Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn TRang đang có chuyện kích động gì kinh thía.Có trục trặc với bạn bè à?
Ước gì ......

ước gì net nhà mình chạy nhanh hơn....

ước gì hôm qua mình ko ức chế đến thế để nói toàn những điều ngu ngốc cho ông anh trai...:((

ước gì hum ni bà Trang ko kê cho mình một phát vào xương cùng...bi giờ ngồi đau quá nè...

tình hình là hôm nay PR lớp này: "bạn nào mặc đồng phục ko đúng quy định thì ra khỏi lớp chỉnh đốn ngay" 8-}
làm mình phải ra sơ vin

trong khi đó 1 lũ hoàn toàn ko mặc đồng phục thì ngồi nhăn răng trong lớp bả chả nói gì 8-} (điển hình là bí thư) 8-}
ức chế

ước gì hôm nay PR bớt khốn nạn đi 1 tí
và cho a2 tổ chức Hal
ước gì nhà trường cho đổi CN 8-}

hự hự :-s mày tưởng lúc đấy tim tao không lộn ngược chắc 8-}, sợ vãi lúa , không mặc đồng phục toàn tập 8-}, nhưng đúng là vụ này pờ rờ sơ suất quá :)):))

tình hình là biết thế tao cóc thèm mặc đồng phục cho xong X-(

mà tao cũng chả hiểu đc

mấy năm đi làm CN

lại sơ suất to đến thế được nhở :-?

ko thể hiểu nổi 8-}

hix
ước gì PR đừng bao giờ lên HAO
cho con còn được sống 8-}

ước gì được cộng điểm chất lượng.....

đêm qua mơ được 15 điểm chất lượng :))

tao còn chưa được điẻm nào đấy! Bùn thía! ước gì em có người iu đẹp trai, thông minh,h ọc giỏi!

Tình hình là thằng Linh yếu thế.....8-| --> tao còn đêk đau nữa là...[-x

Ước gì mọi thứ đơn giản đi....:(

ước gì mình có đc điều ấy.....:((

Hơ hơ ...... ước gì ........ hixhix ......... đừng ai ghét mình !!!!!!!!!! Đau lòng lắm !!!!!!!!

ước giè mai cô Bính ko thu vở bài tập....:( Vở bẩn quá.....:(( Chẳng lẽ lại ngồi chép lại???? 8-} :((

Nguyễn Khôi Giang đã viết:
Ước gì mình đẹp trai hơn 1 tí.
:)):)):)) cái này thì bất khả thi rồi
sao ko ước là cao hơn 1 tí học đỡ ngu hơn 1 tí thông minh hơn 1 tí
mà giả sử có đẹp trai hơn 1 tí thì vẫn "...... " lắm cưng ạ :))
-------
ước gì mày biết là tao ghét mày
ước gì mày ko biết là tao ghét mày 8-} ước gì mày ko nhìn thấy tao để biết là tao ghét mày :| 8-}

Ước gì mình biết tại sao bạn T lại ghét mình thế mặc dù mình chưa nói chuyện với bạn ý lần nào.
Chắc bạn nhầm tôi với ai rồi.Tôi đứng đắn thế này làm sao để các bạn nữ ghét được,ko tin nhìn sang trái.

Ước gì mình có thể quay ngược thời gian lại hồi khai giảng - thời điểm mình có thể làm lại tất cả .............. : tìm hiểu lại từ đầu; nói chuyện như chưa hề quen biết ........... hixhix !!!!!!!!!
Ước gì mình ĐÃ thông minh thêm 1 chút để ko hành động như 1 thằng ngu và lãnh đủ Hậu quả của sự ngu ngốc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
( toàn ước mơ ngu ngốc + ngớ ngẩn => điên mất rồi !!!!!!!!!!! )

----------

Ặc ặc ........ chú pé Giang .............. !!!!!!!!!!!

Ước gì mình có thể nói thẳng là mình ghét... lắm rùi! Ước gì ... chịu hiểu là có cưa mình cũng vô ích! Ước gì ... tỉnh ngộ và nhận ra mình ko perfect như... tưởng! Ước gì ... tin là mình đã thix người khác rùi và ko làm phiền mình nữa!
Ước gì mình được 10 điểm kiểm tra tin 15':))

Ước gì ....... mình đã có thể làm như thế .........
Nhưng xin lỗi ..... mình ko thể !!!!!!!!!!!

ước gì thằng Võ nó nói toẹt ra cái nó đang ước
trìu tượng như học lớp Anh 2 :)):))

MK .......ước gì mày đừng bon chen !!!!!!!!!!!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên