Đội bóng nào mạnh nhất TG hiện giờ

Đội bóng nào là mạnh nhất TG

• Real Madrid CF

Số phiếu: 9 56.3%
  • Arsenal FC

Số phiếu: 2 12.5%
  • Bayern München FC

Số phiếu: 1 6.3%
  • Milan AC

Số phiếu: 4 25.0%
  • Ajax Amsterdam FC

Số phiếu: 0 0.0%
  • Glasglow Celtic FC

• River Plate

• Olympia

• Số lượng người bầu chọn
    16

Trần Quốc Dũng
(DungmaiA3)

Mỗi nước có một đại diện tiêu biểu nhất, các bạn bỏ phiếu cho công bằng nhé, tất cả các đội bóng có mặt đều có thành tích xuất sắc mấy mùa giải qua, và mùa giải này có nhiều triển vọng vô địch trg và ngoài nc, đội nào cũng xứng đáng cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung trong các đội này chỉ có Milan là khá nhất . Mới chỉ đầu mùa giải , chưa có gì có thể bảo đảm đc . Niềm tin cua em vẫn đặt trọn vào Man . Hê hê , biết đâu cuối mùa giải này Man lại làm quả ăn 3 tiếp nhỉ ? :D :D :D :D

arsenal mới được một mùa thôi chứ mấy mùa, mà nhìn cái thành tích tại cup C1 năm ngoái mà đưa Arsenal vào danh sách thì hơi quá sơm đấy. thế mà đồng chí em lại kêu gọi bỏ phiếu công bằng là công bằng cái kiểu gì. Đề nghị vứt Arsenal ra bỏ MU vào đi thì mới có kết quả bỏ phiếu công bằng được.

Cái chính ko phải là xét mùa giải năm ngoái mà là thực lực của mùa giải năm nay, Arsenal đến bây giờ tỏ ra ổn định hơn MU rất nhiều, 10 tháng qua Ars ko thua. đến cuối tuần vừa rồi là trận thua đầu tiên.
Olympia là đội bóng Uruguay vô địch copa libertadores 2002, và sẽ là đội tranh cúp liên lục địa với Madrid.

Nay cac chu em, cac chu em quen mat cac clb italy roi a'. heheh the thi chung to cac chu em cha hieu cai quai gi ve bong da ca. Viva juve!!!!!!!!!!!:roflmao:

Ko phải là quên mà là em đã nói rồi, mỗi nc chỉ 1 CLB tiêu biểu nhất thôi, ko thì ko đủ chỗ, tiêu biểu nhất nghĩa là năm nay có đội hình mạnh nhất......

Real và chỉ có Real mà thôi. Họ sẽ luôn luôn là đội bóng mạnh nhất thế giới

Real thua Roma của em rồi , hê hê , F.Totti của em lại ghi bàn rồi . :D :D :D :D

Sao ko ai bầu cho Arsenal nhi ? Arsenal năm nay sẽ ko để mất danh hiệu đương kim vô địch, và dĩ nhiên sẽ chứng minh rằng ở Anh ko phải chỉ có các cầu thủ MU biết đá bóng... Ko chỉ có thế, Arsenal cũng sẽ chứng tỏ mình trên đấu trường Champion League, đấy là sự thật...

Tôi thấy đội nào trong này cũng không đáng được bình chọn. Bởi phong độ của họ rất thất thường, không ổn định.
Mà trong danh sách này, hình như còn thiếu vắng khá nhiều tên tuổi lớn: Internazzionale, Liverpool FC, Juventus FC ......
Các bạn nghĩ sao??

Mặc dù rất thích MU nhưng tui phải thừa nhận một điều là bạn Hoàn nói đúng,chẳng thể nào đánh giá đội bóng nào là mạnh nhất hay yếu nhất vì quả bóng thì tròn mà các cầu thủ thì cũng chỉ là những con người...đâu phải lúc nào họ cũng có phong độ tốt.Nên chăng hãy chỉ nghĩ xem đội bóng nào chơi có phong cách hay ấn tượng,vậy thôi !!!

Tui lặp lại vấn đề thiếu vài đội bóng lớn là vì:

Trần Quốc Dũng đã viết:
Ko phải là quên mà là em đã nói rồi, mỗi nc chỉ 1 CLB tiêu biểu nhất thôi, ko thì ko đủ chỗ, tiêu biểu nhất nghĩa là năm nay có đội hình mạnh nhất......

Khec khec...bau doi bong manh nhat the gioi ma ko co MAN la ko duoc roi...neu goi la lay doi bong tieu bieu cho tung nuoc thi o ANH ko the chon ARSENAL duoc...it ra thi con co LIV o day...toi de nghi cho them MAN vao...

Back
Bên trên