Đêm 30 truyền thống!!!

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Đêm 30 hủy diệt chắc vẫn tổ chức như truyền thống chứ nhỉ? Khiếp quá, vẫn hãi hùng hôm tất niên, thành công ngoài sức tưởng tượng anh Hưng nhỉ?
Theo thiển ý của em ta lại hẹn 12g30 ở nhà em chứ nhỉ?

vâng, em xin có mặt đúng 12h30 ạ.
Hôm tât niên kèm theo sinh nhật bác Hưng nữa nhỉ, vui lắm hả các bác, tường thuật trực tiếp cho anh em xa nhà nghe cái. Có đông đủ bà con xa gần không ạ?

2 say, 4 nôn vào bàn ăn, 1 vừa say vừa nôn ...còn lại là nôn vào những người đang say.
Càng uống càng nhớ anh Huy và chị Thư. Chúc anh chị vui Tết trên đất khách, có cơ hội ở lại nước bạn thì càng tốt, về nhà đi chiến đấu với anh em- nguy hiểm quá.

Lạ lắm anh ạ, cái Quỳnh nó cầm tiền của em, trong túi em còn 57000, vậy mà hôm sau, khi tỉnh lại, lục túi, thấy trong túi lại có những 150000, say cũng hay đấy các bác ạ.

Tiên sư mày , thảo nào trong túi của tao hụt mất 45 nghìn sáu trăm đồng.

Em confirm lại là chương trình vẫn thế, chắc lại những gương mặt cũ thôi. Hoành tráng như lượt đi thì hãi quá. Mở mắt ra mà chỉ thấy một màu trắng toát và ánh mắt hiền từ của mẹ thì coi như mất tết anh Hưng Dilmah nhỉ?

1 year of happyness,12 months of fun,52 weeks of gladness,365 days of success,8760 hours of good healthy and 525.600 minutes of good luck! happy new year to all my friend

Thế mới biết ăn tết trên đất khách tẻ nhạt. Anh Huy rách việc ngồi bấm máy tính + tra từ điển viết thư tiếng Áo chúc mừng anh em. Sao anh ko làm 1 con Chivas và một phát mực nướng ra bờ sông Thames ngồi nhậu cho lãng mạn? hehe

năm nay bác Lâm cố gắng đừng có ngủ ngoài bậc thang nhà người ta đêm 30 nữa đấy nhé.

con kia đừng nói gở, bọn ông sắp xuất kích. Chúc các bác xa nhà ăn tết vui vẻ nhé. Nếu ngày mai bình yên em sẽ báo cáo các bác!!!

Back
Bên trên