Ơ

Ôi tủi thân quá.

Bài hát hồi trẻ con này, bấm vào link để nghe nhá.

Учат в школе - Ờ trường cô (ứ) dạy em thế

Буквы разные писать
Тонким перышком в тетрадь
Учат в школе учат в школе учат в школе
Вычитать и умножать
Малышей не обижать
Вычитать и умножать малышей не обижать
К четырем прибавить два
По слогам читать слова
Книжки добрые любить
И воспитанными быть
Книжки добрые любить
И воспитанными быть
Находить Восток и Юг рисовать квадрат и круг
И не путать никогда
Острова и города
И не путать никогда
Острова и города
Про глаголы про тире
И про дождик на дворе
Крепко-накрепко дружить
С детства дружбой дорожить
Крепко-накрепко дружить
С детства дружбой дорожить

ơ, thế bây giờ phải gọi chị Thủy Minh là cô giáo Minh à?

em chúc mừng cô giáo ạ

:D

Ơ thế ra TM làm trong ngành giáo dục à? Thế sao khóa mình không có ai tự nhiên biết mà nhắc nhở mọi người chúc mừng cả nhỉ, tệ thật tệ thật!

Mà sao TM không vào "Chúc Mừng Đủ Thứ" mà ngồi một mình một góc ở đây cho tủi thân ra?

Ơ thế không có đứa nào chúc mừng cô giáo Hoa mô phạm nhân ngày 20/11 à?

hihi cuối cùng cũng có em Hoài và bạn Hoa vào chúc tụng (khiếp, tớ nham nhở thật, lại còn câu kéo cả lời chúc nữa :p).

Thanks các bạn.

Bạn Hoa: eo bạn quan liêu quá, mời bạn bấm ngay vào homepage (trong profile) của tớ để biết tớ là cô giáo nhé :d (hay tại tớ hay swear nên các bạn cứ nhất định ko tin là tớ mô phạm nhỉ hihi)

----------

ah quên, tớ cũng chúc bạn Hoa nhân ngày 20/11

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Này TM, tớ mà về VN thì nhất định không gửi con học TM đâu nhé. Cô giáo này dạy thì con mình lại thành yêu sớm mất thôi. Để nó ở nhà lâu lâu chỉ yêu mẹ là đủ rồi.

Thôi chê thế thôi, chứ KA cũng chúc mừng cô giáo ngày 20/11 cho cô TM đỡ tủi thân.

Bạn Hoa: eo bạn quan liêu quá, mời bạn bấm ngay vào homepage (trong profile) của tớ để biết tớ là cô giáo nhé :d (hay tại tớ hay swear nên các bạn cứ nhất định ko tin là tớ mô phạm nhỉ hihi)

----------

OK, tớ nhận lỗi quan liêu, có thể sẽ sửa chữa, nếu như hỏi đùng một cái mà TM kể được các bạn trong này ai đang làm nghề gì.

Với lại đố TM biết tại sao không ai chúc mừng tớ nhân ngày 20/11?

Tại vì tớ có làm nghề giáo đâu, he he....

OK, tớ nhận lỗi quan liêu, có thể sẽ sửa chữa, nếu như hỏi đùng một cái mà TM kể được các bạn trong này ai đang làm nghề gì.

Với lại đố TM biết tại sao không ai chúc mừng tớ nhân ngày 20/11?

Tại vì tớ có làm nghề giáo đâu, he he....

hehe tớ biết bạn Hoa làm gì, bạn Kiều làm gì, bạn Sơn làm gì, bạn Nhung làm gì, ban Hiệp làm gì đấy hihi.

Kiều: ơ tớ tưởng yêu sớm thì mới thích chứ, k phải à :p. Cảm ơn bạn.

Hehe, chúc mừng (muộn) Minh nhớn nhân dịp 20/11 nhá.

(Hỏi nhỏ: Minh nhớn biết tớ làm nghề gì thật à???)

Câu hỏi tiếp: sao ko đứa nào chúc mừng mình nhỉ?

Tớ nghĩ là tớ biết ;)
Lâu không lượn xuống mấy bài ở dưới, hôm nay đọc lại buồn cười quá.

Chả là hôm ra mắt bố vợ (hồi đó là "tương lai"), bố vợ mới hỏi khẽ con rể "Thế anh làm nghề gì thế mà con gái tôi kể một hồi mà tôi cũng không rõ lắm".

Về hỏi lại vợ, vợ bảo "ờ thì em cũng không rõ lắm, thực ra em cũng có biết anh làm nghề gì đâu"

:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế Sơn giải thích rõ ràng Sơn làm nghề gì đi. Để có ai hỏi tớ còn giải thích hộ cho được rõ ràng. Chứ lại không mang tiếng chát chít với nhau suốt mấy năm, mà ai hỏi Nhung cũng chỉ dám trả lời là Sơn làm nghề bán áo phông kỷ niệm 20 năm trường Am thôi. :-j

Ơ! (đúng chủ đề quá đi mất!), mãi bây giờ mới thấy Sơn. Mà Sơn ở đâu là thấy ngay vợ Sơn ở đấy. Trêu mày thế thôi, hai anh chị cứ ngự trị trong nhau như thế đến đầu bạc răng long nhé. :)

thằng này yêu vợ nhỉ.
vợ nó có cấm đoán mày nhiều thứ ko, mà lâu lắm cấm có thấy cái mặt XXX của mày trong này.
bọn Tathy nó sang xâm lược mà Mod lại rúc vào ngực vợ à ơi ứ hự thế này. Dậy mau, thằng kia!
:D

Ơ (cho đúng chủ đề), mày không biết bọn a$$min Tathy đeo đầy sao vàng trong này à :p

ơ,
tao ko quan tâm sao hay vạch,
tathy hay tâythi,
vào đây húc bạn Hoa bạn Nhung tao là tao hấp diêm luôn, nhá!
Húc tao thì tao bẻ sừng bẻ rìu, xong rồi tao cười hiền hòa độ lượng,

nhá!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ơ, bác Vinh em sao tự nhiên lại hung hãn thế? bọn tathy, taythy chúng nó đã làm gì bác?

cứ phải cười hiền hòa độ lượng trước rồi mới hấp diêm chứ :p

Chết, bạn Vinh tao khéo lại sắp bị dân tathy oánh hội đồng rồi. Chờ xem chuyện gì xảy ra. Vinh cần gì cứ gọi chị em nhé, dù gì mày cũng là Hội viên danh dự của Hội Phụ nữ mà.

ơ, bác Vinh em sao tự nhiên lại hung hãn thế? bọn tathy, taythy chúng nó đã làm gì bác?
Chúng nó không làm gì nên chú Vinh mới hung hãn thế, chứ chúng nó mà làm gì thì chú lại buông tay cười hiền hoà độ lượng như Bác Hồ ngay ;)

Chú Vinh nhờ :)

Ơ, dạo này chú Vinh được nhiều cháu lớp dưới vào vỗ tay ủng hộ quá. Hết cháu Hưng, giờ đến cháu Hiền Nga. Lại cả em Hoài khóa nhỡ cũng vào tiếp chuyện. Gớm, po-pu-là quá nhỉ. Mày gần đây làm gì để lớp dưới ngưỡng mộ thế?

Back
Bên trên