Đố bẩn

cũng ko nhanh lắm:|
bây h có 1 số nam thanh niên bấm khuyên tai khuyên mắt mũi mồm... nhưng nhìn chung thì vẫn chỉ là số ít thôi

Có ai có câu nào nữa đố đê nào :D
Tớ đang hứng **** :))

wth đi qua chơi toàn lớp minh post dục vọng với chả thú nhún cái j` thế =))

Cái gì lúc đứng thì nằm, lúc nằm thì đứng :-?

Uh đúng là bộ phận con ng` rồi
Nhg mà có bao nhiêu bộ phận kì diệu sao lại nghĩ ra cái mông nhỉ 8-}
Chưa đúng đâu :p

cái đấy thì k always đúng đc chứ ạ :)) làm sao mà liên tọi đc @-)

đúng rồi :D
câu này siêu chuối: hai máy bay bay từ A và B cách nhau 1000km. máy bay A bay với v=300km/h, máy bay B có v=400km/h. hỏi khi 2 máy bay gặp nhau máy bay nào ở gần A hơn? (đừng ai kêu "dễ quá thế mà cũng đố" nhá =(( đố cho vui thôi)

----------

à còn nữa: một gia đình nọ có 2 ng` con giống nhau y hệt. họ sinh cùng ngày, cùng giờ, cùng tháng cùng năm, nhưng lại ko phải anh em sinh đôi, hỏi tại sao? (câu này 2 đáp án \:d/)

Chỉnh sửa lần cuối:
câu đố kiểu j` thế em +__________+
máy bay A máy bay B 8-}
gần A hơn 8-}

câu này siêu chuối: hai máy bay bay từ A và B cách nhau 1000km. máy bay A bay với v=300km/h, máy bay B có v=400km/h. hỏi khi 2 máy bay gặp nhau máy bay nào ở gần A hơn? (đừng ai kêu "dễ quá thế mà cũng đố" nhá đố cho vui thôi)
Có ẩn ý ji` cao siêu ở câu này ko đấy 8-}
Gần như nhau thôi :|

à còn nữa: một gia đình nọ có 2 ng` con giống nhau y hệt. họ sinh cùng ngày, cùng giờ, cùng tháng cùng năm, nhưng lại ko phải anh em sinh đôi, hỏi tại sao? (câu này đáp án )
2 người con của 2 cặp bố mẹ là anh em, chị em song sinh à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
rất đáng tiếc là câu máy bay ko có ẩn ý gì đâu ạ =; tại tạm thời em ko nhớ ra câu gì hay hơn nên đành poz cái câu dở hơi í :-s

còn câu dưới sai rồi ạ \:d/

cùng ngày cùng h` cùng tháng cùng năm nhg k cùng bố mẹ :D

hai ng` này sống trong 1 GĐ nên chắc chắn là cùng bố mẹ ạ. ngoài ra nếu ko cùng bố mẹ thì kể cả bố mẹ họ là anh em, chị em sinh đôi thì họ vẫn biến dị mỗi ng` 1 kiểu nên ko giống nhau đc :D

Back
Bên trên