Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ước gì có động lực nào đấy cho mình chăm học lên 1 tí :((. lười quá. chết vì lười mất :((

Mong cho trận bóng nào cũng là Quang Huy bình luận!!!

ước chiều nay bt trở lại:(
ước không bao h như thế nữa
ước mình đừng vô duyên như thế 8-}

Ước gì 46 nó lên đạn nhanh thêm tí nữa!!

ước lần sau đi patin ko quên mang theo tất :))

ước mình biết trượt lùi , xoay , trượt ngang như bọn nó :((

Tiện có anh Hiếu ước thì pon chen ước lun là mình bít trượt :(( Đi 3 lần roài lần nào cũng ngã sập sàn :))

Phạm Quốc Cường đã viết:
Ước gì 46 nó lên đạn nhanh thêm tí nữa!!
Ước gì thằng gà như mày đừng có ước linh tinh thế này
ước gì tối này có tiền mua đĩa DVD :((

Đào Văn Huy Phú đã viết:
Ước gì thằng gà như mày đừng có ước linh tinh thế này
ước gì tối này có tiền mua đĩa DVD :((
Ước như tao có sao???
Ước gì 41 hay 43 có 50 viên đạn:))Ước thêm 43 có lắp phóng lựu và ống ngắm nữa:|

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, ước j` cái PC này nó bớt ngu đi một tý

Ước gì cái card màn hình đủ mạnh để chơi Chrome 1280*1024 ko bị giật!!!

Ối, nghe cả nhà ước kìa :))
Ước lại đi học Eng vậy :)) Nghe đã thấy ngu, n mà nếu đi học Eng thì thỉnh thoảng còn đc đi chơi chứ thế này thì = cắm chốt ở nhà roài :((

Uh, anh Sai tao đấy, yêu không :* Ước j anh Sai có thật, em cưới làm chồng cho = đc :* Anh Sai mà có thật thì anh dạy em chơi cờ vây, khó mấy em cũng học.

bệnh hoạn quá
Tao ước bi h có thằng điên nào đấy nồi đây ôm tao
Lạnh quá

Con điên. Ng` ta đang ước mát tì nó mún ôm. Úi, nghĩ đến từ ôm mà mình rùng hết cả mình. NÓNG :(( Ờ, mà chắc thằng điên nó mới ôm mày :))
Hum qua xem cái phim hay quá. 2 anh chị đứng trên ngọn hải đăng :)) Thik nhất là gió. Ước...
Ước bà Kim sớm share cái mớ ảnh anh iu cho mình. Nghỉ học roài, ko bít bao h bà ý mới nhớ.

Lê Thùy Linh đã viết:
Ước TBN ko thua hâm như hum qua.
Ước ai đấy gọi đi, 2 ngày ko gọi cho ng` ta roài :((
Gớm mới có 2 ngày mà làm như cái j` to tát lắm. Như tao đây này. từ hè đến h gọi được 3 lần

Ko so sánh vs mày :(( Ước là chuyện của tao :((
Ước nó gọi, thật, mong lắm rồi :(( Lại có cái trò tao ko gọi cho mày xem mày có gọi cho tao ko đê :(( Buồn cười thế cơ chứ lại :((
Ước cái sign của HAO ko limit 500. Viết đc 1 tí lại tịt, cụt ngun ngủn, ng` ta cần thêm 1 đoạn nữa cơ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên