Điều hành viên của 04-07

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hồ Lê Việt Hưng
(Atonix)

Ban quản lý diễn đàn
Sau khi xem xét, BQL Diễn đàn quyết định em Nguyễn Trang Thư H2 04-07 sẽ làm điều hành viên của box 0407. Hy vọng mọi người sẽ giúp đỡ và ủng hộ Trang Thư xây dựng 04-07 ngày càng vững mạnh và cải thiện tình trạng tương đối lộn xộn hiện giờ.

BQL Diễn đàn

Làm có phải phỏng vấn gì không hả anh Hưng:D Em làm cùng cho:D
Em vào đây cũng nhiều với cả em nghĩ là em sẽ làm tốt được :>

Chỉnh sửa lần cuối:
E nộp đơn rồi nhá :(:)(:)(( sao ko cho em làm, quá đáng :(:)(:)((
03-06 dạo này ngoan ngoan lắm ;;);;);;) đâm ra cũng nhàn ;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Trang Thư trước nay hình như chưa hoạt động nhiều, giờ được add vào BDH rồi thì mong em sẽ hoạt động tích cực và xây dựng box 04-07 ngày càng mạnh, bởi box này vốn đã khá phát triển rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng dạo này bạn trang thư cũng ít lên lắm ... chắc vì bận học ....
nhưng mà thôi , tớ thay mặt all members 04-07 xin chúc mừng bạn trang thư với cương vị mới , mong bạn sẽ thành công và đưa box 04-07 ngày 1 đi lên ...
mọi ngưòi vỗ tay đê nào .... :)) :)) hoan hô , bis bis .... =D> =D> =D>

Ừ chúc mừng em Thư!! :D
Bốp bốp bốp... (vỗ tay, không phải là tát em Thư :D)

Hay quá nhỉ, thế cho em hỏi sao lại là Trang Thư mà không phải đứa nào khác ??
Dù sao thì cũng chúc mừng Thư :D

hhee, sao nhanh thế, mà bạn trang thư đấy có thấy lên viết bài đâu

Trước thì có nhưng bây giờ thì ko thấy . Bạn Thư đâu , phát biểu vài câu đi nào .

Hic, tình hình hiện nay là có một số topic có chủ đề trùng nhau, hoặc nhiều topic chẳng nói về cái gì ngoài câu bài nhưng vẫn tồn tại. Như Trung-Anh có 3 topic (hic, lớp mình mới chết chứ) trong đó có 1 cái đang để trôi rồi, topic về bóng đá của Tin 2 cái, Lý 2 kỷ lục 4 cái, tán gẫu lung tung hiện còn 2 cái tồn tại là "chuyện lung tung..." và "thùng rác".

Những topic nếu về những gì trùng nhau hoặc của cùng 1 lớp thì mod nên gom lại cho vào 1 cái thôi, còn những cái kia hoặc del hoặc khóa lại để tự trôi, topic câu bài (thùng rác) thì cũng chỉ nên để 1 cái cho đỡ lộn xộn, vào box bây giờ nhiều lúc rất ngại đọc bài vì thấy cái nào cũng na ná giống nhau.

P.S: Hì, chúc mừng bạn Thư nhé, mong bạn sẽ làm tốt công việc trong thời gian tới, để box 04-07 phát triển hơn. Hic, mà sao chưa thấy mod mới lên nhỉ? :D

Chú Trung cứ như tìm ra châu mĩ ấy nhểy:D Cái đấy mod sẽ tự biết mà làm thôi. Nhưng cái chính là dạo này ít thấy em Thư lên:(

Ờ, thì em cũng góp ý thế thôi, dạo này vào 4rum thấy loãng quá mà. :D

Ủa, thế không ai nói cho em biết như thế nào thì được chọn làm điều hành viên à ??

oh! nhưng àm gửi ở đâu mới đựoc cơ chứ

Bạn Thư mấy hôm trước thấy lên chăm chỉ lắm cơ muh.Hay là thấy được cử lên làm ĐHV thì ngại quá ko dám lên.lớp 10 H2 ở gần lớp mình ,hôm nào qua nhìn mặt cái

This : http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=146 ( nhưng không chắc là có nhất thiết phải đúng mọi thứ trong đấy không. Tốt nhất là em nào muốn vào thì nên có trách nhiệm và post bài có chất lượng 1 tẹo)
Thư trông nhắng lắm:D

Nhắng hay ko ko quan trọng, quan trọng chỉ cần có trách nhiệm là ok, Thư nhỉ.
Mà anh Dũng hình như đang âm mưu lật đổ chính quyền, tạo dư luận ko tốt thì phải :D.

hic, hôm nay em mới bít mình được lên BDH HAO. SƯớng wa' hét ầm cả quán famous!!!!
Cảm ơn bà con cô bác đã ủng hộ, cảm ơn tất cả mọi người..... :D
Em sẽ cố gắng làm thật tốt mọi công việc!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên