@ Địa_0407_hoang mang was

Chưa tìm được ai hơn cô Nga . HEHHE . EM Loan nào đó có cô Hạnh chủ nhiệm chắc nghiêm nhỉ . Như lớp chị... tung hoành.HIHII. Không biết bao h dân số ĐỊa mời lên được. Bọn kia ngốc quá ! Không chịu học ĐỊa !
Sang đây mới thấy mấy kiến thức cô Nga xinh đẹp dạy thật bổ ích!Bọn Anh ngu lắm .hhihii . Địa lý chẳng biết gì. Châu hay Tùng mà sang đây thì làm trùm.Anh Hưng sang thì chưa chắc . Tình hình giáo viên ntn đồng chí Hưng thông báo xem nào :d

cô Hạnh Cn em thấy hiền mà, cô ý chỉ có tiết lên lớp em đúng hôm thứ 2 , còn lại thì ko có j` cả:d , hồi hè em cũng học cô Nga, yêu cô quá cơ ^^ :D
các anh chị 12 đại ui : học có khó ko ạ? em hơi sợ -____-

Hung khong thay bon lop minh dua nao cung hoc a,den lop thay ai cung cham chi lam bai ke ca gio ra choi.Ma tat nhien la thi khoi c thi tha ho ma viet lach roi.

Lop minh cham chi the' !Lam` minh` cung cham chi theo . Hoc hanh` rat' dang` hoang` .HEHEHEH

Lop minh cham chi the' !Lam` minh` cung cham chi theo . Hoc hanh` rat' dang` hoang` .HEHEHEH

Chưa chú nào thông báo về vụ Trung thu nhỉ?! Liên hoan tại nhà bạn Hưng, một địa điểm vô cùng nguy hiểm, mất điện liên tục, Hiều bị giật điện cháy đen xì cả chân :))
Còn Nga đen thì làm cả lớp được một phen hết hồn, vục cả mặt vào "chè" <=chắc chắn không ngon bằng chè mẹ Hưng làm, mà mùi lém :D
Cả lớp đã quyết định lấy ngày 04/10 hàng năm là ngày nói thật. Mong là năm sau ngày nói thật sẽ có cả hai bạn Chi. Hehehe

Con Nga đen hôm đấy như con dở hơi ý vừa khóc vừa cười ==> pó tay con hâm :))

Oài :eek: tin "lành" đồn xa ghê [-( Chết chết thế này thì không đc oài :-? Hôm đấy là do tại nhà thằng Hưng bụi quá nên dính ít thôi [-x hớ hớ ==> Pó tay vì cái vụ giữ bí mật của các bạn lớp Địa 8-|. Đính chính luôn với cả lớp bài phát biểu của Duy hôm đấy trong tình trạng hơi phê nên ... :)>- ==> Cho Duy rút lại hớ hớ :-B Xin cám ơn :roflmao: :roflmao:

----------

Trần Phương Chi đã viết:
Nghe nói bạn DUy thì khóc thật đúng không?"
HEHEH
Quên mất thông tin này ở đâu ra đấy b-)

cho em hỏi câu này với :) Lớp anh chị năm nay có định thi giải quốc gia nhiều ko? Nếu như giải quốc gia không được tuyển thẳng thì có ai muốn thi nữa không? Em nghe tin này (mặc dù chưa được quyết định chắc chắn) thấy sụt giảm ý chí nhiều quá :|

Neu vao duoc thi van thi chu em !1 lan thi la 1 lan thu suc ma!
Nam truoc mac du chi khong duoc vao vong Qg chu dung noi la duoc giai,ton may xo nuoc mat nhung nghi lai chi thay minh khong co gi phai hoi tiec :vi minh da co gang het suc ma.Nam nay cung the,se co gang het minh.
HAy lam nhung gi minh muon,hay lam theo nhung dieu ma trai tim mach bao...
"Xuan duong toi nghia la xuan duong qua
Xuan con non nghia la xuan se gia,
Ma xuan het nghia la toi cung mat
Long xuan rong nhung luong troi cu chat
Khong cho dai thoi tre cua nhan gian..."
HAy lam that tot nhung viecminh thich ma khong can nghi den ket qua...Roi mot ngay kia ta se thay hanh phuc vi nhung gi ta da lam

----------

Ma sao ban Duy lai the.Bai phat bieu hom truoc rat cam dongma,do la nhung loi noi that .Ma da la nhung cam xuc thi khong can phai che giau do ...Ca lop chung minh la 1 ma!YEU LOP DIA

bạn châu nhớ sai thơ rồi đấy, cảnh cáo lần 1
dù sao mong bạn sớm revive đến lớp

Thằng Duy nói xấu tao ít thôi nhá! Tao là hơi bj bất bình đấy!!!
Mà bạn Châu nói linh tinh j thế? Ai thik thi QG ở đây? Ít nhất là có 1 con anti thi QG ở đây nhá!!!:)) Thế mà mình lại là 1 trong những nhân đi học đội tuyển chăm chỉ nhất. Thảo nào thời tiết HN biến đổi không binh thường...Hahaha:)):))

cuộc đời là một chuỗi phô dâm
Lá vàng rơi trên giấy
Ngoài trời rơi tự do :D

Lớp mình đau hết rồi ? Lên ít thế ! Thấy bảo năm nay lớp còn vui hơn năm ngoái. Dã man thật . Rồi là sắp đi thăm quan ah . HEHEH
LAn này lại nhảy tãi đi đau đây . HAHAH

sự thật đau đớn là ko có gì vui đâu
ra đi lúc lớp 11 là đúng đó
ở lại chỉ thêm tội tình(mario :(()
lớp đang rất chán và nản,báo cáo với chi là ................

Back
Bên trên