Đại học Dresden-Đức

bi-a không hả Vinh trọc :D? Thích nhỉ, dạo này lắm iem sang Leipzig, Dresden quá.

Vinh

Tao Toan lop Toán day ma ,nho ko,lau lam ko xuong Leipzig choi,o duoi nay co may ong nha van hoa Leipig xuong day hoc ,co ke may chuyen ve may nghe cung hay hay ;).Thang Linh voi Long the nao roi,ve het Dres ah ?

um, um, anh Vinh dang du do chi Linh day a.
To anh Toan: anh noi tieng Viet gioi hon hay tieng Duc gioi hon. Danh tu rieng viet sai het roi kia. Leipzig chu khong phai Leipig, Vinh chu khong phai Linh.

Chỉnh sửa lần cuối:
A uh moi sang nen chua thuoc ten cac thanh pho cho lam :) ,con Linh thi viet dung roi vi anh dang hoi thang Vinh ve 1 thang ban ten Linh ma,the nhe, ciao

Oh, sorry anh nhe.:) Nhung ma bai o tren co viet ten tp. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho Sachsen sao dong anh em VN va anh em Ams qua :(( Herbst nay em dc nghi dinh len do choi ma ve tau dat qua :((

Hehe chào các bác nâu nắm em mới nại nhảy vào cái box này nghía mọt tẹo .Không ngờ ở đây dạo đông dzui dữ ta hehe .
Trước hết có lời chào bác Huy Anh bô lão nhất ở đây hehe .Khuyen bác một câu chân thành bác gia rồi sức yếu chơi Bi a không lại em đâu :D vả lại trinh độ trênh lệch vậy em cũng không biết phải chấp bác thế nào cho phải :D bac ra xem can em chấp thế nào ,em nghe thấy hợp lí thì hôm nào bác rỗi xuống đây em xin hầu bác vài ván cho bác tâm phục khẩu phuc hhehe .Mà em bây giờ để tóc dài rồi không trọc như ngày trước nữa đâu ạ.Bác cứ mang điểm xấu của em ra trước cả nhà mà nói thế này thì hại anh em quá :D .
To Toàn :Khoẻ không mày cho tao gửi lời hỏi thăm Quang tèo và Đức bộ đội nhé .Bọn nó kể gì về tao thế :D .
To Đức Anh : Hehe tính tao mày còn lạ gì thích đông vui mà hehe .
To em Van :in Leipzig bist du willkommen :D .Vé tàu đắt thì đi Wochenendticket di em ,không thì đi Mìtahr là rẻ và tiện nhất L-M chỉ tầm 15-20 Eu thoi ma đi được cả những ngày trong tuần nữa tiện lắm .Đợt vừa rời đi Munich anh cũng toàn đi Mìtahr thoi : www.mitfahrgelegenheit.de có gì em vào đây mà tìm hiểu .

Back
Bên trên