Đăng kí tiết mục văn nghệ trong NHAT

Ngô Duy Biên
(shinichi_bien)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Ngày hội anh tài sẽ tổ chức vào ngày 20/5. Vào buổi tối cần có khoảng 5 tiết mục văn nghệ (hát, nhảy, múa, ...) xen vào giữa chương trình Mr and Miss Ams.
Vậy bạn nào có khả năng và muốn biểu diễn tiết mục văn nghệ của mình thì hãy đăng kí cho tôi - Ngô Duy Biên (Tin 04-07) hoặc PM qua HAO theo mẫu sau:

Tên tiết mục:
Lớp:
Số đt:

Yêu cầu: Tự chuẩn bị toàn bộ nhạc, trang phục, ...
Ưu tiên các tiết mục nhảy (hiện đại, break, ... hoặc các tiết mục lạ mắt và đặc sắc :p)

Các tiết mục đăng kí sẽ được duyệt vào sáng Chủ nhật 14/5 (Sẽ thông báo cụ thể sau, ...)

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng ko tổ chức duyệt chọn gì cơ mà /:)
thế có yêu cầu bắt buộc phải hát TViệt ko?
được đăng kí mấy tiết mục?

có thể hát tiếng gì cũng được :D nhưng nên là những bài trẻ trung vui tươi :D và đặc sắc :D
Đăng kí bao nhiu tiết mục cũng được :D vì sau đấy còn phải duyệt hết mà :D tiết mục nào hay thì vào thui :D

Có thể là hát, nhảy, múa, hặoc bất kỳ 1 tiết mục nào mà theo các bạn có thể thu hút khán giả, dù cho là bài hát quá cũ nhưng với giọng hát thực sự truyền cảm, bạn có thể làm cho khán giả đê mê :D:D:D:D

Ưu tiên 1 tiết mục nhảy break dance :D

Tiếp nữa là đến các tiết mục từ song ca trở lên :D

@Biên: Sáng CN vẫn duyệt được văn nghệ à:-/:-/:-/

Nhảy cổ điển kiểu Rumba có được ko hả ấy :-?:-?

Hê hê hê Khuyến khích khuyến khích!

Mời bạn Chi đăng ký ngay với bạn Biên, để duyệt hôm 14 :D

tình hình là thế này nhé :D nhảy cổ điển thì có 1 tiết mục của thằng Huy :)) mà chỉ chọn 1 tiết mục nhảy cổ điển thôi :D nên ai đăng kí thì cố mà vượt nó nhé :)):))

Thế thì thôi . Tớ ko đăng ký nữa đâu . Để bạn Huy nhảy đi nhé ;;);;);;)

Ố cái thằng Biên này, ai lại làm bạn mất hứng thế, nhỡ bạn nhảy đẹp hơn tao thì sao [-x[-x[-x

Bạn Chi cứ đăng ký tiết mục nhảy đi nhá, BGK sẽ vẫn duyệt, chắc chắn là tiết mục của bạn hay hơn thôi :D

Oài, CN này đã duyệt thì sao mà tập kịp, lại còn bi h mới báo

Phạm Lê Huy đã viết:
Ố cái thằng Biên này, ai lại làm bạn mất hứng thế, nhỡ bạn nhảy đẹp hơn tao thì sao [-x[-x[-x

Bạn Chi cứ đăng ký tiết mục nhảy đi nhá, BGK sẽ vẫn duyệt, chắc chắn là tiết mục của bạn hay hơn thôi :D
Thôi Huy ạ :D:D Tớ nghe tiếng cậu rồi . Cậu nhảy đẹp mà . Cứ nhảy đi , bọn tớ ko tham gia nữa ^^! . Tối bọn tớ đến cổ vũ cho ^^!

Ngô Duy Biên đã viết:
có thể hát tiếng gì cũng được :D nhưng nên là những bài trẻ trung vui tươi :D và đặc sắc :D
Đăng kí bao nhiu tiết mục cũng được :D vì sau đấy còn phải duyệt hết mà :D tiết mục nào hay thì vào thui :D

trẻ trung vui tươi là sao nhỉ :D :D :D :D :D
à, thế hôm duyệt có loa mic gì luôn ko ? ;;)

Hôm chủ nhật này chỉ là sơ duyệt nên sẽ chỉ có đài hoặc loa to, còn mic thì có thể là ko vì ko mượn đc phòng hội đồng :(

Thông báo mấy giờ duyệt đi Biên.
Ấy yêu cầu trẻ trung tươi vui làm tớ khó nghĩ quá. Đặc sắc may ra tớ còn hát được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Duy Biên đã viết:
Hôm chủ nhật này chỉ là sơ duyệt nên sẽ chỉ có đài hoặc loa to, còn mic thì có thể là ko vì ko mượn đc phòng hội đồng :(
:)):)):))

có loa mà k có mic thì làm j hả biên :))

@Thảo: Rồi, đồng ý cho tiết mục đặc sắc! Các bác cứ đến đi, bác Biên bác í duyệt tuốt!

@Bạn Chi: Đợi bạn Chi nhá

Ngày mai, chủ nhật ngày 13/5, 8h ai đã đăng kí tiết mục Văn nghệ thì đến phòng ăn ở trường duyệt nhé :D

[-x [-x [-x
Phòng ăn khác với canteen.
Biên nói không rõ.
Phòng ăn ở đây ý là phòng ở dãy nhà mái tôn ý.
Mọi người đọc kĩ kẻo hiểu lầm nha.;)

@Bạn Huy : đợi tớ làm gì :)):)) Hôm nào lên Pháp 2 xem mặt bạn Huy 1 phát nhẩy ;;);;) . Yên tâm là hôm đấy sẽ đến cổ vũ bạn Huy hết mình :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên