,hic,khổ thân nhân viên của tao!

p.viet. ha đã viết:
Cuối cùng lại chỉ có 3 con bàn mình vào đây à?Chúng mày thấy chưa,dưới sự lãnh đạo sáng suốt tài tình của tao có khác! :) Bọn còn lại đâu hết rồi?
Chữ kí của em Thảo chuối quá,đơn phương với bạn CB ko được đáp lại nên hâm rồi,hic,khổ thân nhân viên của tao!

Mày viết bạn CB làm tao mất năm phút nghĩ không biết bạn CB là bạn nào 8-| Không phải chữ kí của tao chuối mà là mày ko có tâm hồn văn học để thưởng thức em ạ (mặc dù chính tao cũng ko hỉu tại sao bầu trời xanh xanh mà lại có sao được, đáng lẽ phải "đen đen" mới đúng :D )

Nguyễn Tụê Minh đã viết:
Cấm động vào nỗi đau của tao :(( Xã hội học là môn học thần kinh nhất mà tao từng được biết.
Hà ơi, tao cũng định hỏi mày xem ba chấm là thế nào, mà tao thấy con Thảo nó đơn phương thôi mày ạ, khổ thân (bạn Châu)

Minh cẩn thận không tao lập đàn tế thần lần nữa bây giờ :D. Mày học không được lại bảo môn học của người ta thần kinh :)) . Đến trường tao mà học mày còn khám phá ra nhiều môn học cao siêu hơn, thi xong rồi vẫn còn ko hiểu là mình vừa học cái gì cơ :((

Ơ sao con Minh lại chỉ còn 113 bài thôi nhỉ?Hôm trước tưởng là đã được tận 20 bài cơ mà? :( Buồn cười nhỉ??

Con này đúng là không biết đếm, tao vừa kỉ niệm 100 bài xong, bây giờ 113 bài thì có gì mà thắc mắc. Nghe mày thắc mắc tao cảm giác tao viết ít bài lắm í.
To Thảo: "Người là vì sao nhỏ bé, ta mãi ước cho lòng làm bầu trời ĐEN ĐEN" à, nghe có ra thể thống gì không? Có thế mà cũng không hiểu tại sao là xanh xanh chứ không phải đen đen :D Đúng là hổ danh học trò cưng thầy Thái.

Này,thấy bảo là tháng này sẽ có bài phỏng vấn và viết về thầy Thái mà chẳng thấy gì sất? :-/ Nóng lòng muốn đọc quá /:)

Thế à, tao thấy rậm rịch từ mấy tháng trước, tìm ảnh các kiểu, bây giờ vẫn chưa thấy nhỉ. Mà viết về thầy Thái thì thể nào cũng nói đến truyện giờ kiểm tra thầy đi đánh bi-a cho mà xem

Back
Bên trên