Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ em tưởng nếu không có kết quả thi học kì => kiểm tra bù với mức độ khó hơn hoặc điền điểm chứ .
Cả 2 cái đấy đều xấu như nhau thôi.

Mong sao tối nay em đột nhập thành công để đốt tập bài thi học kì:)).À bạn nào muốn đốt bài thi đăng kí với tớ 1 suất nhé.Chỗ đẹp:D

ước j` thắng anh ý <=> trên 623 điểm và đ.c mua bất cứ cái j` mình muốn :(( :x :x :x aja aja quyết tâm :>

Ước gì hum nay được đi học....Nghỉ tận 1 tuần liền,chẳng có việc gì làm.Chảnh luôn

Ước chiều nay con ngồi cạnh viết đừng nhanh quá để mình chép được hết công dân
ước chiều nay được đi cùng thằng chồng nữa
ước trả lý con Chee và Dh được 5 điểm
Còn mình thì gấp đôi bọn nó (trời ơi, thần lnh báng bổ 8-}, tội lỗi, tội lỗi)
Chơi hôm qua chưa đã :x

Ước gì được HSG để được lắp lại net
Ước gì con bạn tìm....nhanh lên
Ước gì..........

Ối giời ôi ước môn tin ngày mai suôn sẻ... :(:)(:)((
Ước gì chúng nó đừng có điên hết vì cây thế nữa... :(:)((
Ước gì nó online giờ này nhỉ.. sắp vào học rùi....

Ước sáng nay dậy ko còn cảm giác của sáng hôm qua.., ko còn cảm giác của 1 năm trước cũng dịp kiểu này..Cuối cùng ko chỉ cảm giác mà mọi thứ đều lặp lại..cũng trùng hợp ghê gớm :D

Ước gì mai không cau có , đập đầu vào tường khi nhận bài toán , địa , lý .

Ui , quên cái cảm giác này đê..Lại giống hồi tháng 12 thì mừng tự nhiên khiến mình ko nghe + ko động đến bài đó nữa trong khi nó siêu hay :((

Ước gì lúc phóng xe không gặp her......không gặp cái dáng người ấy.....đó là cô chủ nhiệm..Chán,viết bản kiểm điểm

ước j mình nghĩ ra 1 cách nào đấy thông báo cho papa vs mama về điểm thi Lý này :((

mong trường mình bỏ môn Lý
Mong trường mình cho học môn tự chọn, chỉ phải học Toán + Văn...

Chỉ muốn than đời, sao lại ngờ nghệch, ngu ngốc đến thế... chẳng lẽ cái gì cũng gọi là bất ngờ hay sao... cái gì cũng kiếm đc những lí do siêu nhiên để lí giải hay sao....8-}

lắm lúc chẳng biết làm gì.... trống rỗng đến ngớ ngẩn.... nhìn lại kìa... làm cái quái gì.... nhìn lại đi... cười sao....:)) giá như ko cay nghiệt đến thế....

buông lời xin lỗi nhưng vẫn muốn ông trời quay ra xin lỗi mình...:)) bé cứ mơ... lớn cũng mơ... @#$$%^%^&*^&/.....8-}

ai có đường người nấy tự đi... thế thì tự mà đi đi...:)) đúng là mình điên bố nó rồi... nhìn lại mà thấy phí money quá... phải tự cảm nhận và vứt bỏ chứ... kệ nó đi...

rồi vất vả vượt qua.... rồi khi vượt qua và mọi thứ okie thì lại hạnh phúc trong ngu ngốc... sau đó lại đau đớn... lại cố vượt qua... liệu đang chơi cái trò quái gì thế... biết thì buông... mà ko buông thì vứt... nếu chẳng làm đc gì mong rằng cút đi cho gọn....:| ức chế lắm rồi... S cái búa mà S..../:)

ước gì có ai úp cái sọt rác lên đầu lúc này.... gõ gõ vài cái.... sau đó chửi nhiều vào.... cứ chửi thoả thix... chửi cho đến khi nào mỏi mồm... để rèn luyện à...:)) rèn luyện á....8-} hay quên đi...

cái mùi nồng nồng đến tanh tưởi.... thối rữa....:| đáng nhẽ là sự vứt bỏ ko quyến luyến.... nhưng h cứ muốn vậy thôi.... vậy cho đến khi nào bình yên....

ngủ đi....:) giá như lưu trữ đc giấc ngủ.... lưu trữ đc thời gian.... một tí thôi mà... ko đc nữa hay sao... quá muộn ah... tai sao chứ.... chẳng thấy gì... chẳng muốn gì.... chẳng nghe gì nữa.... cứ như màu sắc bóng tối....

chỉ còn 4 chữ....:| muốn hét lên một từ.... cho hả cơn tức...

xin lỗi....:)

bình yên một chút.... cảm nhận lại một chút.... nhẹ nhàng đi....

it wi2l b' okie....-_-" wen b' friendz 4ever....:))...

... 'coz u r ki2lin urself...8-}...

...n' i dunt wa2na make the same miztake that u diddd...!

b' mad...:|
~~> 8-}

chết dẫm! :| 8-} 8-} 8-}

Ước sớm đc nghỉ hè
Chán học lắm rồi
Ước môn Tin tuyệt chủng đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên