Ảnh mới

Mấy cái không xem được là do yêu cầu của nhân vật trong bức ảnh, chán thế chứ

Lâu lắm không được chiêm ngưỡng dung nhan của các bạn lớp Văn, bây giờ xem lai ảnh , bạn nào trông cũng xinh tươi ghê :x
Mà các người đẹp 12 Văn đâu hết rồi thế, lên đây phát biểu vài câu cái

thấy mày tuyên truyền ảnh mới, tao hí hửng vào xem, nào ngờ.... tao ko xuất hiện thì thôi, chứ cứ thò mặt ra là y như rằng bôi bác, cái nào trông cũng kinh hoàng :( mày chơi tao hả con kia !!!! nhưng của đáng tội có ảnh mà xem còn hơn không. hồi tao đi chẳng mang ảnh iếc gì đi mấy, có bao nhiêu post hết lên mày nhớ.
hôm vừa rối lớp mình họp lớp mà chỉ co 9 mống thế nào hả mày, có chụp ảnh không? hôm đấy bên này bọn tao cũng họp lớp, chỉ có 3 con, tao, Đinh Thảo với Thu Trang.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic hic,thấy nhớ lớp mình quá.Sao không thấy mống nào cả thế nhỉ?Ngay cả em Tuệ Minh thư kí riêng của tao cung thấy biệt tăm luôn nhỉ? Chăm post ảnh lớp lên cho bà con xem với.Nhớ quá!!

Hu hu Đúng là ko thấy mống nào cả, mỗi mình Tuệ Minh chơ vơ giữa đường thế này :( Lớp mình buồn quá làm một đứa lười register như tao cũng phải vô. Nhân tiện gặp VH ở đây thì cho tao hỏi tình hình con Vân cái, dạo này nó mất tăm mất tích đâu rồi ?Mail cho tao.

U huhu cung voi cac ban lop van cai nhi. Co gi thi viet vao may chu de cua lop toan bon to cho vui.

Heheh thế mà lớp Văn cũng có đến 3 người vào đây rồi đấy, chúc mừng cái nào !!! Hà với Vân đừng chạy mất nhé, quyết tâm cạnh tranh với lớp Toán, lớp Toán bây giờ cũng chỉ có khoảng 4 người vào đây thôi. Cố lên. Nghĩ xem bàn chuyện gì bây giờ nhỉ :d

Lớp mình yêu wai'!!!
Lâu nhắm rồi chẳng biết tin tưc gì của mọi người cả...Lớp mình bên này có DL, Đinh Thảo và Phanh thì lâu lắm chẳng thây alo í ới gì cả.Dân ở nhà cũng mù tịt,chẳng biết chị em dạo này thế nào...Có ai ghé wa trang nay thì nháy Tranh 1 câu nhé...

Lớp minh năm nay Linh về, Hà về, Hương Giang về...-> đi chơi, ăn uống, xem phim giống năm ngoái -> chụp ảnh -> thư ký Tuệ Minh post lên :D

Ối giời ối giời ơi! Đông thế này :)) sướng ! Con Thảo cũng viết bài trên này, thảo nào hôm nọ mưa ngập hết cả đường hehehe
Trung Anh dạo này có liên lạc với đứa nào lớp mình không mày ?

Hay quá nhỉ,lớp mình cũng bắt đầu ló mặt vào đây rồi đấy 8-} Năm nay tao không về được rồi, huhu :(( con HGiang,Thúy Vân về hết bỏ tao lại một mình,chúng mày có viện trợ không hoàn lại cho tao không để tao về với ,hichic :enlighten.
Mà em Minh thư kí với em Thảo bàn viên của tao ngoan phết nhỉ,thấy sếp gọi một câu là vào đây ngay,thưởng cho hai em này :*

Hà ơi về đi..Năm ngoái tao đã ko gặp được mày rồi..ID của mày ở YM là zi` để tao add vào?Để cuối tuần này tao gọi điện cho Đinh Thảo với Phanh xem thử kế hoạch chúng nó mùa hè này thế nào...
Yêu và nhớ mọi người nhiều.
Tranh.

P.S: Tuệ Minh là thư kí lớp hồi nào,con Vịt Hà trứng vịt lộn rồi!Tao nhớ Nguyễn Thảo mới la thư kí cơ...Ngày xưa nó hay giữ sổ ghi đầu bài...Nhớ ko?

Back
Bên trên