Ước mơ...:)

Ước mơ lớn nhất là có một ước mơ để hy vọng và vươn đến, [-o< kinh khủng nhất là chả mún cái gì :(

..đối vơi nhiều người thì "chả mún cái gì" thì tức là đã có tất cả..tại sao lại nói là kinh khủng?

Đó là bới vỉ khi con người hài lòng với chính bản thân mình thì họ sẽ ngừng phấn đấu vươn lên để đạt đc cái tốt đẹp hơn .

Con người hài lòng với bản thân mình,không ham muốn gì nữa thì chẳng có gì đáng để chê trách cả,trừ phi đó là sự rút lui.

Ước mơ à :-/ nhiều quá
Trước hết là thứ 4 này 8-| cố lên :| bọn ăn hại b-(

Mơ được nghe như hôm nay 1 lần nữa :x

ước mơ rằng em yêu môn Toán hơn một chút
ước rằng em học tốt hơn một chút
ước em sẽ không bao giờ phải quay đầu nhìn lại quá khứ, không phải băn khoăn hiện tại và không phải lo lắng tương lai

Box này giống box "những điều chúc, những điều ước" quá.
Ước mơ phải khác ước muốn chứ.

Ước rằng dù đi nơi đâu thì mọi người vẫn nhớ về nhau...Tao vẫn mong đợi ngày A1 reunion :)

Ước mơ bi h là sang năm vào đc top 3 chứ ko phải top 10 như bây h !

Ước cái thằng vào đây câu bài mà đi nói người khác bị chết ngoài đường :))

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Ước cái thằng vào đây câu bài mà đi nói người khác bị chết ngoài đường :))
Ơ , chị Thảo lên 5 * rồi à , sướng thế , ko để em kịp vượt , ko biết 6* là bao nhiêu nhỉ ?
Nếu chết ngoài đường thì làm sao mà biết đc nó chết hả chị =D> =D>

Hehe nó chết là được rùi cần rì mình phải bit :)). Lên 5* là đúng chỉ tiêu rùi , bi h sẽ giảm năng suất :D, hình như ko có 6 sao thằng e ah :D

Ước bit là tối nay làm hay ko làm,nói là ko để í nhưng vẫn muốn bit :D

Em biết mỗi anh Việt tầm hơn 9000 bài gì đấy
đợi anh ấy lên 10000 xem có thêm * nà ko
Thì chị em mình cố sau , chị nhờ !
Cái box này hình như hơi lẫn với cái những lời chúc , những điều ước thì phải ?

Thì ước mơ phải có điều ước chứ anh Hiếu :))

Hehe chị bit có bạn Thủy A2 03-06 đang 10428 bài hay sao í nhưng vẫn ko phải 6 sao rì :)), để vào xem lại xem nó như thế nào :D

Em thấy rồi chị ạ , có lẽ ko lên đc đến 6* đâu , đừng cố làm gì .

Em ko hiểu sao chị ấy lại lên đc đến 117 ĐCL ?

Mà hình như chị ấy ko ở Việt Nam thì phải , tiếc thật , mất 1 cơ hội học hỏi kinh nghiệm !

Ước mơ hồi bé là trở thành 1 diễn viên :D nhưng bây h thì có khả năng diễn kịch mà ko thể trở thành 1 diễn viên.

Bây h ước mơ có 1 cuộc sống hạnh phúc, nhiều ng quan tâm thương yêu, luôn bao bọc giúp đỡ mình :D và ước mơ lớn nhất là có đc 1 tình yêu đúng nghĩa :D

Back
Bên trên