Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn này trí tưởng tượng phong phú ghê.
Thầy có đọc báo thì mong ông ấy khoét 2 cái lỗ.Vừa đọc vừa liếc xem có bạn nào đang giở trò ko.

Ấy ấy, seo ấy lại ước lung tung thế :( :(
Mà có khi thế thật, nhưng mong rèng ông Sử k0 mang theo dao rọc giấy :D :D :D
Mong kỳ thi suôn sẻ, thắng lợi nằm hết về tay mình ;) ;)

Uớc gì hiểu dc những gì thầy Phức giảng!
UỚc gì mua dc sách để học tốt Tin 10!

ước gì tao có 3k mua cái máy tính xách tay, nhìn thằng bạn ở lớp ( học thêm ) mang đi thấy thèm wa' ...

ước gì cử dạy lớp tao pascan ....

Ước gì hum nay quay sử trót lọt! Lại ngồi bàn đầu mới đau! Ko bít con Hậu làm phao đến đâu roài!
Ước gì hum nay gặp nó!

Ước gì bạn ý gọi điện cho mình ngay bây giờ
hôm qua ngượng quá
gọi cho bạn ý kô đúng lúc
chán

Mong là mod ko lock cái ava iu quý của mình lại, nhìu người kêu ca quá >.<

Ước rì... mình ngủ gật trong h thi cũng đc 10 nhẩy :D :D :D
Hum nay thi Sử tốt phết, chắc là k0 9, thì cũng 10 thoai :))
Mỗi tội, chép phao con Trang khịa mỏi tay vật :( , gần như 1 bài văn, lấp đầy 4 mặt giấy ... Cũng may mình kiên trì, k0 ngại khó ngại khổ :D
BRAVO !!!

Cho hỏi cái.Ông Sử dạy lớp 10 toán 2 là ông nào?
Đề Sử thế nào?
Thứ 2 bọn tớ thi Sử rồi.

ước j mình quay trở lại vài ngày trc để mình làm lạii bài Hình chết tiệt.....làm lại văn...nhầm so sánh với ẩn dụ mới đau chứ:(:)((......Ước j đề kiểm tra Toán chuyên không wa' khó.....Ứoc j thứ 3 trôi qua một cách dễ dàng:(:)((........cuộc sống thật tồi tệ

ước gì mình học giỏi....Chỉ ước vậy thôi....Chẳng cần những thứ phù phiếm kia nữa.....:) Giá như có ai giúp mình , làm cho mình có động lực để chăm chỉ nhờ....:) Chán quá! Thấy nhớ anh trai mình kinh khủng....:) Giá như mình đc sang đấy, đc ở cùng anh ngay bây h.....Chán ghét thực tại....?????

ước gì hôm qua ko bị bắt h sử
Uớc gì ko bị hạ hạnh kiêm
uớc gì dc 5 điểm sử
Uớc gì PH ko biết!

Ước j` ko bị lok nữa :D

Ước gì DCL lên 1000 :))

Ước j` VN thắng

Ước j` ......

ước j đề kiểm tra toán ngày mai không quá khó........không thì mình học sinh tiên tiến là chắc trong tầm tay..........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên