Đi chơi :)

Phạm Quang Minh
(Minh172)

nguyen quynh my đã viết:
Hic, may ma trung voi Dung dung 1 truong, hehe, ti nua thi to dinh apply Haverford day. Nghe anh Duc Midd bao truong day campus xau te :")
Trinity a? Bay gio to van con tiec dut ruot day, hom den day xem squash game cua trinity voi princeton, ac ac ngat luon vi cai gym voi khu the thao o day, oi....tiec qua, tiec qua...

Nghe anh Minh noi thi con co 10 nha hang VN nua, cha bu voi cai cho minh va cho chi Linh, nhin di nhin lai co moi Chinese res (a, cho chi Linh con ko co. haha..co moi Thai Food thui)... AI duoc Trinity nam nay thi dang kinh ne, hehe, tu hoi anh Minh den gio chua thay no nhan ai ca

---My

My, nếu em muốn ăn đồ VN thì tuần sau xuống đây, anh bắt đầu nghỉ spring break từ ngày hôm nay. Có gì em liên lạc cả cái QTrang rủ nó xuống nữa cho vui.

BTTrung: Trinity Minhbe học ở Hartford, CT.

THế á ??? Măm măm :D Tuần sau là ngày nào anh ơi? Anh được nghỉ đến hôm nào thế? Ko biết mấy chị ở CC thế nào nhỉ? Rủ đi, nếu em về kịp thì xuống ngay :)

Bác Minh ơi, em tham gia với được không ? Em cũng mong đi xem Trinity cho biết, với lại em với QTrang lâu lắm không gặp . Để em rủ nó đi nhé . Có cả mấy em bên Smith với Mt. Holyoke ở đây, em rủ luôn cho vui :D

Hichic :((, em cũng muốn đi, nhưng mà 21 mới xong, xui xẻo quá huhu, em chưa đến Trincoll bao giờ :(

Ôi, 23 em mới về :(( Giữa tháng 4 được nghỉ 3 ngày, ko biết có tụ tập đi đâu được ko? --> Lên Northampton, mọi người đồng ý ko nào ?

23 thì anh vào học mất rồi, để tháng 4 em lên vậy. Ngày mai anh lên Boston SN teeux béo đến chủ nhật về. Nếu Long với mọi người qua chơi thì anh ở trường ngày thứ 2,3,4 thứ năm và cuối tuần sau thì có thể phải đi với ông thầy lên NY. Ai đến chơi thì gọi điện cho mình nhé (860-297-6639). Have a nice spring break.

hic,mọi người nghỉ sp sớm thế.Em đến tuần thứ 3 của tháng 4 mới được nghỉ--->chẳng đi đâu được.lại ngồi nhà tưởng tượng cảnh cả nhà đi chơi--->chán

Ngày mai anh về lại Trinity nếu ai muốn ăn đồ VN thì xuống chơi thì xuống chơi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên