Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ước gì mình đừng ghét nó :| và nó đừng căm ghét mình như thế
:| thật khó chịu khi trong lớp có 1 đứa nhìn cái gì của mình cũng soi mói, tọc mạch và ... cười :| biết là khó, biết là mình ghét nó :| nhưng đã nhiều lần cố yêu quý rôi :| việc gì thằng chóa đấy nó cứ như đàn bà thế :-x ức chế

Ước gì đêm kia cái điều hòa đừng hỏng :| thì mình sẽ tới trường đúng h :| ko bị thày cn trù và ... 8-} thế :( ước gì mình hiểu vì sao mình yêu quý thày thế :| ước gì thày hiểu mình có thể học tốt và đang cố học tốt ...

mình ước gì điểm toán của mình có thể cao hơn một tí
ước gì người ta đừng có lạnh lùng với mình
ước... nhiều lém mà không bít có thực hiện được không nên không thèm ước nữa

mình ước gì điểm toán của mình có thể cao hơn một tí
Ặc, điểm Toán cao thía rồi mà còn phải ước à? :((
Giá mà điểm toán của mình có thể đủ cao để ước nó cao thêm được một tí nữa :((, căm thật :))

thì ra là nó có bạn trai thật...học sinh ở nước ngoài...lúc đầu mình cứ ko tin nhưng sau khi nghe thằng bạn thân nói nó từng bắn GB với nó...một thằng blackearth nào đó...mình tin đó là sự thật...
Surrender...ko còn giữ ý định nữa....
Ước gì mình chưa bao h quen nó, chưa bao h thích nó, để ko phải rơi vào hoàn cảnh đau buồn này...
pain...sorrow...

Đời là bể khổ trời ơi mình phải làm gì bi giờ, điểm như... ấy :((
Không thể chịu nổi lão dạy Lý nữa rồi

Mie kíp ...... !!!!!
Đ làm gì màh cũng bị chửi đ khác gì 1 con chó !!!!!!!!!
Chúng mày quá đáng vừa thôi !!!!!!!!
Đ muốn lên HAO cãi nhau ...... nhưng chúng mày hơi quá rồi đấy !!!!!!
Toàn 1 lũ nghe vịt nói chuyện ......... => pó tay !!!!!!!!

Ước gì hum wa đi qua lớp Lý 1, mình ko nhầm hot boi lớp Lý với thằng xấu nhất lớp mình
Sợ lớp CE vãi !@# !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nói như đúng rồi! Thôi nhé, chấm dứt chiện bạn Võ ở đây nhe1 Vừa mệt vừa bùn nôn, kinh ko chịu được!
Muốn nói gì thì nói mie ra đi !!!!!!!!! Muốn chửi thì chửi mie đi !!!!!!!!! Làm như báu lắm đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Sợ mấy chị roài ......... xinh lắm, dễ thương lắm, đc nhiều người yêu lắm => đi săm soi rồi chửi người khác ....... em sợ rồi !!!!!

@Trố: mày cứ cẩn thận đấy ........ tao ko đùa với mày đâu !!!!!!!

@Mod: Em xin lỗi mod ........... !!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
công nhận là các bạn lên đây xỉa nhau kinh quá :-s

NGÀY MAI A3 THẮNG NHỚ !!!!!!!!!!!!!! CỐ LÊN

Ùi chúc các bạn Lí 2 thắng ;;) :D < khổ thân chả có ai chúc mà :D>

Mai ai đi xem đá bóng ko

:D lần đầu tiên thấy bạn Võ tức thế này :( bình tĩnh đi, hít sâu thở đều :D đã bảo coi như ko thấy, ko nghe, ko để ý mà :D tớ biết 2 người thấy ấy cực dễ thương và tốt bụng Võ ah :D hay chưa

ước gì trời tạnh mưa
ước gì mình không bị del mấy chục bài

Sora đã viết:
thì ra là nó có bạn trai thật...học sinh ở nước ngoài...lúc đầu mình cứ ko tin nhưng sau khi nghe thằng bạn thân nói nó từng bắn GB với nó...một thằng blackearth nào đó...mình tin đó là sự thật...
Surrender...ko còn giữ ý định nữa....
Ước gì mình chưa bao h quen nó, chưa bao h thích nó, để ko phải rơi vào hoàn cảnh đau buồn này...
pain...sorrow...
I wonder if it's true or not...I wish somebody could tell me about this...

Đào Đức Linh đã viết:
I wonder if it's true or not...I wish somebody could tell me about this...
can anybody please...tell me it's not the truth...please...

Đào Đức Linh đã viết:
can anybody please...tell me it's not the truth...please...
yup, it's the truth....

ước làm sao cho mai trời ko mưa
ước làm sao cho đẳng cấp thực sự của lớp A3 bọn mình được phơi bày
ước làm sao cho mai lớp A3 bọn mình thắng oanh liệt và kiếm đủ tiền đi khao các bạn cổ động viên 1 bữa tưng bừng, vì sự nhiệt tình của các bạn
ước làm sao cho mai lớp 10 lý 2 đá được với đúng phong độ của nó để ko còn gì để nói nếu thua
còn nếu trường hợp 5% xấu xảy ra là mình thua thì ước gì bọn 10 lý 2 cũng phải cho 1 câu đại loại như :" bọn tao hôm nay may mắn, lần sau sẽ đá lại"
và đương nhiên là ước làm sao cho mai điều ước ngay trên điều này will never forever and ever xảy ra

Oài, khổ ghê nhỉ? Ko ngờ bạn Võ lại thế! Chẹp chẹp, bọn tớ có nói gì đâu! Hi, sao lại nóng thế! Bọn tớ nói hot boi lớp lý 1 chứ có nói ấy đâu nhỉ? Hay là ấy tự nhận là hot boi?
Đùa chứ thôi ko nói nữa kẻo có người về mách mẹ thì em sợ lắm!:))
Ước gì bà trung hôm nay bị sét đánh chết! Ước gì bà ý ko cho 3 đề và xếp chỗ! Ước gì bà ý ko kiểm tra từ mới bài 6 khi chỉ mới học đến bài 5! Ước gì hum sau lại làm cho bà ý tức hộc máu ra!

Tùng đã viết:
ước làm sao cho mai lớp 10 lý 2 đá được với đúng phong độ của nó để ko còn gì để nói nếu thua
còn nếu trường hợp 5% xấu xảy ra là mình thua thì ước gì bọn 10 lý 2 cũng phải cho 1 câu đại loại như :" bọn tao hôm nay may mắn, lần sau sẽ đá lại"
và đương nhiên là ước làm sao cho mai điều ước ngay trên điều này will never forever and ever xảy ra
í mày là gì, tinh vi đến thế cơ à :-? b-)
đừng để bọn nó sờ ti đồng nát bọn mày ạ :>
mai gái đi cổ vũ chắc đông, thắng thôi :D:D:D

ước j` mai mình được bùng học đi xem :|

tao ngu ơi là ngu tự nhiên gọi đt buôn trước mặt bố mẹ à tao bảo hay mày gọi điện cho tao đi
xong rồi tao bảo là cô LA báo nghỉ :D:D:D

@Hậu: chả có gì ....... nói thế thôi ........ lớp bà có mấy mống boiz mà đáng sợ thế ....... hơn cả thằng J lớp tôi !!!!!!!!!!

Ước gì ...... bạn ý ol ngay bi h !!!!!!!!!!!! :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi, lớp trung có 3 đứa con trai thui, đứa nào cũng xấu nhưng ít ra bọn nó còn chơi được! Kể cả thằng jylu lớp lý 1 tớ cũng ghét nó vì nhìu chiện riêng! Thế nên chiện con HA nhầm hot boi lý 1 với thèng xấu nhất lớp tớ là điều có thể!
Ước gì mai ko kiểm tra sử 1 tiết! Mệt quá chẳng mún học hành gì!
Ước gì mình bít thằng cha nào bị hâm đi cưới con mụ Thúy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên