Đại diện 04-07, poll nào:D

Người mẫu cho Hội trường??? 04-07 là ai?

• Số lượng người bầu chọn
    115
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Khồn nè có vấn đề thật, thui nhắm mắt bầu nó vậy :))

Minh Trang + Nhật Minh - tự hào vì lớp mình có đệ nhất mĩ nhân.
Còn cái gì đẹp hơn mặt Minh Trang với dáng Nhật Minh nữa. Mà cả 2 đã có kinh nghiệm biểu diễn thời trang rồi !!!

vote cho Minh Trang,Nhật Minh,Hương ,Vy Ngân(hơi tham nhưng bỏ ai cũng tiếc).May wá,đc post cho mấy đứa liền,thế là ko thấy mặc cảm tội lỗi với đứa nào

hihi, nó đã ko diễn biến như nhiều ng` nghĩ, đến bi h tớ vẫn chưa biết ai sẽ là Đại diện 04-07 cả:p

Chú Hưng mỡ vote cho Minh Trang hơi nhiều đấy
khanhminh, ngthanhtrung, phvananh, plugos, qingshui, ringo, trinhlam: 7 lần tất cả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bon chen tí.Vote cho Kiều ly + Minh Thu A2 nào.Sao ko có Mai Phương A2 nhỉ?

poll này kô công bằng lắm :( riêng thằng mỡ vote 7 lần cho 1 người, thế thì làm sao mà biết chắc mọi người nghĩ gì??? nếu vote công bằng thì chắc gì kq đã như thế, đề nghị mod xóa những phiếu kô công bằng :(
m,à bạn nhật minh với minh trang có kinh nghiệm từ khi nào thế?

Đóng poll đi bé THư của chị :x Chị chọn xong rồi ;) :* Thank các em nhiều. Bạn Minh Trang sẽ đại diện cho 0407 trong phần thời trang hôm 20 năm Ams ;) Bản thân chị cũng thấy MT rất xứng đáng : người đẹp, gương mặt đẹp, học giỏi, có tài.

vấn đề là MT có đồng ý tham gia ko chứ??? /:) nghe nói bố mẹ bạn ý có vẻ nghiêm khắc mấy vụ này...... 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
đau khổ nhể, tao thấy đáng lẽ ra trước khi lập poll phải hỏi ý kiến các thí sinh đã chứ, mất công lựa lựa chọn chọn cuối cùng dek ai tham gia đượch thì.....chán :(

hay cứ đợi đã, xem bạn Minh Trang thế nào chị Châu :D

nếu trừ đi 7 cái phiếu phạm luật của thằng hưng thì con khồn vẫn đang nhất :D (tức nhể)

phản đối,thằng Mỡ chơi thế chẳng đẹp chút nào [-(
mày đúng là,tính xấu o chừa mỡ ạ [-(
chán chả bùn lói nhìu
[-(

thía cái poll này lập ra để làm chi rựa?
chọn ra đại diện mà vẫn có nhìu ng cho là unfair thì coi như poll lập ra ko có hiệu quả mấy, chỉ có thể coi như đây là 1 cái j đó để tham khảo thoai, ko thể dựa hoàn toàn vào đây để đánh giá đc/:) ( 1 mình ai đó quyết thì lập cái poll này làm chi? ) , ít nhất cũng nên đợi đến khi poll close (như đã thông báo bên trên là 8-11 ) thì mới đảm bảo tính dân chủ + ý nghĩa của cái việc lập poll chớ :) nhỉ :)

Hoàng Như Ngọc đã viết:

thía cái poll này lập ra để làm chi rựa?
chọn ra đại diện mà vẫn có nhìu ng cho là unfair thì coi như poll lập ra ko có hiệu quả mấy, chỉ có thể coi như đây là 1 cái j đó để tham khảo thoai, ko thể dựa hoàn toàn vào đây để đánh giá đc/:) ( 1 mình ai đó quyết thì lập cái poll này làm chi? ) , ít nhất cũng nên đợi đến khi poll close (như đã thông báo bên trên là 8-11 ) thì mới đảm bảo tính dân chủ + ý nghĩa của cái việc lập poll chớ :) nhỉ :)
Em nói rất đúng, cài poll này đối với BTC chỉ để tham khảo thơi chứ không phải là yếu tố chính để đưa ra quyết định cuối cùng. Còn nếu chờ đến 8/11 thì quá muộn rồi, bởi vì danh sách học sinh đại diện cho các khóa phải được hoàn thành trong 2 tuần, trước khi sang tháng 11 chứ chưa nói gì đến 8 :p

Minh Trang đồng í rồi thì chị mới post kết quả lên đây chứ :D ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên