Đố các bạn Anh 3 cái nhẩy :)

Phạm Quang Linh
(pqlinh)

Điều hành viên
"Lỗ đen bí ẩn" ở đâu ra :D hic chưa đủ 30 chữ :(

Đính kèm

19 KB · Xem: 61
pqlinh đã viết:
"Lỗ đen bí ẩn" ở đâu ra :D hic chưa đủ 30 chữ :(
hmm. nghĩ mãi vẫn chưa tìm ra câu trả lời, hic, chắc tại ngày xưa em có 2.7 toán bác Tập già...

Cái này gọi là triangular illusion. Góc của tam giác màu xanh thẫm # góc tam giác đỏ, nhưng chúng lại đổi vai trò cho nhau ở 2 hình, điều đó tạo ra sự khác biệt khi tính tổng diện tích (ko bàn tới 2 hình xanh nhạt và vàng, chúng ko tạo ra ảo giác).
Cảm ơn bác Đỗ cái mystical ball nhé. Rất vui.

hoan hô bác Lâm :) Bác giải thích rất đơn giản và dễ hiểu, em xin bái phục :)

Bác quá lời ạ! Mà sao các bác T2 vắng vẻ trên này thế nhỉ?

Ở trong này toàn những người vừa tài lại vừa giỏi =D> =D> =D> Chắc em xin rút lui thôi ạ ;;)

eo ơi, em phải công nhận bác Lâm hơi bị giỏi của nó đấy, bác Linh còn cái gì đố nữa bác đem ra đố với bác Lâm nhà chúng em đi, hihii :beerchug:

Ôi hóa ra bây giờ em mới biết bác Lâm tài .. hí hí .. học chung với bác ý cả chục năm mà em lại cứ đinh ninh là ... B-)
Cho 1 tràng pháo tay hoan hô bác Lâm ... 9,5 .... à mà ko, phải là 10 xuất sắc quá ... :beerchug:
To bác Lâm : em sẽ đổi ngay con nick name của bác trong phonebook của em .. cho phải phép ...

Các bác đọc cái 'Are you are professional ?' chưa nhỉ ? Em có post trên này lâu lắm rồi thì phải.

Hơ hơ, con Ánh đòi "Chín Phẩy Năm" anh Lâm Thao kìa, tởm quá, cút ra chỗ nào kin kín ấy mà Chín Phẩy Năm với cả Nắm Phẩy Chin.

May mà anh Hưng cảnh tỉnh. Con vợ anh vẫn nguyên sơ những nét văn hóa đồ đá.
To bác Linh: Bác có gì thú vị cứ post hết lên đây.

ơ, thế bây giờ em mới biết bác Lâm Thao nhà ta có tài thế đấy ạ. hê hê. Mà sao có gà T2 cứ sang sân A3 đá banh thế nhỉ. Trứoc tiên phải có chầu ruợu ra mắt bà con cho phải phép cái đã chứ.

Thế em Thư, một tài năng bẩm sinh về rượu, nhân tiện sân nhà, thì chủ phải đón khách, không mang rượu ra hầu khách lại còn la lối om sòm gì nữa ..

hợ hợ đây là box 94-97 cơ mà bác Thư :p
bác Huy: cảm ơn bác nhưng em không biết uống rượu :)

Phét, mấy năm trước ông với thằng Việt Anh (Bờm) lớp ông chả thách thức tôi uống rượu làm tôi đứt như cục c... lại còn cãi à?

chắc bác nhầm em với bạn Tuấn Linh rồi bác ạ :D

Back
Bên trên