Đơn xin lập Box CLB Khiêu vũ

Vào cổ vũ cho em Huy cái nhở =D> :drummer: :guitar:

Nào cùng nín thở chờ quyết định của Trung Ương :)

Phần online thêm 1 ý
+ Các CLB khác cũng được welcome nhiệt liệt post bài tại đây :)

----------

Phần ofline thêm 1 câu là "Tuy nhiên hoạt đông offline của CLB sẽ ko chỉ giới hạn ở HDC:" rồi sau đó đến mấy cái dấu + đầu dòng :D

Đã chỉnh sửa xong! :D:D:D:D

Em cảm ơn chị Nga + chị Vân:x:x:x

CHị thấy thế là ổn rồi đấy, em chờ các TV khác góp ý rồi hẵng gửi đi nhé. Câu chữ diễn đạt văn vẻ mấy cái đó chắc các anh chị bên TW ko chấp nhặt bọn mình đâu nhỉ :D

À quên thế còn địa điểm cho Box mới là do tụi mình đề xuất hay là do TW đặt đâu ta ngồi đó :D Nếu mình đề xuất thì anh em thích chỗ nào, CLB Nghệ thuật, CLB Thể thao hay là ở Các CLB khác?
Vào CLB Nghệ thuật đi, chị đang định xin làm mod Khéo tay hay làm, nếu mình vào đó thì chị xin làm Mod CLB Nghệ thuật luôn ;)

----------

Lại quên nữa, trong đơn mình nên thêm phần liệt kê các bài viết đã có (Mục Online) để sau khi tạo Box Admin có thể move cho mình vào Box mới luôn. Chị đang có việc tý ai đó liệt kê các bài viết của mình từ trc đến giờ lại cái nhỉ, bắt đầu từ topic "Lớp nhảy cô Lan"

Ôi! Mọi người tâm huyết với box Dancing quá! :x Iu mọi người quá đi mất thôi! :*

Em thì dạo này đang bận thi, nên không onl thường xuyên được, sẽ cố gắng hoạt động offline HDC vậy :)

Chào thân ái và quyết thắng! :D

Ớ, không biết em có phải gửi lại cái đơn cho anh Hà không chị Nga nhỉ???

Sao ko thấy ai có ý kiến về vị trí của Box? Theo chị mình nên chủ động đề nghị và như chị nói ở trên nếu vào CLB Nghệ thuật thì tốt, ý mọi ng ra sao? Huy trc khi gửi lại anh Hà post lên lần cuối nhé, em đã thêm danh sách các bài viết trong này để Admin sẽ move vào Box mới cho mình chưa?

Phạm Lê Huy đã viết:
Ớ, không biết em có phải gửi lại cái đơn cho anh Hà không chị Nga nhỉ???

Có lẽ là Huy nên post lại đơn trong box Ban điều hành chăng? Vì đó mới đúng là địa chỉ mà em cần chuyển đến. Post ở forum chỉ mang tính chất là thu thập ý kiến đóng góp của các thành viên thôi. Khi đã ra được bản hoàn chỉnh cuối cùng tất nhiên sẽ trình lên Ban điều hành để xem xét.

Chịu khó chờ chị thêm 1, 2 hôm nữa chị về rồi sẽ có quyết định sau.

Dạ dạ, trong vòng sáng ngay mai (Giờ VN:))) em sẽ hoàn tất toàn bộ đơn 1 cách hoàn chỉnh:D:D:D:D

Rất hy vọng vào sự thành công:D

:) Chị Giao về nhanh đi, đến dạy HDC bọn em nữa >:D<

Back
Bên trên