Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao đoán có phải mày vừa ước câu đc bài ko :)) . Đọc lời ước của mày xong người ta chỉ liên tưởng đến điều đấy thôi [-x :))

vớ vẩn
câu bài được cái gi
sao à
tao chán rồi
cái khác ý nghĩa hơn :-$

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
còn muốn hỏi ah /:)
Anh Hà nói đi xem nào, :-? b-) làm gì mà dấu dấu diếm diếm thế :> /:) [-x . Nghe giọng như kiểu đang tuyên chiến ý nhỉ??? ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Ôi, ước gì nó gọi điện cho mình!
Giá mà nó đọc được dòng này (nó=T, 10 Lý 1 0508):"Mày ơi, tao nhớ và iu mày nhiều lắm!!!!!!!!!!!!!"

Chẹp, không biết ước có thành sự thật không nhỉ? Thôi cứ ước đã roài tính sau vậy!Ước gì bi giờ chị Giang viết thư cho mình nhỉ!(A1 03-06 nhưng giờ chị đang du học Sing roài!)
Ước gì bi giờ là mùa đông!
Ước gì mình cao thêm vài phân nữa( lùn quá mà!)
Ước gì mấy đứa bạn mình cũng học Ams nhẩy!(chui hết vào sư phạm với tổng hợp roài còn đâu!)
Ước gì ai đó rủ mình đi chơi lúc này! Buồn quá đi mất!

ước gì một cái pen4 3.2 rơi oạch xuống trước mặt (mà không bị hỏng)
tha hồ mà chiến, keke
ước gì pro boomer, để cho mấy ông trong guild H-A-O gặp mình là phải sợ
ước gì ngày mai lên rồng bạc
...

Ước gì con Magician của mình lên lvl 30 để làm 2nd job advancement thành con lightning/ice mage :D
Ước gì anh Kim Jae Won (ava) thành ng` VN, sống ở VN, nói tiếng VN và yêu 1 ng` VN khác (tức mình)
Ước gì có 1 túi tiền thật to
Ước gì có thể dùng máy tính thoải mái mà ko sợ lên số
blah
blah
and blah
...

Điều mong muốn nhất bây h là các anh chị 0407 tổ chức thêm quả off nữa, và chi tiền nhiệt tình hơn gấp đôi :))

Hixxxx...ước gì mình được nhiều xiền
Ước gì mình đỗ Ngoại thương ngay bi h
Ước gì mình được ăn Zon Zon thoải mái mà không sợ bị ung thư!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Mình mong muốn những đứa bạn của mình : Xù, Khắm, Chim, Bird, Lìn, Lít biết được rằng mình nhớ và yêu bọn nó đến thế nào!

Vinh dự quá, tên tao được lên đầu hả Shit bất lực:)). Mày cũng đừng buồn quá, tất cả vẫn nhớ mày chỉ có điều coconut bây h mỗi đứa một ngả, con Trà sang KL, con LIn` về Thăng Long, thằng lít mày vs CHim vào ams, con kHắm thì tao chịu chả biết nó học ở đâu 8-| cho nên mỗi đứa đều ít nói chuyện với nhau hơn.Tao biết mày là đứa bạn tốt nhưng mày nói ra những lời quá ư vô tâm mà mày ko hiểu là nó làm tổn thương bạn bè xung quanh mày như thế nao`..........Tao cũng mong mày hãy sửa cái tính ấy đi, bọn tao vẫn coi mày là lớp trưởng thân yêu của bọn tao =D> =D>

hô hô
tao mong bố mẹ cho tao vào lí 2 ams
tao mong có thằng bé nào cute cute cho tao cưa
tao mong có tiền
tao mong có quyền làm n~ j` tao thik
:D

Very simple: I wish that I could do everything I wanna do, nobody can hinder me. :|

Tớ ước sẽ có 1 điều kì diệu xảy ra

to Đăng Linh : dont' u think everybody wants the same thing u wish?
:)
me too

tao ước tao được ăn gói mì nóng bây giờ
đói quá mày ạ

Đặng Liên Hương đã viết:
to Đăng Linh : dont' u think everybody wants the same thing u wish?
:)
me too
Yeah, I know. So I said that my wish is very very and very x 10 simple ;)

tao mong có cái gì đó đặc biệt
vui vui lạ mắt
hàng độc
mình mình có
mà tiện dụng như đồ chơi của điệp viên b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên