ĐẠI HỘI DU HỌC CỦA AMS

Công ty Quốc Anh là 1 tong các công ty uy tín nhất HN đấy,ngưoi ta mở trung tâm thì cũng phải có kinh nghiệm chư ko đến mức igorant mà phải ngồi hóng chuyện của mình rồi mang về công ty đâu anh Nguyên ạ.Mà cho người ta vào thì mình có mất gì đâu
thế đi dã ngoại ở đâu hả chị Hương.
To nguyễn Dương:hay là cả lớp mình đi nhỉ

Mình đang học ở Pháp được 2 năm rồi , cũng có chút kinh nghiệm muốn tham gia được không?
Theo mình ban tổ chức nên đưa ra một bản đăng kí để xem số lượng ngườì tham gia, gồm những nước nào trường nào để dễ tổ chức hơn

THế thì tốt quá, bọn em đang tìm người đi Pháp về đây, ko hiểu chị về đợt nào nhỉ ?

Chị về ngày 22/06, đến 23/06 là có mặt ở Hànội rồi :D

Mọi người ơi cho em hỏi thế đã có thời gian cụ thể là lúc sáng hay chiều hôm 28/6 chưa ạ ?
Hình như mới chỉ thông báo thế chứ chưa chắc chắn đúng ko ạ ?

Hic,hôm ý em co' đi đại hội, nhưng sao em thấy ko đuợc quy mô cho lắm nhỉ, hình như toàn nội bộ, lại còn bị mắc kẹt vì trồi mưa nữa chứ !
Kể ra giá như mỗi phần giới thiệu các nước các anh chị nói những kinh nghiệm bản thân thì hay hơn, vì những cái các anh chị cho chiếu lên thì bọn em bít hết cả rồi

Hic,hôm ý em co' đi đại hội, nhưng sao em thấy ko đuợc quy mô cho lắm nhỉ, hình như toàn nội bộ, lại còn bị mắc kẹt vì trời mưa nữa chứ !
Kể ra giá như mỗi phần giới thiệu các nước các anh chị nói những kinh nghiệm bản thân thì hay hơn, vì những cái các anh chị cho chiếu lên thì bọn em bít hết cả rồi ;)
A, phần đố vui về nước Mĩ công nhận vui thật, bọn em rất thích

Hì, đây là lần đầu tiên nên còn 1 số thiếu sót. Cám ơn các bạn đã góp ý để lần sau có thể tổ chức tôt hơn :D

Back
Bên trên