Đấy mới là nữ hào kiệt của VC

:)) Chả dễ chịu đâu :)) Tốn bữa tối luôn đấy :))

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Từng trải thế chứ ai lại non nớt như chú Đăng Linh. Mà không sao, lên cấp 3 là sẽ dễ chịu ngay :))
Hầy hầy, nói người phải ngẫm đến ta, năm nay đằng này học lớp 9, sinh năm 1990, còn đằng ấy học lớp 10, nhưng ngày sinh nhật vẫn là ngày 13-4-1990. Nếu mình mà non nớt thì chắc đằng ấy cũng non nớt luôn vậy đó. :>

Vớ vẩn, vấn đề là môi trường xung quanh chứ không phải tuổi tác :))

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Vớ vẩn, vấn đề là môi trường xung quanh chứ không phải tuổi tác :))
A,rỏi nhỉ.Nó còn bao là do môi trường mà khôn trước tuổi kìa

ấy ấy...em thấy chí ní phết...cứ tự nhìn vô bản thân mình thì thấy thế nào gọi là
15 năm sống trong môi trường độc hại ...khà khà....ở nhà cũng thía mà ở trường thì
ko kém phần ..cứ phải gọi là bó tay..nhờ thế mà mình mới được như ngày hum nai

Thì môi trường chứ sao, cứ vào VC một thời gian là trình tăng vãi đạn ngay í mà
Còn lớp 10A1 của em thì bệnh hoạn lắm --> bị nhiễm :))

hix, em tưởng con gái lớp 10A1 bị bạn Híu đầu độc chớ :eek:!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hix, em tưởng con gái lớp 10A1 bị bạn Híu đầu độc chớ :eek:!
Ậy,lúc đầu vào lớp thì Hiếu cũng ngoan lắm,nhưng sau 1 thời gian tiếp xúc+đc dìu dắt thì phát tiết kô ngừng,đến bi h thì kô cản nổi rồi:))

:| ... anh QTD sao không vào tập đoàn nhỉ .. :) .. b-) ... :smoking:

Trần Bích Thủy đã viết:
:| ... anh QTD sao không vào tập đoàn nhỉ .. :) .. b-) ... :smoking:
Vào là làm mem of VC ý hả?Đc đc,đồng ý nuôn.He he,làm thế nào để vào hả em?

.. :D .. dễ lắm anh ạ .. :D:D .. VC đang có chính sách cải tổ lại tập đoàn .. :smoking: ... bây h anh cứ vào trong tiền sảnh tập đoàn ( topic " giao lưu .. " ) --> chọn lấy chức nào thích hợp .. :smoking: ... ( bây h đang cải tổ nhân sự nên ai vào trước được chọn trước ... :> . :p .. , CT , PCT 1-2 giữ nguyên ... ban lãnh đạo tạm nghỉ đến 1/2/05 :> :p .. sau 1/2 .. sẽ duyệt chức cho mọi người và triển khai nhiều kế hoạch cho VC .. :D:D .. :p .. :> ..)
,... anh vào trong topic đấy tham khảo danh sách tập đoàn ( trang gần gần đây .. :D:D .. tự tìm .. :D:D :p ) :smoking: ... nếu tâm huyết thì làm BQL ( chức này có nhiều việc để làm đấy .. b-) .. :smoking: ) .. còn nếu thích thì làm trưởng bảo kê tập đoàn anh ạ .. :)).. :D:D: .. )

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :D .. dễ lắm anh ạ .. :D:D .. VC đang có chính sách cải tổ lại tập đoàn .. :smoking: ... bây h anh cứ vào trong tiền sảnh tập đoàn ( topic " giao lưu .. " ) --> chọn lấy chức nào thích hợp .. :smoking: ... ( bây h đang cải tổ nhân sự nên ai vào trước được chọn trước ... :> . :p .. , CT , PCT 1-2 giữ nguyên ... ban lãnh đạo tạm nghỉ đến 1/2/05 :> :p .. sau 1/2 .. sẽ duyệt chức cho mọi người và triển khai nhiều kế hoạch cho VC .. :D:D .. :p .. :> ..)
,... anh vào trong topic đấy tham khảo danh sách tập đoàn ( trang gần gần đây .. :D:D .. tự tìm .. :D:D :p ) :smoking: ... nếu tâm huyết thì làm BQL ( chức này có nhiều việc để làm đấy .. b-) .. :smoking: ) .. còn nếu thích thì làm trưởng bảo kê tập đoàn anh ạ .. :)).. :D:D: .. )
Chời ơi,chiện cười bậy bạ còn dễ hỉu hơn mấy cái em vừa nói:(
Em post hoặc gửi đường dẫn cho anh,chứ anh bít đường nào mà lần

Chị Hương,em Thư và nhóc Hà,đang ngồi trên bãi biển,bỗng thấy một người đàn ông trần như nhộng nhưng mặt lại quấn khăn kín mít đi qua.Khi người đàn ông đi khỏi,nhóc Hà lên tiếng đầu tiên:
-Ồ,đó kô phải là chồng em.
Em Thư liền...hưởng ứng:
-Đúng thật,đó kô phải là chồng Hà.
-Nói chung,đấy kô phải là đàn ông vùng này!-Chị Hương chốt hạ

/:) Oánh giá thấp chị em thế, "vùng" thì nói làm gì, muỗi thôi [-x đúng là đàn ông ko bao giờ hiểu hết phụ nữ ;;)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
/:) Oánh giá thấp chị em thế, "vùng" thì nói làm gì, muỗi thôi [-x đúng là đàn ông ko bao giờ hiểu hết phụ nữ ;;)
Hẹ hẹ,bé Hà jan vật con lật đật.
Nó xỏ xiên chị Hương kìa AKAKAKAKAKA

Em có xỏ chị HƯơng đâu uây uây vu khống vãi ạ Ý em là anh Dũng ai lại underestimate chị em VC như thế thui mà :(

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Em có xỏ chị HƯơng đâu uây uây vu khống vãi ạ Ý em là anh Dũng ai lại underestimate chị em VC như thế thui mà :(
Ui dời,chỉ là cái tên thôi mà,em đc làm nhân vật chính lại chả sướng vãi 1 số thứ còn gì:))

Cái tên nó còn liên quan đến vấn đề danh dự đấy anh ạ [-x không xem thường được, đọc bài này xong ng khác lại oánh giá nhầm em thì hỏng :(

Back
Bên trên