Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Điều tao mong muốn nhất bây h là mai có ai rủ đi chơi, chẳng lẽ đi với bố mẹ cả ngày :((

Ước gì net ko hay down HAO thế này !!! Cứ thỉnh thoảng lại CAN'T FIND.... xong BACK rồi vào lại thì lại đc !!! BÓ TAY !!!

Ước j mẹ sẽ không tiếp tục cằn nhằn về cái kết quả học tập thê thảm của mình.
Ước j bạn ấy onl ngay lập tức. Hic, nhớ quá đi mất. Hic, chẳng lẽ mình...

ƯỚc gì ngày mai bố mình về đừng cằn nhằn thêm về cái danh hiệu học sinh tiên tiến của mình, dù sao mình cũng nói trước lâu rồi :))

ước gì ông già đừng có khó chịu như thế, kết quả học tập thì ông ý biết rồi, hôm nay đi họp phụ huynh về thì cũng thế, bắt mình ở nhà đợi ông ý làm gì !!! Lại còn ko chịu đi sớm, đến lúc đi muộn thì đòi lấy con xe ông cậu cho mình mượn đi, rồi cằn nhằn là " ai cho mày cầm chìa khóa xe cậu " . tức ko chịu đc!!!!! Bố như gì ý !!! Nếu ko muốn nói thẳng ra là như sh** !!!

Ước gì chị mình sẽ không bít là mình trốn ra net ::D:D:D:D:D
ước gì họp PH suôn sẻ :D:D:D:D
Ước gì nó on bây h nhỉ :D:D:D
ước gì 14-2 tới mình có quà từ nó :D:D:D

Ước gì tí nữa bố về nói ít ít thôi, nghe nhiều quá rồi, mà có thấm vào đầu đâu 8-}

Hix, ước tẹo nữa papa về ko chửi mình
Đừng rút máy tính con ra :(
hixxxxxxxxxxxx

Trời h này mà mình còn ngồi đây :)):)):)):)):))
chẳng bít bà chị về chưa..
mong là 2 h hãy về để mình còn net đến 12 h :D:D:D

Ước gì mình biết là bố đã yêu mình như thế nào sớm hơn

"con là tình yêu của bố và mẹ"

Ước j mình được ra sống riêng, tự do thoải mái, không phải chịu tù túng trong cái chuồng lợn này.
Hix. Đời là 1 đống ****

Dieu mong muon la co' tien.
Va` teo nua se ko qua' bi tham?
Mong net,tien`,dien thoai... se ko bi cat'

chúc mọi người may mắn qua kì họp PH này vì em đã qua rồi.Bos mẹ em không đi họp mà.

thương các bạn quá :)) tớ thì vốn cũng chả làm sao rồi

nhưng hay hơn là mẹ ngủ dạy muộn

chỉ ước là làm hết những cái cần thiết vào lúc này

Điều mình mong muốn nhất bây h là bố đi đâu chơi cho mình nhờ, cứ ngủ dưới kia lên lúc nào chả biết, để mình vừa quì vừa online, bố lên là phải rút bụp phích cắm ra --> sợ hỏng máy thì bỏ mie :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên