@ Địa_0407_hoang mang was

chết thế chóa nào được bà ấy chỉ dọa thôi
đã nghỉ thì ko sợ :)>-
đã sợ thì ko nghỉ :)>-
:)):)):)):)):))

hôm uống chia tay bạn chi cứ gọi là say
say quá là say

cảnh cáo thằng duy béo ko dùng nick tao nữa
tháng 8 này sinh nhật bạn nguyễn quốc hưng đấy
anh em tính tổ chức thế nào đi

à! thông báo luôn là trong tháng 8 có tổ chức đi cát bà 2 ngày anh em nhé
ai có nhu cầu bất cứ là trong hay ngoài lớp cứ có thiện chí với lớp 12 địa đăng kí nhanh và chắc chắn để tao tổ chức anh em thác loạn bữa nữa nhé

chân thành cám ơn mọi người

yêu cầu tất cả anh em vào lại photobucket để xem lại những ngày tháng vui vẻ chúng ta đã có để cố gắng phấn đấu xin phép các cụ thậm chí là kị để được đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao hôm con Chi làm liên hoan chia tay không có đứa nào gọi tao hả X(
Từ sau có hội họp je là không được quên tao đâu đấy nhá!!!Nói thế thôi chứ chắc tao cũng không được đi Cát Bà với chúng mày rồi:(:)((Nhớ chụp nhiều ảnh vào cho tao xem ké với nhá
À mà đường link ảnh của bạn Hưng có vấn đề, không vào xem được:(

Chỉnh sửa lần cuối:
tao sợ thằng lâm không đi thì tao cũng không có động cơ gì để đi. tao có dùng nick của thằng hưng nữa đâu mà kêu?

duy : sao tao ko đi thì mày ko có động cơ để đi ?? chả lẽ mày định làm gì tao ở cát bà à ???
nga đen : trong đống ảnh tao post thì ko thấy mặt mày
hưng : bà cụ tao ko đồng ý nên tao cũng chẳng muốn xin xỏ j` nữa.

hãm hiếp và cưỡng dâm. tất cả các bạn lớp địa luôn. duy tuyên chiến. ehehehehe. mấy tháng hè ở nhà nhớ quá. ninh dạo này đang ở quảng ninh, chưa biết bao giờ về....

Kha` kha` !
Ke hoach di Cat Ba chac' ko duoc roi` ! Tao dang hen thu' 2 di Bat Trang nay.
Nhieu` nhieu` dua' di duoc.

đi bát tràng à? tao với!!! bao tiền? bao giờ? bao lâu? bao...?

http://nxbkimdong.com.vn/default.asp?page=newsview&id=3238&cid=14&feature=1

Mọi người ơi vào đây vote cho shin là rất hay nhé ;) Nhà xuất bản K Đ đang ngừng phát hành để lấy ý kiến bạn đọc, cám ơn mọi người vào vote ủng hộ SHin :x ( chức năng vote ko hạn chế số lần, các bạn có thể vote nhìu lần cũng đc :* :* )

Ai mà rảnh thì mở một lúc 4,5 trang vote cho nhièu đỡ phải chờ :x :x cám ơn nhiều lắm

em hoa này vô duyên. anh em đi 1 phát đi rồi còn vào năm học, nhậu nhẹt đánh chén, động lắc, phô dâm nào.

Nghe nói lớp mình hôm đi tập trung có 6 người sao nhỉ?
Bí thư đi rồi là lớp chểnh mảng ngay sao? Lại còn topic này nữa sao xuóng trang 2 thế này . HUHU
Moi người ở nhà cố gắng làm lớp địa vui như năm ngoái nhé !
Chưa thấy lớp nào hay = lớp mình

gg phương chi
vụ ảnh thế nào đấy ??? mấy hôm gặp trên net mà thị toàn off

vào topic lớp Địa nhìn hoài cũng chỉ thấy Đào Duy,thanh Lâm với Quốc Hưng+1 số người khác.Sao ít vậy ?Năm ngoái lớp Địa học buổi chiều nên mình chẳng quen ai(trừ thằng Duy đào Ngô dâm tặc).Năm nay học cùng buổi sáng mong rằng quen thêm nhiều bạn lớp địa

Wow ,lop minh cung co topic roi co day...Nhung sao van chi co may ban thoi a.Lop minh oi len nhieu len chu,Chau con len dayne.
Buon that day,bay gio khong duoc hoc thay Thai nua roi.Thay giang that hay va thay con rat tuyet voi.Ba con lop minh thay co van moi the nao???

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người học thế nào rồi? Cô Nga còn nghỉ ốm khong? Lớp có nhiều người bùng ko? HEHHEHE . Ai lên làm bí thư năm nay ? Hiếu hay hưng hay Châu?
Nhớ các bạn điên người ! Bọn bên này ăn nhầm sinh tố bơ hay sao suốt ngày bơ con châu Á này . Hic. Ghét bon Anh, yeu các bạn lớp Địa cơ !!!!Lớp mình quá là vui ! LÀm sang bên này thất vọng quá ! Tiện thể cám ơn các bạn đã ko quản đường xa đi tiễn tớ as well as đến hôm chia tay . Yêu các bạn nhiều nhiều !!!

các anh chị 12 địa ơi, đàn em các anh chị đây , hihi, có j` thỉnh thoảng mong các anh chị chỉ bảo cho nhá, mà em thấy hình như dân địa có vẻ ít onl trên này để post bài nhỉ, lớp em và lớp 11 địa cũng thế, chán quá ^^

Lop 12 ban lam em a,suot ngay bu dau vao hoc thoi.Nhat la thi khoi c thi tha ho ma viet lach.Ma co nao chu nhiem lop em the?

----------

Con Ngoc nhac may suot Chi a.Thinh thoang no lai bao :"May co biet tet toc khong>Tao nho con Chi qua,no di roi khong ai tet toc cho tao".Co giu suc khoe nhe,an nhieu vao dung so tang can.

lớp em cô Hạnh dạy sử chủ nhiệm, nhưng hình như sắp tới là cô Thiên Nga hay sao ý, cô Hạnh chỉ là chủ nhiệm hộ thôi, mà nói chung em cũng ko rõ lắm

cô thiên nga là số một đó
giáo viên tốt
hehehehehe
làm gì mà bận bù đầu hả châu ^^ bt thôi mà

mà năm nay chưa có bí thư nhỉ! ko sao lớp mình có hay ko vẫn thế :))

thầy thái ko dạy là tổn thất quá lớn
năm nay lớp mình thay giáo viên khá nhiều
có nhiều giáo viên hay,và tất nhiên là có điều ngược lại

Back
Bên trên