Đoán địa điểm qua ảnh đêêê :p

chuẩn chuẩn chuẩn, nhìn tinh ý vào cái cửa sổ sẽ phản chiếu ra sân bóng, đây là chỗ gần khu ổ chuột ở tầng 1, chính xác nó là cái nhà đánh bi-a của các thầy mà h bị biến thành dư lày :(

Hehe đấy ko phải phòng Hóa 1 nhé, phòng Hóa 1 mà bị biến dạng thế này chắc mình thuê luật sư kiện cả trường ấy lên mất :)

Níu kéo phát cuối vs trường Nguyễn Trãi :) Đề lần này ko có phản chiếu gì hết nên anh chị em cố gắng dùng memory một chút xem cái WC này nằm ở tầng mấy ;;)

Đề cũng hơi bỉ và mất vệ sinh một tí =))

4 lựa chọn như lần trước ^^

Hức thế thì chỉ đố anh em thôi chứ con gái mấy người đỡ được ạ :">. Lớp em 2 năm tầng 2 mà chưa bao giờ vào cái này anh ạ :">.

Hức thế thì chỉ đố anh em thôi chứ con gái mấy người đỡ được ạ :">. Lớp em 2 năm tầng 2 mà chưa bao giờ vào cái này anh ạ :">.

Nói thế chứ ngày xưa chị em cũng vào đây suốt đấy :-ss Ko vào đây trau dồi kinh nghiệm và kiến thức y học thì sau này biết lấy cái gì ra mà hướng dẫn lại các anh đây :(

Kết thúc loạt ảnh phóng sự trường Ams cũ, ah nhầm trường Nguyễn Trãi :)) đổi sang hình khác nè:

Chả nhớ ở đâu ra 8-|

hê :| cái ảnh kia ở việt nam à :|

việt nam có sân bóng đẹp thế à :| cho anh xin địa chỉ về anh đá cái :|

Đợi đến lúc nào có đứa gọi mình bằng ông, chắc VN có cái sân như thế này trong khuôn viên trường ĐH :(

Nhớ ra rồi, sân này là sân NTU, họ cũng có dăm ba cái sân nhưng chả nhớ chính xác là nó nằm trong cái trường nào của NTU. Kể ra sân trường Ams mới giờ làm cỏ nhân tạo thì phải, trông sáng sủa và xịn ra phết, mỗi tội là nhỏ quá, nhưng được cái chạy rất sướng chân ;;)

Nhân dịp HAO trở lại, làm 1 nhát >:)

Anh chị em nhớ xem đây là chỗ nào :-"

-----------------------
Bóng bay kìa, HPBD em My :eek:)

Em cảm ơn anh Toàn ạ XD. HAO đẹp vãiiiiiiiiiiiii.

Ai giải đố lấy :-bd đi kìa ạ quả này em không múc được rồi :(.

1 nơi nào đó như bao nơi nào =))) Nơi mà ai cũng biết là nơi nào đó =)))

chú Toanaf, thực sự là a nhìn rất quen và cũng tự tin dám chắc là đi qua r :eek:

cơ mà k nhớ ra, cho tý gợi ý đi chú ơi :|

có phải trên phố Đội Cấn k :|

1 nơi nào đó như bao nơi nào =))) Nơi mà ai cũng biết là nơi nào đó =)))

đ!t mẹ thằng ku nhé ;) lần sau những bài như thế này thì im mồm lại ku nhé ;)

đ!t mẹ thằng ku nhé ;) lần sau những bài như thế này thì im mồm lại ku nhé ;)

Thôi đừng nói em nó thế mà rội nghiệp =;

Nơi mà ai cũng biết là nơi nào đó =)))

Nơi này khá đặc biệt và "hiểm" đấy em ạ, ko tầm thường chút nào >:) Gợi ý là nó khá gần trường mình và những ai đã học ở Ams cũ thì đảm bảo là we đã từng qua đây at least một vài lần, có điều mọi người ko nhớ ra thôi :">

Ôi hôm nay đến lượt ông Toàn có bóng bay kìa *-:)!!!

Chúc mừng sinh nhật anh ạ :guitar: :beerchug: <:p!

----------

Chỗ này bị đập rồi đúng không ạ :-/

cảm ơn em :x Chỗ này chưa bị đập, từ Ams đi ra đây khá gần, chắc chắn là mọi người ít nhiều đi qua rồi, chỉ là ko nhớ thôi :D

hey hey :|

quen lắm mà :|

có phải đường dưới kim mã chỗ rẽ ra khu vạn bảo hem :|

à quên, cmsn chú Toàn :|

nữa là những thằng thế kia k chửi thì làm gì /:) chửi cho nó post bài có chất lượng tý coi /:) những bài như thế hồi xưa thử xuất hiện ở HAO xem /:)

lại chẳng bị gạch đá vào mồm !

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn nhé :x

Gần ra rồi, chỉ thêm một chút nữa, chính xác thì nó là chỗ nào, cái này có những sự tích khá là "nổi tiếng", cố lên :)

có phải cái nhà này đối diện nó là bến xe bus ko :v

à đúng cmnr :|

chỗ này có phải ngày valentine năm 2008 có vụ án xe lơ xút ko :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên