Đỗ Việt thân iuuu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Mai Phương
(fuongbe)

Đụng chạm bạn bè rồi đây, mày nói gì mà bọn mày thế nọ thế kia đấy.. Tự xem xét lại bản thân thì cũng chưa thấy F co' biểu hiện gì gọi là phá 4r trường ams cả, ngoài việc biểu lộ tình cảm của mình với một số những bạn đáng iu trong trường- par ex: bạn Việt or bạn Phượng.. Nhưng tình cảm mỗi người một khác mà, làm sao kiềm chế được hả Việt? F or Hiền có được mạnh mẽ như Việt đâu..
Đề nghị bạn MOD Đỗ Việt kiểm tra lại lời ăn tiếng nói trước khii phát ngôn nhé!! có cần VD ra một vài bài tiêu biểu của các bạn trên cả mức vô bổ so với f2 ko B-)

Đã là dân mới, chưa hiểu ở đây thì đừng có lắm mồm nhé Phương!
Nhìn lại trong box này đi, you đã đọc hết các bài viết ở đây chưa ? có hiểu rõ hết ý nghĩa của tất cả những bài viết ở đây không ?
Nhìn lại các bài viết của mấy người lớp F2 đi (trừ NP và Ánh), bài nào đáng được giữ ? những bài viết đó nói lên tinh thần chung gì ?
Xem thử trường hợp cái Hiền và thằng Việt Anh đi! Cái Hiền post toàn bài lung tung, khiến admin phải vào đây nhắc nhở. Thằng Việt Anh thì - thấy quá rõ rồi - chửi thẳng thầy Liêm không chút lo lắng. Còn thể diện không ?
Ngoài ra bài viết của Nguyễn Mai Phương và Nguyễn Thanh Vân trong box 01-04 này nội dung thế nào ? hay toàn đá đệm mấy câu vớ vẩn hay chọc ngoáy người khác ?
Tôi không cần biết các you có các bài viết tốt nào khác, nhưng tôi phải cảnh cáo ngay khi gặp những bài viết làm loãng diễn đàn, không phù hợp với tinh thần chung!
Mời cãi tiếp! [-(

Hãy để một con người công bằng và lí lẽ đầy thuyết phục như Ánh Ỉn ta đây giải quyết vụ việc này...hahah...
NGHE ĐÂY!!! LOA LOA LOA LOA>>>>>
Lại một câu nói cũ rích trong mọi tình huống: ở chuyện này không có ai đúng hoàn toàn cả. Này thì lí do nhé!
Người mở màn tất nhiên là các bạn nữ F2. Thực ra thì hội mình đúng là có lạm dụng cái 4rum này để bàn tán mấy việc linh tinh mà có thể người ngoài lớp khi không quen sẽ cảm thấy rất khó chịu. F2 là vậy mà nếu không thì đâu có bị các thầy cồ quý như mẻ thế???
Nhưng trong việc này thì Việt cũng nên xem lại cách nhìn của mình một tí đi. Việt xem mình nói với các bạn như vậy có thật sự là công bằng khi Việt nói với các lớp khác không??? Theo tớ thì không... (mong Việt không giận). Nói chuyện vào 4rum chit chat thì lớp nào mà chẳng có, lớp F2 là dân mới vào tính ra có khi lại còn ít cũng nên. Trêu đùa, đá đểu, nói bóng nói gió bài lớp nào mà chẳng tìm được bởi vì chúng ta đều còn là học sinh ở cái tuổi ngựa non háu đá thích nói để trâm trọc người khác mà (dù là người chúng ta yêu quý hay ghét cũng vậy thôi). Nhưng thử hỏi đã bao giờ V cảnh cáo các bạn lớp khác về tội chat chit ghê gớm như với lớp F2 chưa??? Thực ra thì lí do cũng dể hiểu: mục tiêu để các bài khác công kích thường không phải là Việt mà các bạn lớp khác cũng khéo ăn khéo nói và lịch sự hơn. Còn các bạn lớp F2 thì suốt ngày lấy 2 bạn Việt với Phượng (F2 chơi sang thật, toàn trọc phá các MOD..hihih) nên chắc các bạn cũng bực mình lắm rồi.... nhưng trong lần này, hãy đặt địa vì mình như những người bt khác... khi người ta bị trọc ngoáy thì cũng chỉ cãi lại thôi chứ không có uy quyền của MOD để đuổi người khác...
Diễn đàn này được mở ra là một điều vô cùng hay ho cho học sinh trường AMS. Chúng ta nên làm cho nó phong phú hơn những cúng làm cho nó gần gũi và dễ tham gia hơn! chư đừng đòi hỏi bài nào cũng phải lí luận hay tâm sự dạt dào. Các thành viên F2 tham gia cũng nên quay về "xóm liều" của chúng mình để "tối lửa tắt đèn còn có nhau đi".... Những gì chúng ta viết chỉ có những ai hiểu được mới thấy hay thôi (các bạn F2 kô hiểu nguồn gốc bài viết từ trước ==> thấy nó là nhảm nhí, Việt thì không hiểu hết đặc điểm và cách đùa của F2 ==> cảm thấy bực mình) nên tốt nhất là nói trong khuôn khổ của lớp mỗi người đi....

thích thì chơi đến cùng luôn
f2 chả sai xem thằng nào chày bửa hơn
viết thế thì ssao ko thích thì xóa đi nói nhiều
chăc có lẽ ai cũng ngoan đấy thằng VA nó mới vào thì làm sao nó biết cấm chửi bậy
ai chả biết f1 ngoan nhưng ít ra cũng fai noi cho nó 1 câu trước khi tống cổ nó đi như thế
mà xin lỗi đi nhé
cả cái room nay chả có gì laf bổ ích cả toanf là thứ vô bổ theo đúng như lời
bạn đỗ việt nói
hóa ra lớp f2 hay nói cho đúng là các bạn f2 ăn nói lung tung hả? rồi post lên topic n bài vớ vẩn chứ gì nói lại đi nhé có nói gì sai mà lung tung mà nếu bàn luận mà fai nói tử tế thì bố thằng nào muốn nói
khó chịu rồi bạn ah bạn hơi bị tinh vi đấy
bạn bảo bọn này viết lung tung thì bạn cũng lock lung tung lại còn lắm trò
mà xin bạn ánh ỉn nhé trọng tài như bạn thì f2 ăn cám ah hô về học lại đi cưng ( ai bảo mày thiên vị thằng tình xưa nghĩa cũ của mày bên trưng vương)

Đây không phải cái nhìn cua riêng tớ! Hãy thử hỏi tất cả mọi người xem, những người ở box khác và cả thành viên box này nghĩ sao về những gì mấy bạn F2 đã viết ? Riêng tớ, tớ cảm thấy bực mình trước những bài viết như thế, ừ, có thể do tớ nhận xét chủ quan!
Thế còn chị Giao admin và Bùi Tùng trong ban phát triển HAO, tại sao họ cũng kêu ? nếu họ thấy thực sự những bài viết của các bạn F2 chẳng có vấn đề gì, những bài viết thực sự hay và đóng góp cho HAO, thì tại sao họ phải thông báo cho tớ để tớ quan tâm, chú ý hơn?
Xem lại mình đi trước khi nói nhé!

thôi tao thấy bạn Việt làm đúng rồi, bạn í cũng nhắc nhở trước rồi còn gì (trừ vụ thằng V.Anh)! Tao ko nói bọn mày viết sai sự thật nhưng mà dù gì cũng phải lịch sự chút, giữ thể diện cho lớp mình với chứ! Ai cũng như chúng mày thì loạn à? Ko phải tao bênh bạn Việt đâu nhưng mà đúng là đọc những dòng chửi bậy chọc ngoáy linh tinh thế thì cũng ko thể chấp nhận được ( đứng trên phương diện 1 người làm mod nói riêng và người đọc nói chung). Các bạn lớp khác cũng chat chit, cũng nói xấu mọi người nhưng mà người ta ko tự khoe mình đang nói xấu, người ta giấu đi, còn bọn mày thì toàn bầy ra trước mạt mọi người. Tao thấy nhưng gì con Hiền viết đều đúng cả nhưng cách dùng từ của mày chưa thật lịch sự thôi! Đề nghị cả 2 phía cùng thay đổi: bạn Việt cho các bạn í cơ hội sửa chữa đã, cảnh cáo trên 4rum đã rồi hãy lock hoặc del bài, ok? Còn về phía lớp F2 sẽ cố gắng thu gọn diện tích bài viết về khu vực F2 thôi, ko lấn sân của mọi người nữa, viết bài ko chửi bậy là ok chứ gì?

ko biết lịch sự thông cảm nhé tính bọn tao chày thế đấy
ko đóng góp thì bye lắm chuyện khỏi nói nhiều

Ừa, cảm ơn nhiều nhé! Hừm... tui đâu thừa thời gian mà ngồi xóa các bài vớ vẩn đi, thì phải nhắc để hạn chế chớ! [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên