здравствуйте ребята

ơ thế lớp các chị ko đc học hai cô và cô nc ngoài ah?em tưởng lớp Nga nào cũng vậy mà?Em cũng mong là đc thi Olimpic^_^

ko em ạ! bọn chị học mỗi cô Minh thui
còn cô nước ngoài thì mới đc "dự thính" 1 buổi, nhưng ko phải là cả lớp học!
bon em có vẻ thik học tiếng Nga nhỉ!
đúng là 1 thế hệ yêu tiếng Nga mới ra đời!

è !hổng có đâu.Chỉ có 1 vài đứa thích thui còn lại ..............>_<

chị tưởng là lớp em thích tiếng Nga lắm bởi có cơ hội thi olympic mà,hồi trước chị còn mơ ra sân bay sang MOCKBA thi cơ

Hihihih. Hụt rồi Thảo mèo ơi. :p
Nói đùa chứ học cô Minh thì có mà thích cũng thành không thích. Bây giờ tiết nga thành tiết chán nhất rồi mặc dù chẳng phải mình không thích tiếng nga đâu.

nhưng bét ra nó còn hơn tiết chị bò sữa

Cả hai tiết đều chán cả. Mang tiếng là lớp Nga-Anh mà chẳng có tinh thần học 2 môn ấy gì cả!! :D

khéo lớp mình chỉ hứng thú với điệp dơ thôi

Thảo ơi đây là clb tiếng nga mà. Kêu ca gì thì về forum lớp mình mà nói nha. :D Nói ở đây xấu hổ lắm. Mà sao chẳng có ai vào đây thế nhỉ? Hình như chỉ có mỗi mấy đứa thỉnh thoảng vào câu bài thôi hay sao ấy. Chán thía!!!

có mỗi tớ với ấy thôi,chẳng có ai khác cả,bảo bon lớp mình tích cực lên

ừ nhưng mà box nga của bọn mình cũng ngheo nàn cơ. Phải làm cho nó phong phú lên tí thì người ta mới tham gia chứ

thế thì tớ cũng chịu .chả biết làm thế nào cả,tại bọn nó có quan tâm đến nga đâu |-)

Thì thế mình mới phải làm cho chúng nó có ấn tượng thì mới tham gia chứ.

Ta Huong Thu đã viết:
học cô Hương thích lắm đấy Linh ạ
chị thấy mấy thầy cô dạy đại học cũng ko hay bằng cô mình đâu
còn chuyện cô nói nhanh, nghe nhiều cũng quen thôi, chỉ có điều các em cũng phải tập nói thật nhiều vào, năm 07 hình như có thi Olympic đấy
công nhận đó Thu..cô dạy hay nhất đó
nhưng mà cô bắt hoc nhiều .. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Cac em lop 10 thich nhi, dc hoc nhieu the moi dung la chuyen Nga, chu ko kieu nhu lop minh< ko phan nan j ve` co Minh, nhung hoc it qua nen cung mat hung>.
Ngoc cung da tung nhu Thao day, mong co ngay minh dc di Mockba de thi olympic tieng Nga, lu'c biet la kho'a minh ko co cai da'y hut hang ghe co, thay mat di mot it tham vong de phan dau hoc tieng nga cho tot.
Nhung du` sao thi` van yeu tieng nga nhiu` nhiu`.
< xin loi moi ng`, ko hieu sao ko go~ dc dau>

hehe mẹ con mình giống nhau quá.mẹ cũng đã từng mơ đi nga đấy,ôi điều đó mà trở thành sự thực nhỉ hehe :x :x mai này mẹ con mình cùng đi nhé

Được mẹ ạ.
Mình cùng đi du học nga. :p
Mà con thấy Pit bảo là chỉ cần điểm tôt' nghiệp thôi hả mẹ? học bông 100% ấy.
Nếu dc sang nga có bị đầu trọc cũng ko sao.

hehe con ơi làm gì có chuyên chỉ cần điểm tốt nghiệp thôi ma đc học bổng toàn phần?mà là học bổng gì mới đc chứ...........mẹ nghĩ là ko dễ thế đâu

con oi thi nga the nay thi lam sao ma mo di du hoc dc

ребята, это первый раз я зашел в ваш форум. прикольно потому что у нас в хн-амстердаме есть такой форум. если вы хотите чтобы ваш форум был таким популярным для людей, изучающих русский щас, вам необходимо писать на русском. если появятся какие-то вопросы или сомнения, я с удовольствием вам отвечу. пока

Back
Bên trên