Đến lượt em Hồng Nhung nào

Lê Việt Hùng
(Hacmieu)

Mừng sinh em tròn đôi mươi nhé ! :x
Bên trời Tây giờ này chắc bận lắm nhỉ, cố gắng chú ý trong ăn uống và luyện tập thể thao nhiều vào cho con nó khoẻ. :beerchug: :dazzler: :drummer:

Bất công quá. Ai mà check Profile của mình trong khoảng 1 tháng gần đây, hoặc là trong khoảng 20 bài post gần đây, thì đúng là toàn những bài liên quan đến SN :((. Sao mà lắm SN thế không biết. Đúng là ngày lành tháng tốt nên trẻ con nó thi nhau ra :D :D :D :p

Hì, nói lắm quá, chúc mừng sinh nhật bạn Nhung nhé ;)

:x

Chúc mừng sinh nhật em Nhung nhé. Chúc em tuổi mới hạnh phúc, thành công, luôn trẻ trung và vui tươi. ;)

Dạo này cứ sinh nhật thì Nhung lại không ở nhà nhỉ, mà lại toàn nhằm đúng lúc trời Hà nội đẹp như thế này không có nhà để anh sang tặng quà (nhà em Nhung là hơi bị gần nhà anh Tuấn đấy nhá, cách cái dậu mùng tơi)...

Bước sang tuổi 20, nhớn rồi đấy. Ngày xưa con gái thế này là các cụ bắt phải đi lấy chồng, giờ thì con gái thích đi học hơn lấy chồng nhiều, để còn về xây dựng.. nhiều thứ cho quê hương đất nước... :)

Chúc em tuổi mới luôn thành công và hạnh phúc... (+ chúc giống anh Lê Việt Hùng nữa cho nó đúng kiểu :x )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bao giờ anh Tuấn mới trèo lên máy bay, bay qua cái dậu mồng tơi thế :D

Chúc mừng sinh nhật em Nhung!

E rằng còn Đàm Linh Jihad thì anh Tuấn hơi bị khó đấy

Cảm ơn các anh các chị các bạn ạ. Sinh nhật 20 mất rồi, vui buồn lẫn lộn :p :p :p
Khoe với mọi người hoa sinh nhật nhỉ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên