Ảnh mới (Chiến Milu)

Nguyễn Việt Hưng
(viethung)

Kính chuyển (không xin phép) cho các bác một số bức ảnh (tạm coi là khả dĩ nhất) của anh Milu. Thú thật với các bác, em thấy thằng lày dạo lày ko được dễ coi cho lắm. Chắc tại cậu cá đuối, hết tiền lên có vẻ bạc mặt hay sao ý. Các bác vào Tranh Ảnh mà xem.

Cho cái link đê, hoặc post vào đây, dễ nhìn.
:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao anh Chiến trông như vịt thế nhỉ? Ăn mặc lằng nhằng quá! đầu tóc bù xù, chắc là cuộc sống gian khổ lắm. Nhắn anh không nên khắt khe với bản thân quá!!!

Anh Việt gỡ ngay cái pix lố bịch của anh xuống nhé. topic mie gì load gần nửa tiếng chưa hết.

Vợ chồng nhà Trung Hà nhắn các chiến hữu kế hoạch Noel vẫn Seven Teen như đã định trước!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Hoang Lam đã viết:
Sao anh Chiến trông như vịt thế nhỉ? Ăn mặc lằng nhằng quá! đầu tóc bù xù, chắc là cuộc sống gian khổ lắm. Nhắn anh không nên khắt khe với bản thân quá!!!

Anh Việt gỡ ngay cái pix lố bịch của anh xuống nhé. topic mie gì load gần nửa tiếng chưa hết.

Vợ chồng nhà Trung Hà nhắn các chiến hữu kế hoạch Noel vẫn Seven Teen như đã định trước!

Okie heheh.

Cái ảnh đấy là bác chiến nhà ta hôm tốt nghiệp đấy ạ. Giống nòi A3 nhà ta lại thêm một MBA nữa à.

Back
Bên trên