Đăng kí mua đĩa MWC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có phải 2k như sáng nay anh đề nghị với chú ko =)) Thế thì đồng ý hai tay =))

hiện h tôi đang kì kèo với bên làm đĩa Lim ạ, vì DVD nên cố gắng lắm đc cỡ 30K.

Thế là rẻ so với cái giá 50K bt ngoài kia vẫn bán

nói chung mỗi năm chỉ có 1 2 lần zui ze? thế này thôi, cố mua đi chứ anh :D

mọi năm đĩa chỉ lưu hành nội bộ BTC, năm nay vì nhu cầu mua nhiều, mà bọn tôi cũng muốn chg trình đc nhiều ng nhớ đến nên mới tung đĩa ra thị trg.

chep, khối chiều có đầu nậu nèo không? mình mua một đĩa 30k thì ok nhưng k đến buổi sáng lấy dc đâu!! (mà BTC có free à?? mình quen mí em :p để mượn về burn nếu giá lên tới 50k, ặc ặc)

=)) ôi zời ơi, tôi đùa tí thôi :p
Chứ đắt bao nhiêu cũng mua mà :p Cùng lắm là góp tiền rồi sau tự burn =)) ;)) Làm thế hơi phải tội nhỉ :p

burn kiểu gì mà đắt thế BTC :))

Burn từ băng sang DVD là 70K, burn từ DVD ra DVD thì dùng đĩa thường thôi, mà có đĩa tốt thì 30K là đắt :-? Ai lại so sánh cây nhà lá vườn với đĩa ngoài thị trường ;)) đĩa kia đắt vì người ta có qua sở văn hóa B-)

Các đồng chí cố gắng tạo điều kiện hết sức cho bàn dân thiên hạ được ngắm nhìn lại những giây phút huy hoàng của MWC chứ :D

ặc ặc
30k thì cao quá. có khi Hưng mua một cái về rồi burn ra cho cả khối dùng với giá rẻ hơn chênh lệch bỏ túi mày và xe phần trăm cho tao :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chèm chẹp , 30k so với DVD phim lậu từ TrQuốc là hơi đắt < DVD ngoài kia có 17k $_$ ) . Nhưng như thế cũng ko đến nỗi ko chấp nhận đc :D

tớ nữa, đk bên kia rùi nhg vẫn phải đk lại cho chắc :)
mà có phần clip của các lớp ko hả ấy ?

có chứ, riêng phần video clip sẽ cho clip gốc vào, chứ ko phải là clip trên phông chiếu.
--->Linh: bọn tớ thuê ng edit đĩa đấy, để đảm bảo chất lg. ng ta lấy cả công nữa mà. :D

Thế là A -> Z thật.:p
30k thì cũng đáng đấy, bao h mới có hả bác Bí Thư?:-/

Trong tuần này là có rồi.
Sau Tết vẫn bán cơ mà, lúc anh em nhiều tiền ý :))

3 chục 1 cái hả :-? cũng ko quá mắc ;)
Dù j` mình cũng phải mua ngay cho nóng :| Qua Tết lại lên ja' vùn vụt, ko đỡ đc !

Cuối tuần lại có 1 đống xếp hàng trước cửa phòng Đoàn ngồi lê la đợi hàng về thì khổ.:))
Đề nghị Đoàn trường phát hành số lượng lớn cho bà con đỡ khổ phải tranh giành.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên