....::::Đồ thị HOT BOYs VC::::....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái ảnh thấy mỗi bạn Đlink đẹp trai
lập fanclub đi!!!!!!!

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Cái này là xếp theo tiêu chí gì thế em :-?
Anh em đâu, phản chưởng đeeeeeeeeeeee :biggrin: lập đồ thị mới đeeeeeeeeeeeeeeee :biggrin:
ý gì thế anh hai???? :-/ b-) /:)

Hơ hơ, sao sếp Hòa của em lại thảm thế :(, đánh giá này của các em nào thế, em Thư em Vy? Tội sếp Hòa quá, cả sếp Vũ nữa. Muh nhìn đồ thị thì thấy là vị trí xếp hạng tỉ lệ thuận với tuổi tác :)), các em ngày nay khoái các anh trẻ khỏe hơn huh :))

cứ như em thư thì anh dũng hiện xếp thứ 100
thư ơi gừng càng già càng cay
trai càng lớn càng lắm kỹ thuật :))

em ơi lập fan club hay đấy để anh đến CT kotex xin tài trợ độc quyền

Thì em nói là các em ý xếp theo tiêu chí đó, chứ có phải em đâu :>, em mà xếp, đương nhiên là dựa theo tiêu chí kĩ thuật rồi :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hừm, ko phải phát minh của em, nhg mờ khổ chủ thì nhất định ko dám post, vì vậy nó có động chạm đến ai cũng đừng tìm em mà đánh :(( em chạy đấy b-) :D
Đây là các boys đã đi họp VC hôm 26/1 vừa rồi, và đánh giá của chị em :D
1. Anh Hiếu Minh
2. Anh Cộng
3. Em Đăng Linh
4. Bạn Biên
5. Anh Phong bit
6. Anh Quân Caro
7. Anh Tú béo
8. Anh Quách
9. Anh Vũ
10. Anh Toàn
11. Anh Mạnh + Anh Hòa (ko bít xem ai hơn)

:)>-

Thư kí đâu ra bảo vệ anh mau để anh đi cạo râu cắt tóc...................................................................cái đứa phát ngôn linh tinh này

Thì đã bảo là của chị em rùi mà..tức là ý kiến chung,không có ý gì đâu chỉ là nhận xét khách xờ quan..tổn thương ai chị em không chịu trách nhiệm...mà chị thư ui đứa đầu tiên nghĩ ra cái trò này không phải là em cũng chẳng phải con thư đâu..."khổ chủ" là người khác cơ..nhưng ngại lắm không nói ra đâu

Ai là khổ chủ thế Vy:)) :)) cái này hay đấy ,nhưng hình như xếp theo tiêu cí ai dc hâm mộ nhất VC ,và xếp theo thứ tự từ dưới lên trên ,boss Hòa nhỉ?:D

Oầy thế ai là chủ nhân của cấi đồ thị này chuẩn bị đi là vừa:D< may k fai mình>

Humm, ai mà khai ra tên của người đã lập đồ thị này thì sắp tới khi mờ VC được trao giải box hay nhất anh sẽ chia cho nhiều hơn :biggrin:. Nhanh tay type đi nào các em :smoking:

Ui, dù anh có thưởng mấy em cũng ko dám nói....
Nhg mờ :D đừng đổ lên đầu em thế :(( Em chạy đây..... :((

Nếu em Thư chạy thì cứ nhè 3 thằng đứng đầu ấy:biggrin::))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên