Đại diện 04-07, poll nào:D

Người mẫu cho Hội trường??? 04-07 là ai?

• Số lượng người bầu chọn
    115
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh!!!! Minh trang !! bis bis!!!!!!!!! de^~ thuong we!

Đặng Minh Châu đã viết:
Em nói rất đúng, cài poll này đối với BTC chỉ để tham khảo thơi chứ không phải là yếu tố chính để đưa ra quyết định cuối cùng. Còn nếu chờ đến 8/11 thì quá muộn rồi, bởi vì danh sách học sinh đại diện cho các khóa phải được hoàn thành trong 2 tuần, trước khi sang tháng 11 chứ chưa nói gì đến 8 :p
đã đến tháng 11 đâu? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi Ngọc ơi chị ý đã quyết định chọn MT rùi, mày còn cố vớt vát làm j nữa

hây` ya`, hao dạo này như dở hơi í nhỉ, mạng thì hơi tí thì chập chập điên điên, làm ăn thì kô minh bạch :( làm cái gì thì cũng phải nói cho mọi người biết trước để khỏi tức chứ, thế này thì ngay từ đầu chọn luôn cho nó xong đê, lập poll lên làm cái dek gì???

thui bọn mày, ng` khác vào lại nghĩ lớp mình ăn thua cay cú đấy /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu Trang ơi
Có cái gì là công bằng không
chẳng có cái gì!
Tao hồi trước cũng vote cho Khồn hai mấy phiếu đấy, có ai kêu gì đâu ?
Bây h tao muốn vote cho Minh Trang, vì tao thấy nó xứng đáng hơn. Bởi vì đây là đại diện 0407, chứ không phải hot girl.
Thế thôi, đừng thắc mắc hay ý kiến ý cọt gì vì tớ cũng còn hơn chục phiếu. Nếu muốn vote cho Khồn thì cứ việc. Tớ chẳng nói gì.
Mà sao mọi người cứ bới lên làm gì, tên tuổi này nọ. Tớ muốn vote ai thì vote, bản thân cái này vốn đã không công bằng rồi, bao nhiêu đứa xứng đáng thì chẳng thấy tên.
Thế thôi, không còn gì nữa cả

Hưng à, Hưng mún vote cho ai là quyền của Hưng, ko ý kiến j cả..... nhg đây cũng ko phải là đại diện cho 0407 đi thi thố tài năng j, mà là biểu diễn thời trang ở hội trường mà??? thoai hông nói nữa, dù sao chị Châu cũng chọn rùi, mà MT cũng xứng đáng mà......

:)) nếu BTC (hay chị Châu?) đã có ý định đấy ngay twuf đầu thì việc gì còn phải giả vờ dân chủ lên đây trưng cầu dân ý? dẹp đi cho xong chuyện! chị không làm poll thì chắc cũng chẳng có ai nói gì ngoài các Miss Ams 2005 (các Miss 0407 lọt vào vòng 15), vì chọn một người thậm chí còn không qua nổi vòng ngoài cùng thay vì chọn một cô gái đẹp cả về hình thể lẫn trí tuệ, có phải là quá bất công và cảm tính? mà chị phụ trách phần thời trang, chị thích cô nào, thấy cô nào người ngợm ngon lành thì cứ chọn (hơi bị nghi ngờ đại diện 0407 hiện nay về cái vụ này :-?), hơi đâu mà lên đây hỏi này hỏi kia làm gì? ờ, rồi đấy, chúng nó chửi cho! đàn chị mà làm ăn không ra sao cả! thích nhỉ!

đầu tiên thì bảo dealine một đằng, sau đó lại viện cớ "không thể chờ", thế có phải là làm việc thiếu nghiêm túc và không coi 0407 ra cái gì không?

0407 cần một lời giải thích chính thức từ phía BTC cho sự không tôn trọng này! bọn em là đàn em nhưng các anh các chị cư xử như vậy thử hỏi có phải là người lớn không?

He he, vào đây đọc mới biết được 2 khái niệm: "Vận động hành lang" và "dân chủ giả hiệu"

chả hiêut gì cả nhưng mà con Trang cũng xứng đáng đấy chứ

Em chào tất cả các anh các chị khóa 0407 ạh!
Em là mem CE 0508 hum nay bon chen lên đây để vote cho chị Loan! Trùi ui chị ý xinh thế ko bít!!! Em ủng hộ chị Loan!!!
Mà cho em hỏi chị Minh Trang lớp anh 1 trông có cute ko ạh? Để em còn vote luôn thể:D

Minh Trang cũng xinh mà..... nói chung Khồn hay Minh Trang cũng đc..... kẻ 8 lạng ng` nửa cân

Chỉnh sửa lần cuối:
vote cho Nhật Minh đi, ko hề nổi đình nổi đám nhưng học giỏi mà rất hay, trông lại ko vênh.

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
:)) nếu BTC (hay chị Châu?) đã có ý định đấy ngay twuf đầu thì việc gì còn phải giả vờ dân chủ lên đây trưng cầu dân ý? dẹp đi cho xong chuyện! chị không làm poll thì chắc cũng chẳng có ai nói gì ngoài các Miss Ams 2005 (các Miss 0407 lọt vào vòng 15), vì chọn một người thậm chí còn không qua nổi vòng ngoài cùng thay vì chọn một cô gái đẹp cả về hình thể lẫn trí tuệ, có phải là quá bất công và cảm tính? mà chị phụ trách phần thời trang, chị thích cô nào, thấy cô nào người ngợm ngon lành thì cứ chọn (hơi bị nghi ngờ đại diện 0407 hiện nay về cái vụ này :-?), hơi đâu mà lên đây hỏi này hỏi kia làm gì? ờ, rồi đấy, chúng nó chửi cho! đàn chị mà làm ăn không ra sao cả! thích nhỉ!

đầu tiên thì bảo dealine một đằng, sau đó lại viện cớ "không thể chờ", thế có phải là làm việc thiếu nghiêm túc và không coi 0407 ra cái gì không?

0407 cần một lời giải thích chính thức từ phía BTC cho sự không tôn trọng này! bọn em là đàn em nhưng các anh các chị cư xử như vậy thử hỏi có phải là người lớn không?
lâu lắm mới nghe dc điều hợp lí

Tao hồi trước cũng vote cho Khồn hai mấy phiếu đấy, có ai kêu gì đâu ?
tao muốn nói cho mày biết là tao ko cay cú vì khồn kô được!!! cho nó tự cay cú, cái tao tức là cái việc mày làm cơ, đừng lái sang chuyện khác đi mày, trước tao kô nói gì là vì tao kô biết, mày muốn vote cho ai thì lấy acc của mày mà vote, đừng lấy tên của ng khác :( ...

Em chào tất cả các anh các chị khóa 0407 ạh!
Em là mem CE 0508 hum nay bon chen lên đây để vote cho chị Loan! Trùi ui chị ý xinh thế ko bít!!! Em ủng hộ chị Loan!!!
Mà cho em hỏi chị Minh Trang lớp anh 1 trông có cute ko ạh? Để em còn vote luôn thể
chị minh trang cũng xinh lắm em à, chỉ tội em có vote cho chị ấy cũng bằng thừa, vì có người đã chọn trước rồi, các phiếu vote kô quan trọng đâu :(

tao cũng thích nhật minh vì :xinh +người đẹp :D, kô gầy đét như con khồn :)) nhưng mà vote cho khồn xong định vote cho bạn í thì kô bít làm thế nào, mình ngu thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hì, chị châu qua phát biểu lại tự đưa mình vào thế khó xử

mà cái poll đóng lại đc rồi, khi mà mọi thứ đã an bài

mọi người tốn calo type típ làm gì :p

Thứ nhất, chị muốn nói rằng poll này không phải là yếu tố chính quyết định đại diện của 0407, bởi vì ai cũng có thể thấy poll ít khi khách quan, cái gì cũng chỉ là tương đối. Ngay cả 1 cuộc thi lớn như Miss HAO, bình chọn của thành viên nhiều khi rất khác với quyết định của BGK. Chị nhờ THư lập poll chỉ mong biết được 1 phần í kiến của 0407, bời không phải ai học 0407 cũng vào HAO, mà không phải ai vào HAO cũng vào 0407, chưa nói gì đến cái topic này. Mới mở ra, rất ít người vào để vote, mặc dù các topic khác vẫn rôm rả như thường.

Thứ 2, chị muốn khẳng định quyết định cuối cùng này đã có sự suy xét và cân nhắc rất nhiều. Chị quen với rất nhiều người học 0407 và ai chị cũng đều rất quí, những ai chơi nhiều hẳn là biết chị coi HAO như 1 gia đình của chị, và những 0407 mà chị chơi thân chị coi như em trong nhà. Chị biết rất nhiều em 0407 rất hay và thực sự điều đó làm chị rất phân vân khi chọn ra 1 đại diện cho 04070. Hương, Minh Trang, Nhật Minh, Trúc (Loan) là những cái tên chị nghĩ đến đầu tiên khi tìm đại diện cho 0407. Chị không phải muốn tâng bốc này nọ nhưng trong mắt chị, ai cũng xinh, ngoan và học tốt, đều có thể làm đại diện được, nhưng chỉ được chọn 1. Hương đã thi Miss Ams, và có lẽ là người có nhiều kinh nghiệm nhất trong việc biểu diễn, nhưng cô giáo chủ nhiệm ko cho phép tham gia. Nhật Minh chị đã ấn tượng từ khi Minh hết lớp 9, chị cũng chẳng biết chê cái gì, nhưng lại không phải là 1 người rất nổi bật trong 0407, chị không muốn đưa lên 1 học sinh để khi trình diễn, một số người lại không biết là ai . Còn lại Trúc và Trang. Trúc xinh, có thể coi là đẹp, nhưng Trúc gầy quá, ghi ghép đồ thời trang sẽ gây khó khăn. Minh Trang có lẽ là thích hợp nhất : cao nhất, cân đối nhất, học giỏi nhất, và còn có tài. CHị không có í đề tao MT, nhưng đặt ra từng yếu tố để cân nhắc thì MT có lẽ là sự lựa chọn thích hợp nhất. Việc này rất khách quan, bời vì quyết định đưa ra là có cơ sở, trong poll này, trừ đi 7 phiếu thì MT vẫn là người có số phiếu rất cao, tức là nhiều người cũng cho rằng MT xứng đáng. Hơn nữa, so với MT thì chị chơi thân với Trúc hơn rất nhiều. Nếu muốn, chị vẫn có thể chọn Trúc được cơ mà. Quyết định này không hề vướng 1 chút nào riêng tư, tình cảm, quan hệ cá nhân ở đây cả.

Chọn MT, chị cũng rất tiếc cả 3 em còn lại. Và chị đã viết thư đề nghị các sếp mở rộng số lượng người mẫu ở các khóa gần đây để đưa thêm vào. Chị chưa nhận được trả lời, nhưng nếu được, chắc chắn sẽ có thêm 1 học sinh của 0407 tham gia vào phần thời trang.

Thứ 3, deadline của các sếp giao cho chị sau hôm đi họp là 31 tháng 10 phải có danh sách đại diện tất cả các khóa từ 9396 -> 0508, chứ không phải là 8/11, đó là deadline người lập tự đặt. Có nhiều việc phải làm, tham khảo í kiến, chọn, mời, mời không được lại phải chọn người khác, hơn nữa, ngaòi 0407 còn rất nhiều khóa khác, nhất là các khóa trên rất khó tìm và liên lạc --> nếu để đến đúng deadline được giao thì sẽ không kịp. Đó là lí đo vì sao chị đã đưa ra quyết định, hoàn thành sớm phần 0407 để còn hoàn thành nốt những phần khác.

Chị mong tất cả sẽ hiểu được đây ko phải là 1 quyết định cá nhân, độc tài, không tôn trọng í kiến của 0407.

Chào các em.
Minh Châu

@chị châu:e thích ava mới của chị ( hơ, lại câu) hehe

thôi nhá, mấy cái trò này "xtóp" lại nhé, kô cãi nhau nữa nhé ( trong khi tao là đứa lắm điều nhất :)) )
tao "xtóp" thì đứa nào cũng phải "tóp" theo nhá :)) (thật ra vẫn hơi ức ức, đinh nói thêm nhưng mờ thấy mình hơi vô duyên. hic )

Em chưa nhìn thấy chị Trang A1! Làm ơn post ảnh lên kái!
Chị loan quá xinh!

:)| con Phim được :)),chán nhẩy,thía là hội trường này tao với mày o được dự roài
chị Châu Buffalo ơi,thương 2 iem gái ở xa( em với con Trang),làm 1 kí rì đấy đi,chẳng hạn quay video cảnh trường mình,gửi sang đây cho em :)),thanks bà chị xinh đẹp nhìu nhìu :)):)|,bùn ngủ we
Phim ơi tao thèm nem chua rán :((

----------

hô hô,poll sắp đóng vào câu mấy bài chơi :)),sozi cả nhà nhá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên