Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ước gì quyển nội san của trường ko đắt đến như con HA nói..8-|

Tình hình tao nhớ là cái hồi kỉ niệm 15 năm thành lập trường thì nội san đc free thì phải....8-|

Ước gì mình biết đc quả bóng của mình rơi vào tay ai.....:( Nhớ nó quá! :((

Ước gì tự dưng có đứa đem cho mình một quả bóng mới...( cái này trìu tượng quá thể.....:)) :D )

Nội san 15 năm mỏng mảnh --> free là phải!
nội san 20 years 500 trang màu, hoành tráng, in tất cả danh sách học sinh từ khóa đầu tiên đến 0508 (vinh dự!) nên phải đắt! 200k, hixxxxx! Cứu! Bi h có thằng tặng mình quyển đấy thì mình yêu ngay, bất kể nó xấu thế nào đi nữa!

:D Tình hình là 05-08 đc vào ấy từ lúc nào mà tao ko bít nhỉ???:-?

Tình hình là nếu thằng tặng mày là gay --> mày cũng yêu hả....:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì có thằng tặng tao quyển nội san 200k mà ko phải là gay!
Ước gì con tao sau nay vào Ams để tao chỉ cho nó thấy tên tao trong quyển nội san!
Ước gì tao được 1k bài!

cố lên. 846 bài rồi mà...
còn có 154 bài nữa thôi mà...
sao lại đắt thế?? ác quá..thôi chúng mày mua đi cho tao mượn..:D

Ước gì hum nay nghỉ cả 5 tiết
chẳng mún học tí nào

----------

Ước gì nội san của trường đừng có đắt thía

ặc ước gì thằng Võ sửa chữ bạn gì đó khác thành bạn gì :)) /:) nhầm rồi ku ơi phải là bạn gì mới mặc áo xanh lá cây chứ :))
ước gì bọn nó đừng làm lộ chuyện ko là thằng Võ giết tao :|
ước gì h này đang ở trường :D:D:D lại muộn rồi :D:D:D

Ước gì được về VN ngay lúc này (với cái bằng trong tay)
Học ở ACS như C, bài tập vãi nhiều (nhưng chả làm bao giờ)
ACS cái gì cũng có (Wireless internet, recreation centre...) nhưng cái gì cũng phò ( wireless chậm như rùa, recreation centre đóng cửa...)
Chán quá!!!!!!!!!1

Ước j` dạ hội Chu ngày mai thiệt vui để mình ko phải hối tiếc khi đã đem bài kiểm tra Sinh sắp tới để đặt cược với pama! :((

Mày đi dạ hội Chu hả Phượng.Sướng ghê.Pama mày dễ tính hơn pama tao.Tao đã dổi lịch học thêm rồi,ko trùng với dạ hội nữa.Nhưng mà hôm qua mới có ý thăm hỏi ý kiến thì đã bị chửi té tát là suốt ngày đòi đi chơi roài.Giờ đang cố thuyết phục con em đi cùng may ra mới được.Ở nhà mà bọn mày đi chơi thì chán chết.
Ước gì pama cho mình đi dạ hội Chu.
Ước gì cuộc đời ko tẻ nhạt đến thế.
Ước gì mình ko học hành bi đát đến thế.
Ước gì ....

ước gì bạn Hương ( cái bạn sinh năm 91 í :D) và bạn Linh lớp tin đổi về cái ava cũ ( cái hồi tớ còn trong tù :)) ) --> trông kute và hay hơn :D ;) :|

ước gì lúc nãy mình ko giẫm phải con ốc sên trần.....:(( :((

ước gì thằng làm mất bóng của mình ko phải là thằng ấy...8-}

ước gì nó đưa tiền cho mình luôn để đi mua bóng mới cho xong....:| Bày đặt đi tìm làm sao mà tìm thấy đc.....:|

ước gì hôm nay mình ko cảm thấy chán nản đến thế.....:(

ủa bác zi chưa dc trả bóng hả...tưởng lúc 12h45' có một hồi gì đó ồ à...vỗ tay ầm ầm bên ngoài...tưởng ai ga lăng lấy dc bóng rùi...

ước gì mày đừng có phức tạp như thế
tao nói thật tao đek hiểu được mày đang suy nghĩ cái gì
mày là thằng kì lạ nhất tao từng được gặp :|

8-| trời....lúc đấy bọn nó đá cái gì ấy chứ có phải nhặt đc quả bóng nào đâu....:-s

à...hóa ra cái trò lấy bóng rổ đá vào ass của các bạn nữ thì dc 10 điểm, phần trên cũng rứa, còn lại chỉ dc 1 điểm...ra là bọn nó bày trò đó...

Hixhix ......... Ước gì mình giác ngộ sớm 1 điều: cuộc đời ko có bạn ý vẫn còn ý nghĩa lắm .......... !!!!!!!!!! Vẫn còn ít nhất 3 người cần đến mình !!!!!!!!!!!

Bây giờ giác ngộ rồi thì sao nhỉ ?????????? Hixhix !!!!!!!!
Thì ước gì mình hiểu những điều thầy Ngh~ nói !!!!!!!!!!!!!!!!

Đào Đức Linh đã viết:
à...hóa ra cái trò lấy bóng rổ đá vào ass của các bạn nữ thì dc 10 điểm, phần trên cũng rứa, còn lại chỉ dc 1 điểm...ra là bọn nó bày trò đó...
8-} ặc ặc.....May mà tao ko chứng kiến....Tình hình là tụi con trai bọn mày chơi thâm cũng phải có giới hạn chứ....[-x

Tao ước gì cái thằng xấu xấu thik bạn tao nó đọc được những gì tao vít ở P53!

Hờ hờ .......... !!!!!!!!
Ước gì "nó" biết đc rằng "nó" thật ngu khi thix bạn của ấy !!!!!!
Ước gì "nó" biết đc rằng "nó" thật ngu khi ko thix ấy !!!!!!!! :)):)):))

Mọi vãi ạ !!!!!!!!!!!!!! Chúng mày hết trò rồi àh ???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên