Điều mọi người mong muốn nhất bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Thu Trang
()

Bọn mày mong muốn điều gì nhất bây giờ?
Tao mong là đùng một phát tụi bạn thân của tao tự nhiên đỗ vào a1(dù tụi nó ko thi :D) để chơi với tao
tao mong là bọn a1 đừng học giỏi quá (hix )
tao mong là sẽ không còn the long and winding road nữa
tao mong 2 con đường sẽ chập vào làm 1 và không còn song song nữa
tao mong trời đừng mưa
tao mong là cái kính của tao tự nhiên không biến mất (không bị mẹ mắng nữa )
tao muốn biết xem sau này tao sẽ ntn?
ack

Re: Điều tụi mày mong muốn nhất bây giờ

tao ước là sẽ được cái gì đó bất ngờ hay hay

em ước rằng , em chị Trang cho em nick em làm quen :)) , chị nhá
Em ước em sẽ thi đỗ ams

ước gì quay lại thời gian đầu lớp 10 :D

làm lại từ đâu :)

:p

Không biết người ngoài khóa 05-08 ước có linh nghiệm hay không... nhưng dù sao cũng vẫn ước, vẫn mong :D...

Mong sao mình được về Việt Nam... được ngồi lê la ở cổng trường cũ, ngồi ngắm hoàng hôn ở Hồ Tây, được ngồi nói chuyện với một người đặc biệt tại Trà đạo Việt Nam, được đi ăn nem rán với nhóm Nem Rán, được tổ chức sinh nhật với những người bạn thân nhất tại Highland, được đi trên những con phố rộng thênh thang vào lúc nửa đêm, được kêu 1 cái bánh mì nóng giữa những ngày gió mùa đông bắc về, được ăn bánh giò ở một bà gánh rong trên đường Yên phụ, được đi hát Karaoke với bạn bè, được chạy xe dong dong khắp phố, .... và để được ngồi bên một người !

vẫn biết mơ ước chỉ là mơ ước
khó mà thành hiện thực
nhưng đó là những điều mình mong muốn
nói ra để được chia sẽ
có thể phép lạ sẽ xảy ra

Anh có đọc một quyển sách... và anh cho rằng nó rất hay... trong đó có đoạn thế này :

Bạn hãy ...
... mơ ước những điều bạn dám mơ ước,
... làm những việc bạn dám làm,
... và trở thành con người bạn dám trở thành !.
Trích: Hãy nghĩ như những người thành đạt - Walter Doyle Staples

Bây h` thì tui ước Phan Việt Anh bằng tuổi mình !!!!!!!!
Ước ổng ko xóa topic tui lập ko 1 lý do !!!!!!!!!!
Thế mà cũng là dân T2 !!!!!!!!!

Mình ước có một ông chồng giàu sụ, tính cách giống papa mình, và khuôn mặt thì như Kwon Sang Woo!
Mình ước mình học giỏi nhất lớp...
Mình ước lớp Trung được học buổi sáng
Mình ước mình đỗ ĐH Ngoại thương giống bà chị mình...
Mình ước mình có thể dũng cảm nói với ngươi ấy một câu quan trong có 3 từ...
Mình ước bạn bè mình sẽ mãi bên mình, friends 4ever...

em ước con mèo nhà em khỏi ốm( nó đang bị rối loạn tiêu hóa)
ước gì nói tiếng Trung như gió
ước gì thi dc 100% học bổng đi Thụy Sỹ học quản lý khách sạn

_hê hê, tao mong lời các anh chị nói năm nay học Lý khí quyển là sai sự thật:D:D, mà nếu phải thì tao mong sẽ không ăn ngay con 2 trong bài kiểm tra đầu tiên giống như hồi truớc học kỹ/:)
_tao mong tao khỏi chân, không bị đi tập tễnh nữa< nghe như kiểu trẻ em tàn tật>

Tớ ước là buổi offline tuần sau sẽ đến nhanh hơn chút nữa.
Tớ mong buổi tập trung sẽ gặp thật nhiều bạn hay ho, ko ai hắt hủi tớ :(( ( ai dám làm thế :)) )
Tớ mong tớ cao thêm vài xăng ti mét nữa cho đỡ lùn
Béo thêm mấy cân nữa cho đỡ gầy dơ xương :D
Tớ mong người ý đừng có cái kiểu lấp lửng thế nữa, làm tớ toàn tưởng bở :(( và hy vọng tớ đủ dũng cảm để nói với người ấy 1 cơ số từ :D vào tháng 12 năm nay ;;) ( còn lâu nhỉ? )
Tớ ước tớ tập tốt hơn để nhóm nhảy của bọn tớ có khả năng đánh đổ Scoobi Doo ( dù biết đấy chỉ là mơ ước :(( )
Tớ ước bố mẹ tớ ko còn phản đối việc tớ đi học Break nữa ( đỡ phải trốn như bây h /:) )
Và cuối cùng tớ mong tớ đứng nhất lớp Tin :)) ( ko phải là ước nhé, vì nếu cố có khi may mắn mong muốn này lại thành sự thật :D, hy vọng thôi)

ước gi` được học ams cấp 3 cùng với bọn ams cấp 2 hồi trc'.Vào trường cũ mà toàn bạn mới thì buồn:(

mình mong những người bạn mới sẽ thật thân thiện để mình có được 3 năm cấp 3 tràn đầy những kỷ niệm đẹp :x :x :x

ước gì được tăng điểm chất lượng thành viên
ước gì nó học cùng mình
ước gì nó đừng lăng nhăng (hix....)
ước gì nó thích tớ :D:D:D:D

Lã Thanh Lê Phương đã viết:
_hê hê, tao mong lời các anh chị nói năm nay học Lý khí quyển là sai sự thật:D:D, mà nếu phải thì tao mong sẽ không ăn ngay con 2 trong bài kiểm tra đầu tiên giống như hồi truớc học kỹ/:)
_tao mong tao khỏi chân, không bị đi tập tễnh nữa< nghe như kiểu trẻ em tàn tật>
Hic sao mọi người có vẻ ngán môn lý thế nhỉ 8-| :-s :| [-( Mà ông Quyến đó là ông nào mà ghê thế nhỉ :-?
Tui chỉ ước 1 điều đơn giản, ước gì nó ko bay sang Sing nữa 8-| 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tuấn Anh đã viết:
Hic sao mọi người có vẻ ngán môn lý thế nhỉ 8-| :-s :| [-( Mà ông Quyến đó là ông nào mà ghê thế nhỉ :-?
Tui chỉ ước 1 điều đơn giản, ước gì nó ko bay sang Sing nữa 8-| 8-|
anh ước cho các em k học thầy Quyến :-s 8-|

Ước gì ai nói cho mình biết thầy Quyến là thầy nào:)) chẳng lẽ là Văn Quyến :)):))

Bắt đầu chuyển sang thầy Quyến rồi .... Anh học thầy Quyến .. toàn được điểm cao ... tổng kết lý cao vời vợi ... Nên phải Ước cho các em được học thầy Q. :D.

Ước gì các em Stop vấn đề thầy Q nhỉ :> !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên