Đêm giao thừa !

Ngô Anh Thư
(nat)

Năm cũ qua đi, chúc các bác bước sang năm mới rượu vào như nước, rượu ra từ từ :))

...oẹ ra từ từ" mới phải. Ko khôn lên được tẹo nào?

chồng ngu thì có, rượu nó ra thì ra bằng nhiều đường chứ có phải mỗi một đường đâu. Sao hôm giao thừa tan chợ sớm thế hử?

Rươu vào thì bằng miệng, nhưng tại sao lai để nó ra? Lãng phi Lang phí!!!

Em Hà nhà ta dạo này đi đâu rồi nhỉ, mình muôn kiếm hỏi chuyện con vợ mình thi cử thế nào rồi .. đã được làm cán bộ chưa nhỉ ....

Bác Hà, tức vợ bác Huy độ rày đang chuẩn bị lên xe hoa nên bận lắm ạ

Ô hay, thật thế ạ? Thế bác Trung nào có làm gì nên tội mà bác Hà... Hôm nọ vừa khất bác Trung một trận nhậu, ân hận quá. Hôm nào làm trận chúc mừng đại hỉ A3 nhà mình cái đê!!!

thế các bác sớm hẹn hò bác Trung đi mà làm bữa nhậu giã từ cuộc đời tự do đi may ra kịp đấy ạ.

Bạn Hà thân yêu có lên đây cho tớ hỏi có tin tức gì về thằng bạn Thỏ đế ở bên Thái cho tớ biết với. Đợt trước nó vay tiền cá độ giờ mất tăm mất tích rồi

Ôi, lâu lắm mới thấy các bác lại nói chuyện vui vẻ với nhau như vậy, dạo trước, lên mạng thấy vắng như chùa Bà Đanh, buồn ghê gớm. Mà anh Lâm bảo với anh Vinh một tiếng hộ em với anh Phương cái, chuyện dêm giao thừa em ko đi hầu rượu các bác được í mà. Mong anh Vinh thông cảm hộ, ..., cơ mà khổ, ai lại để mùng 1 say rượu nằm ở nhà bao giờ, em nói thế các bác có đồng ý không ạ????????????

Thế hóa ra năm nay giao thừa anh Hưng lại ngoan ngoãn tu tại gia đấy ạ. Thảm nào anh em hẻo thế.

Back
Bên trên