Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-} vào đây ngoài dạy cách đánh guitar còn có sex.... "Ước gì.... " sao trở nên tồi tàn thế này :)) . Mà thằng Chick với con HF hợp nhau nhỉ :D --> đi đến topix nào cũng thấy anh chị nói chuyện rất ăn ý và thâm thúy làm con La chẳng chen đc câu nào :)) .

:D quay lại chủ đề ( ko spam bài nhá :> ) :Tao ước chiều nay biết trước đề kiểm tra Lý :)

trước khi ra đi ước nốt : Za' như người mình đẹp zoong' kái kon ở ava , dc thế oi`, chết cũng mãn nguyện............. Sống xứng đáng chết -chẳng vấn vương

@ chik: kái chữ kí của may` a' ! 'N 2nite thre's r only U 'n me ......... chẹp chẹp ..... đen tối

Trần Minh Phương đã viết:
@ chik: kái chữ kí của may` a' ! 'N 2nite thre's r only U 'n me ......... chẹp chẹp ..... đen tối

mie, bài hát nó thế, ai bit được , hay để tao đổi lời thành bài i think of u ?? b-)

:)) Phương ơi, tao cố tình để chữ kí thế hộ nó cho mọi người hiểu rõ đầu óc đen tối của nó đấy b-) .

@Chick : cấm sử dụng bài I think of you [-x .Tao đang tính lấy bài ấy làm chữ kí --> ko đến lượt mày >:) .

À, phát hiện ra Tuấn Hoàng vẫn còn nhớ nhung Quỳnh Anh nhá. Chết ko cơ chứ. mà mày lấy cái ảnh đấy của Quỳnh ở đâu ra mà đẹp thế? dạo này còn liên lạc với nó không? tao thì chẳng thấy tăm hơi nó đâu. Sn tao nó cũng cóc thèm gửi mail. Chẳng hiểu

:D Giang hỏi như đùa.... Hiển nhiên là bạn Chick vẫn liên lạc với bạn Quỳnh nên mới có những bức ảnh mới như thế kia chứ :> .Chuyện tình cảm thằng Chick bị quay ghê quá :)) .

ước gì các bác tha cho em ....., đừng hỏi em về chuyện đóa :(( [-x

thế thì tao khuyên mày nên thay ava :D .Để đấy nhiều thằng để ý lại mất người trong mộng đấy :)) .

đùa, mày vẫn liên lạc được với nó à? sao nó chẳng thèm gửi mail cho tao, từ tháng 4 rồi thì phải, không thấy có cái thư nào :((

chuyện thư từ của mài thì tao sao bit được, nhưng no thay nick liên tục a'

hehe, cái ava đó đã được cấp phép sử dụng, cho cac bạn ngắm, mà chị này các bác chắc ko cưa nổi đâu .... bác nào cưa được em thề có je^ xu là em đâm đàu vào tường chit nun ..

Nó thay nick thì cũng phải báo cho tao chứ, chưa bao giờ nó như thế này, hay là giận tao cái gì à? hay là không muốn nói chuyện với tao nữa? nếu mày còn liên lạc với nó thì làm ơn bảo nó gửi mail cho tao đi

@ Giang : :D làm gì mà trầm trọng thế . Biết đâu cô bé đã có tình ý với Chick... :> ---> để 2 bạn tự nhiên b-) .

thôi, được rồi, muốn tha thì vứt Y!M của mày cho tao rồi nói chuyện sau, không lôi cái này lên 4rum nữa .okie?

ss Zang càng ngày càng đầu gấu ,mún Lên báo LÁ Cải Hoa Học Trò ko??? ( mới sưu tầm thêm 1 câu đe dọa mới :D)

Trần Huyền Trang đã viết:
:)) Phương ơi, tao cố tình để chữ kí thế hộ nó cho mọi người hiểu rõ đầu óc đen tối của nó đấy b-) .

@Chick : cấm sử dụng bài I think of you [-x .Tao đang tính lấy bài ấy làm chữ kí --> ko đến lượt mày >:) .
câu hỏi dc đặt ra ở đây là sao bạn Trang lại có pass nik bạn Chik????:-? fai? chăng là ..................:> :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên